• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT, Nokia cập nhật trình nghe nhạc 5800XM.

binh24

Music Player with lyrics available for selected software versions of Nokia 5800XM, X6 and 5230
Always wanted to know the lyrics of that special song? This new feature displays the embedded lyrics of the song playing on your device. Download the update, and then click on Options menu of Now Playing view to enable this feature when lyrics are available. Nguồn NOKIA

Chỉ thêm chức năng hiển thị lời bài hát như Iphone thôi thì phải :(

wimax16vnn

chất lượng âm thanh chưa thấy cải thiện, và trong thông tin của NOKIA cũng k đề cập đến nâng cấp chất lượng âm thanh cho v15.2 này
Lời bài hát thỉ fải add trên PC, thua xa TTpod rùi

ngocha2006

ạc úp thêm 2 cái vào
Fw chạy ko mở muíc được,cứ click vào là thoát ra
5233 on C6

LastKnight

Kô biết fw của anh mãthanh up cái phần nhạc v52 này,có hiển thị lời bài hát kô ta?

quocvu88_dn

mình dùng FW gốc, update rất nhanh. Tuy nhiên vào bản nhạc nào có lời thì nó chỉ hiện lời chứ không có chạy theo nhạc dạng karaoke như TTpod.

Dù sao thì cũng có cải tiến. Nokia cũng chưa quên S60V5, nhất là 5800 XM của chúng ta.

ohannguyent

Thành thật xin lỗi các bạn! Vì vội vàng nên up lộn file chưa hoàn thiện, đã up lại link mới, rất mong mọi người thông cảm!

hantinhtu_baby

Muốn kiếm nhạc có app thì làm sao hở bác?^^
Vào các website tìm những bài hát có lyric tải cả nhạc & lyric về là đc.Hoặc đối vs những bài hát không có lyric thì có thể dùng soft để tự tạo nó như minilyric,lyricmake hay xplore chẳng hạn.
Chú ý tên bài hát và lyric nhạc phải giống nhau:
vd:Hai ba năm.mp3 vs Hai ba năm.lrc

tieutieumy

Thành thật xin lỗi các bạn! Vì vội vàng nên up lộn file chưa hoàn thiện, đã up lại link mới, rất mong mọi người thông cảm!

trời ơi.làm tối qua mình bỏ vào firm của mt ko vào đc mucsic cứ bị văng hoài luôn.tính sáng ra hỏi ý kiến bác đây.vậy là tải lại cho vô lại àh

trankien22

Vào các website tìm những bài hát có lyric tải cả nhạc & lyric về là đc.Hoặc đối vs những bài hát không có lyric thì có thể dùng soft để tự tạo nó như minilyric,lyricmake hay xplore chẳng hạn.
Chú ý tên bài hát và lyric nhạc phải giống nhau:
vd:Hai ba năm.mp3 vs Hai ba năm.lrc

tức là bài hát có lyric thì Đang phát sẽ hiện lơì bài hát lun hả bạn?mình có lời rồi.bạm cò thể jướng dẫn mình tạo file lrc bằng xplore dc hok?thank b nhìu

vutaikt

anh em dùng cfw chú ý:
hiện tại đã thử 4 cfw của diễn đán cfw c6 n97 n97 mini cho 5800 cook them phần music v52 hiển thị lời thì bị văng ra hết... không côk vào rom thì ko sao...\ddang tìm cách khắc phục...

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

sao em download trực típ trên máy không cài được nhỉ nó báo là lỗi la thế nào vây

hantinhtu_baby

tức là bài hát có lyric thì Đang phát sẽ hiện lơì bài hát lun hả bạn?mình có lời rồi.bạm cò thể jướng dẫn mình tạo file lrc bằng xplore dc hok?thank b nhìu

Đúng rồi phải có lời thì mới hiển thị đc chứ! nhưng phải trùng tên bhát như trên nha!
Pdv forum có topic hướng dẫn kỷ càng chi tiết rồi mà. Không chịu khó tìm kiếm gì cả:D ĐÂYNÀY Nhớ phải tham khảo cho hết đó nha!Vẻn vẹn có 3mấy trang thôi à!Có cả hướg dẫn soạn lời bằng Xplore đó!
Chúc bạn thành công!

thanhcong27

bài viết nói rõ là up cho 5800 thôi, chứ có nói up được trên c6 , n97 ... đâu, nên dùng fwc6 hay n97 cook cho 5800 không thể chạy được đâu nhé