• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn, Giải Đáp Thắc Mắc Về FW và CFW.

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
sẵn tiện giúp em cái này... hum wa tới h... mới jaf OFW v40 5530 cũng 1 kết quả... :(:(:(
Pooling phone...
Phone not found...
Second try...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
E xóa cái JAF cài lại bản này xem nhé JAF Setup A mắc lỗi này thì chỉ cần tháo pin ra và Khởi động lại là Ok. Bỏ tích ở CRT 308 nhé !

nhoxkyo97

E xóa cái JAF cài lại bản này xem nhé JAF Setup A mắc lỗi này thì chỉ cần tháo pin ra và Khởi động lại là Ok. Bỏ tích ở CRT 308 nhé !

là nó hiện done rùi anh rút cáp tháo pin và khỡi độg hay s anh.... hướg dẫn cụ thể e cái nka :) :)

nhoxkyo97

Tháo pin ra sau đấy lắp lại .Ở giao diện JAF chỉ tích vào Manual Flash , Dead Usb , Factory Set , Normal Model. Bỏ tích ở CRT 308

mọi bước yk như anh chỉ.... chỉ lúc jaf xog hiện done thỳ mìh tháo pin lắp lại rùi khỡi độg thữ ha? anh.. :( :( :(

SunshineVietNam

mọi bước yk như anh chỉ.... chỉ lúc jaf xog hiện done thỳ mìh tháo pin lắp lại rùi khỡi độg thữ ha? anh.. :( :( :(

Lúc hiện Done rồi thì đợi máy tự khởi động lên luôn chứ em, nếu nó ko lên thì mới thử tháo pin ra lắp lại và khởi động.

nhoxkyo97

Lúc hiện Done rồi thì đợi máy tự khởi động lên luôn chứ em, nếu nó ko lên thì mới thử tháo pin ra lắp lại và khởi động.

dạ nó k tự lên... giốg như hôm wa em cho chị koi ák...pooding fone do' chị

phucthu456

Cho mình hỏi C600 có thể mod được thank bar nằm ngang trong menu lúc xoay ngang màn hình không:-?, nếu có thì cho mình đường link mod đó được không. Thank ;;)

kenta_209

......CÓ AIIIII LÀM FW BELLE CHO 5230 V51..6.2 VỚII ĐIIIIIIIIIIIIII

LÀM CHO MỌI NGƯỜI DÙNG 5230 ĐIIIII.. E ĐAG DUNG 5230 RM-588 V51.6.2 không phải 50.6.2 đâu đó.. ai làm... giúp.. e vsss thanksss các a trước nazzzzzzzzz;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

kaothenhi

LÀM CHO MỌI NGƯỜI DÙNG 5230 ĐIIIII.. E ĐAG DUNG 5230 RM-588 V51.6.2 không phải 50.6.2 đâu đó.. ai làm... giúp.. e vsss thanksss các a trước nazzzzzzzzz;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

Qua đây dùng nick khác ah. hihi đúng như mình dự đoán.
chúc sớm tìm được bản phù hợp nhé :D

demontoon_cz

máy 5800 thế này hỏng chưa các anh ?

hôm nay up rom cho nó ,nhưng lúc gần xong máy chỉ lên màn hình lúc đen ,lúc đỏ ,lúc xanh .
Flash bằng j.a.f ,các bác có kn xin chỉ giáo ?

kitafung

hôm nay up rom cho nó ,nhưng lúc gần xong máy chỉ lên màn hình lúc đen ,lúc đỏ ,lúc xanh .
Flash bằng j.a.f ,các bác có kn xin chỉ giáo ?

JAF các bản khác xem sao. Bản của mình chẳng hạn. Click vào sig nhé :D

voanhkuoc

Mình muốn thay đổi Thanh điều hướng thì phải làm sao.

Cụ thể là hình như bình thường là thế này...cả trong Menu nha

Giờ mình muốn chuyển thành thế này.
c4f5cb9d212cf96b90ba776dfe690226_39833616.superscreenshot00087.jpg
3d12eb72b93debb8ac3d37ec396a8a80_39833617.superscreenshot00096.jpg

:(

Status
Không mở trả lời sau này.