• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC POLARIS - PDAVIET ROM WM6.5 (Core 23414) by T2M

tatthanh_it

2G và 3G là sao thế hả bác.Em ko hiểu lắm.Có thể nói chi tiết cho em tẹo đc ko ?hi hi
Dùng cái nào thì tốt hơn hả các bac?
Em thấy srceen rất đẹp,đang tính kiếm con máy xem xét ra sao.
Dù sao cũng cám ơn bác Mẫn ná :)

NhatToai

Super V.I.P
2G và 3G là sao thế hả bác.Em ko hiểu lắm.Có thể nói chi tiết cho em tẹo đc ko ?hi hi
Dùng cái nào thì tốt hơn hả các bac?
Em thấy srceen rất đẹp,đang tính kiếm con máy xem xét ra sao.
Dù sao cũng cám ơn bác Mẫn ná :)

3G thì có tích hợp Dialer có Video call.

kototetsu

T2M ơi, Lỗi mất Google Maps không thể vào được. Có cách nào fix bạn chỉ giúp.

eqthanhhien

Các bác ơi, em đang dùng bản rom WM6.5(Core 23414) giờ em muốn cài lại bản rom 6.1 thôi, nhưng chỉ được 32% là báo lỗi. bác nào biết chỉ giùm nha.
Thanks nhiều nhiều.

BraDo

Các bác ơi, em đang dùng bản rom WM6.5(Core 23414) giờ em muốn cài lại bản rom 6.1 thôi, nhưng chỉ được 32% là báo lỗi. bác nào biết chỉ giùm nha.
Thanks nhiều nhiều.

Bạn qua đây tham khảo xem sao nhé.

huyxom

Em bật sóng 3g rom 6.1 cũ thì lên HSDPA còn giờ rom này thì vẫn loanh quanh ở Edge mặc dù cùng một vị trí sóng :-ss

vungocminh1981

em dùng nhiều bản 6.5 rồi, kể cả trên XDA nhưng thấy bản này của bác là ổn định nhất, cảm ứng touch nhạy nhất. chỉ có 2 điều là dùng GPS trong vietmap thì cứ bị đơ, bắt được tín hiệu rồi nhưng ko chạy được.

kevin_mn

Bác Mẫn ởi có thể up lên cho em bản đã có RAdio sẳn ko ạ, tại em hok biết cách add Radio, chỉ up ROm dc thôi...Em mới dùng WM :( ...

TranMinhMan

Super V.I.P
Bác Mẫn ởi có thể up lên cho em bản đã có RAdio sẳn ko ạ, tại em hok biết cách add Radio, chỉ up ROm dc thôi...Em mới dùng WM :( ...

Thường thì file Radio bạn down về chỉ có file ruu_singed.nbh, bạn chép vào bộ tool up Rom của mình, khi đó nó sẽ đè file ruu_signed của Rom, rùi bạn up bình thường như up Rom thui!;;)
Chúc thành công!:D

TranMinhMan

Super V.I.P
chờ rom mới của bác Mẫn lâu quá không biết sắp có windows mobile 7 chưa nữa

Mình chia tay Polaris lâu rồi bạn, và mình cũng đã đưa Kitchen Polaris lên rồi đó, bạn thử tìm hiểu và build cho mình 1 bản xem rồi share với mọi người trên PV!;;)