• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC BLUE ANGEL - ROM WM5.0 (Old 3)

Status
Không mở trả lời sau này.

nasatran

Mình up bản R4 xài khá ok nhưng không cài nhạc chuông và themes được huynh nào biết chỉ giáo mình với À có tiếng việt cho mình xin luôn nha
Thank :D

support

Tất cả các link down logout fix2 đều đã bi limited hết rồi bác ơi,có bác nào rảnh up lên trang khác hộ em với. thanks các bác nhiều

Xài link này trong acc của mình nhé bạn Logout Fix, xài ổn định :
Mã:
http://rapidshare.com/files/14187817/WM2K5_5.4.10_WWE.rar
Size : 28434 KB

Chỉnh sửa cuối:

tao_scorpions

"Mình up bản R4 xài khá ok nhưng không cài nhạc chuông và themes được huynh nào biết chỉ giáo mình với À có tiếng việt cho mình xin luôn nha"
Nhạc chuông thì bạn copy file nhạc vào Rings trong Windows. Còn theme thì hình như R4 không thay được hay sao ấy, mình tìm đủ cách vẫn không được :(. Bác nào chỉ dùm em với.
Thanks

Mình up bản R4 xài khá ok nhưng không cài nhạc chuông và themes được huynh nào biết chỉ giáo mình với À có tiếng việt cho mình xin luôn nha
nhạc chuông thì ko có vấn đề gì, còn cấu trúc theme trong bản R4 này theo WM6 nên có một số theme ko thay được hình nền! còn tiếng Việt thì qua đây mua nhé bạn!

anhvuvtv

Híc,hôm nọ tháo Pin ra thay SIM hơi lâu,Pin BackUp bị sụt mất chút ít,cắm xạc đã đầy 100% nhưng mà...cứ thỉnh thoáng máy lại báo Pin BackUp yếu,khó chịu quá,làm thế nào bây giờ hả các bác?

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Vấn đề này đã nói nhiều rồi mà bác, đừng có dại mà mua pin, bệnh của Rom đó, rất nhiều người bị mắc rồi, chịu khó để y rồi nạp thêm thôi
Mình nói vậy là vì mình cũng đang dùng bản logout fix2 mà. Máy mình pin còn 2-3% mới chịu tắt còn 9% mới ngắt kết nối thẻ nhớ

mtvntn1702

Mình nói vậy là vì mình cũng đang dùng bản logout fix2 mà. Máy mình pin còn 2-3% mới chịu tắt còn 9% mới ngắt kết nối thẻ nhớ

Bản Fix 2 thì mình dùng pin được khoảng dưới 10% mới tắt máy nhưng trong ĐK là không sử dụng ct nào. nếu sử dụng thì dưới 20% máy đã tắt.

phuonglev

Bản R4 này có 1 lỗi là khi tin nhắn đến thì màn hình không sáng, không biết có ai bị như mình không, ai biết cách khắc phục thì chỉ giúp mình với

TuanQuang

Bản R4 này có 1 lỗi là khi tin nhắn đến thì màn hình không sáng, không biết có ai bị như mình không, ai biết cách khắc phục thì chỉ giúp mình với[/QUO
bạn vào start >> setting>>sound and notìicatión >> notificatio>> new text massage rồi chọn flash light for....
bạn muốn nó sáng bao lâu thì tùy bạn chọn.vậy là ok thôi

TuanQuang

Híc,hôm nọ tháo Pin ra thay SIM hơi lâu,Pin BackUp bị sụt mất chút ít,cắm xạc đã đầy 100% nhưng mà...cứ thỉnh thoáng máy lại báo Pin BackUp yếu,khó chịu quá,làm thế nào bây giờ hả các bác?

có lẽ do bạn tháo pin ra quá lâu nên mới bị ảnh hưởng tới pin back up, việc này ngày truớc mình cũng đã gặp rồi.bạn chỉ cần cắm xạc lâu lâu 1 chút đầy 100 % cũng đừng rút xạc ra vội, hoặc bạn dùng 1 thời gian cho pin back up phục hồi là hết hiện tượng này thôi. đừng quá lo lắng nhé.

phuonglev

Bản R4 này có 1 lỗi là khi tin nhắn đến thì màn hình không sáng, không biết có ai bị như mình không, ai biết cách khắc phục thì chỉ giúp mình với[/QUO
bạn vào start >> setting>>sound and notìicatión >> notificatio>> new text massage rồi chọn flash light for....
bạn muốn nó sáng bao lâu thì tùy bạn chọn.vậy là ok thôi

Bạn hiểu nhầm rồi, khi máy đang tắt, tin nhắn đến thì màn hình không tự động bật lên mà vẫn ở chế độ tắt. Làm như bạn hướng dẫn thì chỉ là bật đèn báo sóng (khi có tin nhắn chưa đọc thì đèn báo sóng có màu đỏ). Những bản rom khác khi có tn đến thì màn hình tự động bật lên(như khi có cuộc gọi đến), nhưng bản R4 này thì không thế. Mình muốn hỏi có ai bị như mình không và cách khắc phục tình trạng này như thế nào

duykhanh2104

chẳng hỉu sao mấy bản ROM R3,R4 ...ở dưới sign e ko down được . down được mỗi bản Fix 2 . nhưng mà chạy nó ko ổn định , hay bị treo máy lắm , thứ nữa là khi reset lại hay bị mất sóng lắm . máy chạy rất chậm .
help e với , các bác up lên server nào khác hộ e với . làm ơn chỉ cho e bản nào chạy ổn định nhất ? hay e up về bản wm 2003 ? wm2k3 bản nào chạy ngon nhất . cho e xin 2 bản đó lun . srry các huynh, e cũng đọc hết rùi nhưng mà chẳng có link nào e down được , e thử mấy cái máy tính mà vẫn ko được , chắc ko thể do virus nhỉ các bác ?

anhvuvtv

chẳng hỉu sao mấy bản ROM R3,R4 ...ở dưới sign e ko down được . down được mỗi bản Fix 2 . nhưng mà chạy nó ko ổn định , hay bị treo máy lắm , thứ nữa là khi reset lại hay bị mất sóng lắm . máy chạy rất chậm .
help e với , các bác up lên server nào khác hộ e với . làm ơn chỉ cho e bản nào chạy ổn định nhất ? hay e up về bản wm 2003 ? wm2k3 bản nào chạy ngon nhất . cho e xin 2 bản đó lun . srry các huynh, e cũng đọc hết rùi nhưng mà chẳng có link nào e down được , e thử mấy cái máy tính mà vẫn ko được , chắc ko thể do virus nhỉ các bác ?

Bạn thử down từ chữ ký mình xem sao?Có 1 số ng ko down đc tù MegaUpload,nhưng mình thích dùng Mega quá!Nó hỗ trợ Upload khá tốt!Bạn cứ thử xem,hi vọng sẽ thành công!
WM5:Xplode R4 đang đc đông đảo mọi ng ủng hộ
WM2k3:Xda_IIs_Upgrade_v140242 tuyệt cả là trần luôn!(Sorry vì mình đang bận nên chưa Up đc cái này lên,hẹn bạn chiều nhé!Mình sẽ để link trong chữ ký,để ý xem chữ ký mình,khi nào có down liền nhé bạn!)

southsun

máy bác sao ấy chứ,em vẫn dùng fix2 cả tháng nay có thấy gì đâu,trừ khi chơi skyforce hay vọc phần mềm nhiều mới treo chứ bình thường chả bao giờ bị gì.à chỉ có sóng là hay sụt xuống nhưng mà lên lại ngay nên nói chung chả ảnh hưởng gì:D => chờ win 6.0,hehe nghĩ tới việc 1 ppc sử dụng được cả 3 HDH là thấy vui rồi keke,không thèm đổi exec nữa

anhvuvtv

Hé!Mình Up xong cái WM2k3 bản khá là ngon lành cho những ai cần rùi đó,hi vọng các bạn ko gặp nhiều khó khăn khi tải về,Up xong thì nhớ phải Up lại Radio1.15 nữa nhé!Chúc vui!

không có ai trả lời em ah, chán thế

Hé!Mình cũng bị cái tật như cậu luôn,và chắc ai dùng R4-Xplode cũng bị rứa,mà chưa có cách nào khắc phục nên cũng ko có ý kiến gì luôn đó bạn à!

seugab

mình thấy mục "Điện thoại" trong profile của bạn ghi là O2mini. Cái này k fải dòng BlueAngel đâu nhé. Sao lại up được lên nhỉ???

ducbinh94

Do file ảnh trong themes R4 có đuôi là *.JPG nên bạn muốn đặt Themes của bản R4 thì bạn phải dùng phần mềm WinCE cab chỉnh sửa mới đặt được. Bạn chỉ cần sửa file đó sang đuôi .JPG là được.

sptthoa

mình thấy mục "Điện thoại" trong profile của bạn ghi là O2mini. Cái này k fải dòng BlueAngel đâu nhé. Sao lại up được lên nhỉ???

Cái bác này ngộ ghê, Profile để O2mini chứ đâu nhất thiết là phải xài điện thoại đó đâu!? em để 3310 thì chẳng lẻ em lại xài con đó à?! :d
To duykhanh2104: bác chuyển sang WM5 để thảo luận chung với anh em chứ. 2003 cũ lắm rồi bác ạ, để mình up lên host khác cho bác tải thử xem sao nhé !!!

phamthaitl

Bạn thử down từ chữ ký mình xem sao?Có 1 số ng ko down đc tù MegaUpload,nhưng mình thích dùng Mega quá!Nó hỗ trợ Upload khá tốt!Bạn cứ thử xem,hi vọng sẽ thành công!
WM5:Xplode R4 đang đc đông đảo mọi ng ủng hộ
WM2k3:Xda_IIs_Upgrade_v140242 tuyệt cả là trần luôn!(Sorry vì mình đang bận nên chưa Up đc cái này lên,hẹn bạn chiều nhé!Mình sẽ để link trong chữ ký,để ý xem chữ ký mình,khi nào có down liền nhé bạn!)

bạn ơi sao mình up bản BA_WM5_AKU3.5_R4-xplode không được.bản thì BA_WM5_AKU3.5_R3xplode thì ok không sao cả.

Status
Không mở trả lời sau này.