• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC POLARIS - PDAVIET ROM WM6.5 (Core 23414) by T2M

taychoi

Rồi làm sao chạy Radio 1.65.30.09 vào máy Polaris được đây các bác, cài bằng phần mềm nào dzậy chỉ cho tôi với, cám ơn.

BraDo

Rồi làm sao chạy Radio 1.65.30.09 vào máy Polaris được đây các bác, cài bằng phần mềm nào dzậy chỉ cho tôi với, cám ơn.
Cắm cab vào rồi chạy file ROMUpdateUtility.exe có trong bản Radio đó bạn

taychoi

Tôi download về chỉ có 1 file duy nhất là Polaris_Radio_1.65.30.09.nbh chứ có file nào nữa đâu, file đó lấy ở chỗ khác được kg? Thank

NhatToai

Super V.I.P
Tôi download về chỉ có 1 file duy nhất là Polaris_Radio_1.65.30.09.nbh chứ có file nào nữa đâu, file đó lấy ở chỗ khác được kg? Thank

Trong bài đưa link download có viết là nbh only mà....
Bạn copy file nbh đó cho vào thư mục ROM bất kỳ để thay thế file nbh của ROM và tiến hành như up ROM vậy.

taychoi

Thôi chỉ biết Cám ơn bác Mẫn, chắc là HTC quên dòng máy Polaris rồi nên đến giờ này vẫn chưa có bản Rom ship 6.5, hơi bị buồn. Chắc phải đổi sang HTC HD2 thôi. He he

gigipopa

Thank you TranMinhMan, it is a nice looking 3G dialer you use in your ROM, great job.
greetings, gp

gigipopa

I tried to make a cab from your files and when I installed it says that is not digitally signed with a trusted certificate. What is wrong?

redwater030603

Em đang song bên Úc dùng mạng 3G, up rom của Bác Mẫn có lúc hiện mạng 3G, co lúc báo roaming. vậy làm sao để ko báo roaming nữa. xin đa tạ.

TranMinhMan

Super V.I.P
Em đang song bên Úc dùng mạng 3G, up rom của Bác Mẫn có lúc hiện mạng 3G, co lúc báo roaming. vậy làm sao để ko báo roaming nữa. xin đa tạ.

Thật sự build cho 3G là mình build mò, và nhờ các mem nước ngoài test hộ, họ feedback là ok thì mình đưa lên. Bạn vào CommManager tắt option 3G đi!;):D

pavitar

plz plz i beg u MR TRAN,plz do something about internet sharing in ur rom ,bcoz i cant conNect internet from my mobile to my laptop whn i m on the way ,i have to use nokia mobile specialy for this purpose ,or tell me how to create dialup conection through htc cruise on computer,
thanks in advance

QuangThang89

Thôi chỉ biết Cám ơn bác Mẫn, chắc là HTC quên dòng máy Polaris rồi nên đến giờ này vẫn chưa có bản Rom ship 6.5, hơi bị buồn. Chắc phải đổi sang HTC HD2 thôi. He he

Chỉ có dòng Topaz (Touch Diamond 2) và Rhodium (Touch Pro 2) mới được nâng cấp lên WM6.5 từ HTC thôi bạn àh, Touch HD còn chưa được nâng cấp nữa huống gì Polaris ;;)

ngoclong2710

đang chờ đợi Bác Mẫn chế WM 7 for Polaris trước cả microsoft hê hê Bác Mẫn ơi cố lên!

A

Alex5432112345g

Guest
No new upates...?? 23088/23504 is out...please dont give up making roms for polaris

huyplas

Hưc hưc, cả bản này cũng thế, sao em cứ call được 1 cái duy nhất là sau đó bị tịt luôn không nghe được gì, không có âm thanh nào từ máy phát ra luôn. Mặc dù sóng vẫn ok, gọi đi vẫn được, người ta gọi đến cũng được, nhưng mà chẳng biết người ta nói gì và người ta cũng không biết mình nói gì hưc hưc
Bạn Up bản Radio 165....của bác Mẫn là sẽ hết, máy mình cũng bị thế mình mới up bản 165 (link Mediafire) là gọi nghe vô tư luôn