• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hướng dẫn] Dev unlock cho Windows Phone 8

congtutrensan_9x

cho mình xin 1 tài khoản nhé
thanhhung15121992@hotmail.com
pass 301427964
thank pro nhiều

hiện tại ms tạm khóa đký dev từ tài khoản sinh viên rồi. Mình kích hoạt cho tài khoản của bạn lên sinh viên. Bạn tự đký tại dev nhé. Không thì inbox mìnhcho mượn tk. Tại share nhiều người vô ý thức đổi pass mất công mình reset pass. Những phone dev trước bị mình remove hết rồi. :))

congtutrensan_9x

cảm ơn bạn nhiều. mong được bạn hỗ trợ reg cho mình acc dev. thanks

ps: khi nào về quê (đang ở quê) pm mình đi uống trà đàm đạo. ^^

Ở nhà từ đầu tháng :v. sáng đầu tháng 7 thì lên :D. Trà đá đàm đạo thì chất rồi =))~ Làm thêm bi thuốc nào nằm đàm đạo luôn :))~

phamtuananh86

Ở nhà từ đầu tháng :v. sáng đầu tháng 7 thì lên :D. Trà đá đàm đạo thì chất rồi =))~ Làm thêm bi thuốc nào nằm đàm đạo luôn :))~

nick trên fb ít thông tin và ít hoạt động quá nhỉ :D. Muốn làm quen mà khó quá :). How to connect .. ???

chjckenboy_18

anh nghĩa ơi sao mỗi lần em tải ứng dụng trên store về là thỉnh thoảng hay bị lỗi này: tài khoản dịch vụ microsoft hiện k có, vui lòng thử lại''! khắc phục sao hả anh!!! làm theo anh nói tạo thêm hot mail vẫn thé!!! :v

congtutrensan_9x

anh nghĩa ơi sao mỗi lần em tải ứng dụng trên store về là thỉnh thoảng hay bị lỗi này: tài khoản dịch vụ microsoft hiện k có, vui lòng thử lại''! khắc phục sao hả anh!!! làm theo anh nói tạo thêm hot mail vẫn thé!!! :v

vào cài đặt -> tài khoản hotmail nhá.
dùng htc thì phải kick hoạt family mới tải được nhé

0541120140

anh inbox cho em pass DEV của anh với hic chả biết ổng nào vô ý thức thế không biết được DEV rồi k thích lại còn đổi pass h thì hết vọc đúng là óc chó heo màX-(

congtutrensan_9x

anh inbox cho em pass DEV của anh với hic chả biết ổng nào vô ý thức thế không biết được DEV rồi k thích lại còn đổi pass h thì hết vọc đúng là óc chó heo màX-(

đợi anh reset pass.
Pass anh gửi vào inbox cho em rồi nhé !

Chỉnh sửa cuối: