• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT, Nokia cập nhật trình nghe nhạc 5800XM.

chanhkho1908

máy của mình xài cái hiển thị ok lắm
đơn giản lắm các bạn
-Cài minilyric + jetaudio
-mở bài hát lên rồi search lời bằng minilyric, ấn chuột phải vào cửa sổ minilyric-> Lyrics chọn "Save lyric in mp3 file", rồi ấn nút Stop ở jetaudio (nhớ là phải nút Stop hình vuông đấy nhé)
-nó sẽ hiện ra cửa sổ có 3 dòng đánh dấu, các bạn tích vào dòng 1 + 2 thì lời bài hát sẽ chạy như karaoke, còn dòng thứ 3 thì chỉ hiện thị lời text thôi

tqtstuff

Mình làm đúng theo hướng dẫn, khi chạy nó báo 2 lần "General system error" rồi hiện ra trong danh sách nhạc 2 file "Unknown". Các tính năng đều mất tác dụng, chỉ có nút Thoát là cho phép. Máy mình 5k8 đã hack v52.007, mình không muốn reset / hack lại. Nếu muốn trả lại trình phát nhạc như ban đầu thì phải làm thế nào.

ohannguyent

Mình làm đúng theo hướng dẫn, khi chạy nó báo 2 lần "General system error" rồi hiện ra trong danh sách nhạc 2 file "Unknown". Các tính năng đều mất tác dụng, chỉ có nút Thoát là cho phép. Máy mình 5k8 đã hack v52.007, mình không muốn reset / hack lại. Nếu muốn trả lại trình phát nhạc như ban đầu thì phải làm thế nào.

nếu bạn đã cook vào fw thì bạn nên jaf lại bản khác. Vì cook vào fw sẽ gây ra lỗi. Còn copy vào C thì dùng x-plore xóa các file con của nó và restart lại máy. Sorry, vì topic lâu ko ai reply nên ko cập nhật. Để chiều mình up file sis lên cho ae tiện cài.

uniquestocks

nếu bạn đã cook vào fw thì bạn nên jaf lại bản khác. Vì cook vào fw sẽ gây ra lỗi. Còn copy vào C thì dùng x-plore xóa các file con của nó và restart lại máy. Sorry, vì topic lâu ko ai reply nên ko cập nhật. Để chiều mình up file sis lên cho ae tiện cài.

bạn ơi, up file sis lên đi cho mình cài với, cài kiểu này, mình làm chả được :(

ohannguyent

sory tất cả! Pc mình đi cảe cả 1/2 tháng nay! Giờ mới up đc cho các bạn!

bạn ơi, up file sis lên đi cho mình cài với, cài kiểu này, mình làm chả được :(

cập nhật thêm file cook firmware dòng S60v5!

Chỉnh sửa cuối: