• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

pan_nguyen

sign hellox2.1 rùi cài nó sẽ làm tất cho bạn:D

cảm ơn bạn nhưng không biết là nếu hack không được thì máy có bị lỗi j không nhỉ?và tại sao phải dùng mình thấy các bạn hay đề cập tới xplore khi hack phone, dùng cái duyệt file của máy không truy đc file hệ thống sau khi hack pk?

PS: cho mình hỏi thêm là trong 3 cái link thì phải down link nào và tại sao lại người chủ thớt lại để 3 link như vậy?

hotrongbao

các anh chi ơi cho em hỏi anh chị có phần mền nào rack dia không em học ở trường hui trường cho dĩa mà không có đáp án phải giải được 70% mới có dáp án lận giờ em muốn rack1 de coi dáp án có anh chi nào có phần nề dó khong cho em voi em cảm on anh chị nhiều

sutaqn

Hack rồi có còn được bảo hành không mấy huynh!

Em cũng sài 5800, em thích cái OpChanglogo quá, nhưng phải hack máy. Không biết hack máy rồi thì sau có vấn đề gì, đem ra NokiaCare nó chạy lại phần mềm nó có tính tiền không hay là mất hết quyền bảo hành. Có ai biết không nói em nghe thử(cho yên tâm). thanks

anhtuan206

Em cũng sài 5800, em thích cái OpChanglogo quá, nhưng phải hack máy. Không biết hack máy rồi thì sau có vấn đề gì, đem ra NokiaCare nó chạy lại phần mềm nó có tính tiền không hay là mất hết quyền bảo hành. Có ai biết không nói em nghe thử(cho yên tâm). thanks

hack ko ảnh hưởng gì đến bh đâu bạn ạ.nếu máy bạn còn bh thì ra đó họ chạy miễn phí cho bạn luôn ko mất tiền đâu,bạn cứ hack thoải mái đi ko ảnh hưởng gì đâu.:D

ndtdlhagiang

không biết đến bao giờ Fw20.0.019 của N97 mới hack được đây. cài helloOX2.03 cũng không hack được luôn, đã thử mọi cách khác rồi đều không được. đành phải tiếp tục đợi vậy.

Khoaaa

các anh chi ơi cho em hỏi anh chị có phần mền nào rack dia không em học ở trường hui trường cho dĩa mà không có đáp án phải giải được 70% mới có dáp án lận giờ em muốn rack1 de coi dáp án có anh chi nào có phần nề dó khong cho em voi em cảm on anh chị nhiều

Ko hiểu bạn nói j luôn

Posted via Mobile Device

Khoaaa

cảm ơn bạn nhưng không biết là nếu hack không được thì máy có bị lỗi j không nhỉ?và tại sao phải dùng mình thấy các bạn hay đề cập tới xplore khi hack phone, dùng cái duyệt file của máy không truy đc file hệ thống sau khi hack pk?

PS: cho mình hỏi thêm là trong 3 cái link thì phải down link nào và tại sao lại người chủ thớt lại để 3 link như vậy?

Hack nếu có lỗi thì format lại máy thôi ko có chuyện j cả (bây giờ hack khó lỗi lắm)
Chương trình duyệt file ko đủ mạnh để xem sâu vào hệ thống nên phải dùng xplorer thôi và cũng là trình ngon nhất hiện nay

Posted via Mobile Device

viettuan_nokia

bác nào sign ho em ban ***AdobeReader.Crack.SiS

sign hộ em pm này với em ko bít cách làm thak nhìu file va cer với lại key của em đây

tuantrana

không biết đến bao giờ Fw20.0.019 của N97 mới hack được đây. cài helloOX2.03 cũng không hack được luôn, đã thử mọi cách khác rồi đều không được. đành phải tiếp tục đợi vậy.

đợi chờ, chờ đợt...mỏi mòn :(

datraki

yeah! e đã cài đc rồi h có remove đc cái helloox và rom patcher đi đc ko bác
2 file cẻ và key để làm j vậy
e vẫn cop vào thẻ nhớ nhg hình như ko thấy dùng đến :|

whatislove89

yeah! e đã cài đc rồi h có remove đc cái helloox và rom patcher đi đc ko bác
2 file cẻ và key để làm j vậy
e vẫn cop vào thẻ nhớ nhg hình như ko thấy dùng đến :|

hayw,bác đừng có rimup lung tung chết đấy,hoho có thẻ remove cái hello,nhưg k đc remove cái rompatcher đâu
bạn hack đc rồi mà lại hỏi cer với key để làm j à,hihi cái đấy để sign cái hello thôi mà,cài vào máy chi cho năg mà cứ thử cài xem có j xảy ra k,hihi :)):))=)):-??

datraki

hayw,bác đừng có rimup lung tung chết đấy,hoho có thẻ remove cái hello,nhưg k đc remove cái rompatcher đâu
bạn hack đc rồi mà lại hỏi cer với key để làm j à,hihi cái đấy để sign cái hello thôi mà,cài vào máy chi cho năg mà cứ thử cài xem có j xảy ra k,hihi :)):))=)):-??
thì e đang ký cái hello ở trên opda mà
nên mới không thấy dùng đến 2 file đây :D
nhg cứ cop vào thẻ nhỡ đâu cần dùng.
hôi trc đi xin mãi mà ko đc lên opda đang ký nữa ngày là ok

Status
Không mở trả lời sau này.