• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy file cer trên i Mobile,TIN MỚI TRANG 12

Status
Không mở trả lời sau này.
mình làm theo HD nhưng chỉ lấy được phần mềm dùng để sign ứng dụng thôi chứ đâu có thấy file cer và key,mình dùng 5800.mong pác giúp đỡ!

Hoden

Super V.I.P
mình làm theo HD nhưng chỉ lấy được phần mềm dùng để sign ứng dụng thôi chứ đâu có thấy file cer và key,mình dùng 5800.mong pác giúp đỡ!

thì bạn pót imei xong rồi xem nó hẹn ngày mấy sẽ có....và tới ngày thì vào down thôi....
mà trang này lấy lâu lắm

thì bạn pót imei xong rồi xem nó hẹn ngày mấy sẽ có....và tới ngày thì vào down thôi....
mà trang này lấy lâu lắm

nó hẹn ngày lấy xong rồi,mình vào down chỉ có phần mềm dùng để sign ứng dụng thôi.vậy mới chết,lúc trước có làm 1 lần cho n79 thì down có file cer và key.

Hoden

Super V.I.P
nó hẹn ngày lấy xong rồi,mình vào down chỉ có phần mềm dùng để sign ứng dụng thôi.vậy mới chết,lúc trước có làm 1 lần cho n79 thì down có file cer và key.

bạn qua opda thử xem trang này nhanh lại rôồi vaooò đăng kí là xong thôi có tiếng anh cũng rất đễ sử dụng ...bạn để imei lại mình lấy giúp cho

badamgia11

em cung bị như bác hevean_hell_85 mod ạ,trước đây em lấy cho em thì vô tư,thằng bạn em nó nhờ lấy,em làm cũng như vậy,thế mà nó không hiện lên link dơn cer về,nó chỉ hiện lên hạn sử dụng thôi mod ạ,hay mod lấy hộ em luôn nhé:
imei 354182023938549 máy 5800

em cung bị như bác hevean_hell_85 mod ạ,trước đây em lấy cho em thì vô tư,thằng bạn em nó nhờ lấy,em làm cũng như vậy,thế mà nó không hiện lên link dơn cer về,nó chỉ hiện lên hạn sử dụng thôi mod ạ,hay mod lấy hộ em luôn nhé:

bạn vào http://isign.imobile.com.cn/my.php đăng nhập vào
làm theo như hình 1

ô browse chọn file bạn cần sign
tùy ứng dụng mà nó sign lâu hay mau.sau khi sign xong nó sẽ hiện ra bảng như hình 2,làm như hình xong rồi chỉ việc lưu lại mà dùng thôi.

bạn vào http://isign.imobile.com.cn/my.php đăng nhập vào
làm theo như hình 1

ô browse chọn file bạn cần sign
tùy ứng dụng mà nó sign lâu hay mau.sau khi sign xong nó sẽ hiện ra bảng như hình 2,làm như hình xong rồi chỉ việc lưu lại mà dùng thôi.

sao thế nhỉ hỏi 1 đưòng trả lời 1 nẻo;);) ngưòi ta nhờ lấy giúp chứ sign đâu mà hd >:)>:)
pác ấy đăng ký mà ko lấy đc file cer và key,mình chỉ cách cho pác ấy sign trực tiếp trên web thôi,có gì đâu mà pác mỉa mai thế!

Hoden

Super V.I.P
pác ấy đăng ký mà ko lấy đc file cer và key,mình chỉ cách cho pác ấy sign trực tiếp trên web thôi,có gì đâu mà pác mỉa mai thế!

chưa có nhận đựoc cer sao mà sign đựoc....như thế là mỉa mai à.X-(

chưa có nhận đựoc cer sao mà sign đựoc....như thế là mỉa mai à.X-(

trang i mobile đăng ký xong đúng giờ quay lại lấy thì nó ko cho file cer và key nữa mà chỉ cho phần mềm sign thôi,mình chỉ cho pác nào đăng ký rồi mà ko lấy đc file cer và key thì sign trực tiếp trên web luôn.

bulljumbo

tui lấy 2 file của imobile về rùi ai hướng dẫn tui hack nốt con N96 với tui hack mãi ko dc :(:)(:)(:)((

panrai

Super V.I.P
tui lấy 2 file của imobile về rùi ai hướng dẫn tui hack nốt con N96 với tui hack mãi ko dc :(:)(:)(:)((

bạn đang sài ver mấy vậy vì hiện h dủng hellox2 là hack đc rất nhiều dòng máy đó bạn

panrai

Super V.I.P
Tin mới nhận được là imobile đã mở cửa lại nhận lấy cho anh em trong vòng 1 ngày là có ngay =D>=D>=D>=D>

Hoden

Super V.I.P
Tin mới nhận được là imobile đã mở cửa lại nhận lấy cho anh em trong vòng 1 ngày là có ngay =D>=D>=D>=D>

nó hẹn chiều có nhưng e test imei cũ thì nó vẫn bắt sign online chưa cho down về....:-??:-??

panrai

Super V.I.P
nó hẹn chiều có nhưng e test imei cũ thì nó vẫn bắt sign online chưa cho down về....:-??:-??

cái nầy nó làm nhanh lắm em trai nếu ko lấy cer thì sign rất nhanh làm lúc 1 h nhưng h này đã thành công

Status
Không mở trả lời sau này.