• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hướng dẫn] Dev unlock cho Windows Phone 8

0541120140

anh ơi sao em DEV nó toàn báo sai ngày tháng năm và thử lại kết nối thôi hic,em đã thử nhiều lần rs lại phone và laptop chỉnh lại khớp thời gian mà vẫn thế anh có cách nào kk?

congtutrensan_9x

anh ơi sao em DEV nó toàn báo sai ngày tháng năm và thử lại kết nối thôi hic,em đã thử nhiều lần rs lại phone và laptop chỉnh lại khớp thời gian mà vẫn thế anh có cách nào kk?

em chỉnh ngày giờ múi giờ trên máy tình giống với điện thoại là được

0541120140

em không thể nào chỉnh đúng được vẫn lệch 1s anh biết soft nào đồng bộ thời gian chỉ em với

congtutrensan_9x

em không thể nào chỉnh đúng được vẫn lệch 1s anh biết soft nào đồng bộ thời gian chỉ em với

chỉ cần ngày giờ đúng, không cần đúng đến từng giây đâu. em chỉnh ở điện thoại nhanh hơn 1 phút là được

LoiPT

cái này ở WP7 nên mỗi người dùng 1 tài khoản thôi vì nếu dùng chung xóa máy đã login khi kết nối máy vào zune thì lại bị lock phải đăng nhập lại :)
Wp8 chắc k cần zune nhỉ :)

congtutrensan_9x

cái này ở WP7 nên mỗi người dùng 1 tài khoản thôi vì nếu dùng chung xóa máy đã login khi kết nối máy vào zune thì lại bị lock phải đăng nhập lại :)
Wp8 chắc k cần zune nhỉ :)

đối với WP7 sau khi dev trước khi kết nối với zune thì tắt mạng ở điện thoại đi. nếu không tắt, thì khi kết nối các ứng dụng dev sẽ bị zune đồng bộ lock lại không vào được. Lại phải dev ứng dụng từ đầu. Còn đối với WP8 do MS hỗ trợ dev lên không bị lock :D

phucchick

à, mình đã làm xong và oke, nhưng không biết cài game bằng tài khoản đó như thế nào, chỉ mình với có đc ko bạn, và dev un lock như thế này cài đc game trả phí à

viettouch2

Mình không có máy tính dùng Win8 chỉ có Win7 có cài đc bộ SDK 8 không vậy chủ thớt. Nếu được cho mình mượn TK dev cài đc 10 ứng dụng + game của bạn nhé. thanks
anhviet82vn@gmail.com