• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC POLARIS - PDAVIET ROM WM6.5 (Core 23414) by T2M

pavitar

mr tran its request plz tell me which or ur rom version contains internet sharing ,i really need it for using dialup networking

vnanhvn

Làm thế nào để chuyển sang giao diện 2D manila vậy ạh. Các bác chỉ cho em với!

NhatToai

Super V.I.P
các bác cho em hỏi touchflo 2D manila trong rom là ver nào ấy nhỉ (e tìm theme cho phù hợp ấy mà)

Bản 1.00 đấy

nhatnam2705

bac Man oi sao mình up rom(wm6.5 core23414) này vào máy và camera không hoạt động.chỉ toàn màn hình đen thui.nhờ bác chỉ giúp

Last edited by a moderator:

Xuanlap

bac Man oi sao mình up rom(wm6.5 core23414) này vào máy và camera không hoạt động.chỉ toàn màn hình đen thui.nhờ bác chỉ giúp

Bạn úp bản radio khác xem sao, mình nghỉ chắc chắn sẻ hết thôi

nhtvinh

Híc... không biết có ai bị không nhưng sao trong phần Option của Phone -> trong phần Vibrate device when call if connected and Vibrate when device key are pressed rồi cả cái keyboard nữa của mình nó không có rung hay gì cả Bác Minh ui...
Máy vẫn rung tốt, đổ chuông tốt, active Touch Response Setting thì click cảm ứng vẫn có rung (trừ những cái trên)...

TranMinhMan

Super V.I.P
Híc... không biết có ai bị không nhưng sao trong phần Option của Phone -> trong phần Vibrate device when call if connected and Vibrate when device key are pressed rồi cả cái keyboard nữa của mình nó không có rung hay gì cả Bác Minh ui...
Máy vẫn rung tốt, đổ chuông tốt, active Touch Response Setting thì click cảm ứng vẫn có rung (trừ những cái trên)...

Phone Canvas này được lấy từ HTC Mega bạn àh, nên phần setting vibrate ko action, có lẽ ko tương thích driver mấy, nhưng các phần còn lại thì làm việc tốt!;)

tuvl2001

Em bị trường hợp sau khi up rom này là VM r12 chạy chỉ được 1 lần sau khi reset, nếu muốn chạy VM tiếp thì phải reset, không biết lỗi này ở đâu do rom hay do VM ?

DoanNhatHa

.:: Baby Girl ::.
Em bị trường hợp sau khi up rom này là VM r12 chạy chỉ được 1 lần sau khi reset, nếu muốn chạy VM tiếp thì phải reset, không biết lỗi này ở đâu do rom hay do VM ?

Bạn xem lại cách cài đặt VM và cả bản cài đặt VM đã đúng chưa.Đồng thời nên kiểm tra lại thẻ nhớ,đôi khi do virus.

TranMinhMan

Super V.I.P

Trước đây, mình dùng với VM R12 cài vào thẻ nhớ liên tục ko bị như bạn!;)