• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

hackerKD

Thui thì lỡ up rùi đành ngồi đợi hack đc thui...
Dù gì up lên thì có vẻ tốt hơn xài bản cũ...
À ông kia bán N97 5 chai vừa xong thì bít đâu online thấy có bản hack v20 rùi seo :)):)) đời là thế đóa...

sheva079

mấy pro cho mình hỏi .. mình xài n5800...FW V31.0.101... mình muốn hackfone thì dùng bản HelloOX2.v2.01.Unsigned.fixed.zip hay HelloOX2.v2.03 để hack vậy... thanks

AndyCuong

Supper Moderators
Thanks bạn nhìu nha....^^... cho mình hỏi cài nữa nha: theo kinh nghiệm của bạn... cài Hello lên Thẻ hay lên Máy... là good nhất zậy:D

cài lên máy là tốt nhất , mình Hack phone đa số là cài trên máy.

TruongHan

Super V.I.P
Thanks bạn nhìu nha....^^... cho mình hỏi cài nữa nha: theo kinh nghiệm của bạn... cài Hello lên Thẻ hay lên Máy... là good nhất zậy:D

Install trên máy nha,5800 mình hack lâu quá rồi nên không nhớ HelloOX2 nó bung trên máy hay trên thẻ,chứ 5530 thì phải có thẻ nhớ vì thằng Rompatcher nó bung ra trên thẻ :)

sheva079

cài lên máy là tốt nhất , mình Hack phone đa số là cài trên máy.

Install trên máy nha,5800 mình hack lâu quá rồi nên không nhớ HelloOX2 nó bung trên máy hay trên thẻ,chứ 5530 thì phải có thẻ nhớ vì thằng Rompatcher nó bung ra trên thẻ :)

Thanks 2 bạn... mình hack rồi...Apply Installserver_FP2.rmp và Open4all luôn gơy... mình sao lúc cài Hello... nó không hỏi là cài trên máy hay trên thẻ gì hết á... nó chạy tuốt luốt xong lun àh...zậy có sao hem ban... zậy là nó cài trên đâu zậy^^... có bạn nào có link của X-Plore xài cho 5800 hem cho mình xin down đi...để mình kiểm tra coi mình đã hack được chưa ...hjhj ..Thanks so much!!!:D

TruongHan

Super V.I.P
Thanks 2 bạn... mình hack rồi...Apply Installserver_FP2.rmp và Open4all luôn gơy... mình sao lúc cài Hello... nó không hỏi là cài trên máy hay trên thẻ gì hết á... nó chạy tuốt luốt xong lun àh...zậy có sao hem ban... zậy là nó cài trên đâu zậy^^... có bạn nào có link của X-Plore xài cho 5800 hem cho mình xin down đi...để mình kiểm tra coi mình đã hack được chưa ...hjhj ..Thanks so much!!!:D

Vậy là Rompatcher nó bung thư mục ra trên thẻ rồi,nếu máy ko gắn thẻ là nó ko bung được Rompatcher :).Mở rompatcher apply file installersever là install được soft unsign
Xplore thì nằm ở trang 1 của Box này luôn đó bạn :)

panrai

Super V.I.P
bó tay luôn , khỏi hack nữa để sign pm xài luôn . buồn thật là buồn .:((

nếu chạy hoài thì vào phần quản láy file thấy thư mục hellõ đó vào đó thấy rompache giải nén ra thế là máy đã hack rùi:))

hellmen

có ai có freesigner cho N97 share cho mình với, mìh kiếm đc rồi nhưg cài vào báo expire ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.