• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

dangnhanhen

n97 của em đã apply file patch: Installserver_FP2.rmp rồi , sao thữ vào adobe reader vẫn chưa có bản quyền vậy anh, có phải chưa hack được không,còn file Modo là gì vậy.giúp em với:|:|

Hoden

Super V.I.P
n97 của em đã apply file patch: Installserver_FP2.rmp rồi , sao thữ vào adobe reader vẫn chưa có bản quyền vậy anh, có phải chưa hack được không,còn file Modo là gì vậy.giúp em với:|:|

đâu phải hack là mua bản quyền phần mềm đâu bạn hack chỉ để dễ dàng cài dặt phần mêm thôi. muốn có bản quyền thì phải mua

dangnhanhen

vậy làm sao biết phone em đã hack rồi , em làm giống như anh jack rồi mà không biết đã hack chưa

Hoden

Super V.I.P
vậy làm sao biết phone em đã hack rồi , em làm giống như anh jack rồi mà không biết đã hack chưa

nếu làm giống y vậy thì ok rồi
cài pm thử xem nếu báo chứng chỉ thì chưa thành công đâu

coccan

sao cua em sing fi ox 2. roài mà vào cài đặt nó báo ko cho phép truy cập ứng dụng là sao các bác?

nhan_tu

các anh ơi máy 5530 có phải hack để cài được phần mềm không có thì hack như thế nào ak

coccan

em chưa cài dc mới sin no da ma vào cài nó báo ko cho truy cập ứng dụng mà.máy em 5800 các bác giúp em với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
em chưa cài dc mới sin no da ma vào cài nó báo ko cho truy cập ứng dụng mà.máy em 5800 các bác giúp em với.

Bạn phải SIGN hello_OX xong rồi cài vào máy. Sau đó vào chạy hello_OX đến khi nào xong thì vào ROMPATCHER apply open4all thì khi đó mới có thể cài PM thoải mái được

panrai

Super V.I.P
các anh ơi máy 5530 có phải hack để cài được phần mềm không có thì hack như thế nào ak

thì bãn có cer và sau đó sign hello.ox mới nhất chạy hello.ox là máy đã hack thành công rùi mà

coccan

em sign hello.ox rùi mà khi cài vào máy thì nó ko cho no cú báo là ko cho phép truy cập vậy là sao hả bác?

panrai

Super V.I.P
em sign hello.ox rùi mà khi cài vào máy thì nó ko cho no cú báo là ko cho phép truy cập vậy là sao hả bác?

bạn xem thử file cer và file k3y có đúng với máy mình ko vậy,còn ko thì đưa mình IME đây mình sẽ kiểm tra dùm cho bạn

NguyenVu2009

Vấn đề bây giờ là up xong FW 31 cai pm Freesign 1.01 kô thể cài đặt đc nữa,no cứ báo hết hạn là sao vậy mấy bác

ninhhot

Vấn đề bây giờ là up xong FW 31 cai pm Freesign 1.01 kô thể cài đặt đc nữa,no cứ báo hết hạn là sao vậy mấy bác
Up xong nên 4mat hack lại đi a ạ.tại lúc trước e up con n85 xong e lỡ tay remove cái x_plore 1.22 cài lại thì nó lại báo hết hạn.làm hết mọi cách mà vẫn bị báo như thế.cuối cùng đàng 4mat hack lại thì cài dc.k biết v5 có giống v3 k nữa.,.
Posted via Mobile Device

hackerKD

Đang chán nản...Hum bít chừng nào mới hack đc v20.0.019 của N97 đây :(
Giờ cài office 6 hum đc, TTpod thì cũng thế...và nhìu phần mềm khác cũng thế...ôi chả lẽ pó tay với FW này seo mấy anh pro ~.~

TruongHan

Super V.I.P
Đang chán nản...Hum bít chừng nào mới hack đc v20.0.019 của N97 đây :(
Giờ cài office 6 hum đc, TTpod thì cũng thế...và nhìu phần mềm khác cũng thế...ôi chả lẽ pó tay với FW này seo mấy anh pro ~.~

Mình nhớ ko lầm là trước mình cài cái OfficeSuite cho N97 ko cần hack mà ta :|
bạn cứ chờ chứ sao giờ,nghe nói khoảng giũa tháng 1 là có bản HelloOX mới đó b-)

Status
Không mở trả lời sau này.