• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy file cer trên i Mobile,TIN MỚI TRANG 12

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangbiu10

sao tui làm đúng hd mà cái chỗ down file cer và kk về thì lại down về là signtool2.zip nhỉ, ko phải 2 file như bạn panrai hd

sao tui làm đúng hd mà cái chỗ down file cer và kk về thì lại down về là signtool2.zip nhỉ, ko phải 2 file như bạn panrai hd

ko cần file cẻ và key nữa,pác sign trực tiếp trên này lun.
bạn vào http://isign.imobile.com.cn/my.php đăng nhập vào
làm theo như hình 1

ô browse chọn file bạn cần sign
tùy ứng dụng mà nó sign lâu hay mau.sau khi sign xong nó sẽ hiện ra bảng như hình 2,làm như hình xong rồi chỉ việc lưu lại mà dùng thôi.

dinhcao

nếu anh em ko muốn sign phần mềm trên imobile thì có thể lên trang web sau đăng ký một account miễn phí và nhờ người ta lấy cer and key giùm. mình đã làm và chỉ 2 ngày là có. trang web bằng english nên chắc ko cần post hình anh em cũng làm ok nhỉ?
mở account ở đây: http://www.dreamstrikes.com/
đăng ký cer and key ở đây:
http://www.dreamstrikes.com/applica...you-want-cer-key-place-your-request-here.html
tiếng anh,đơn giản và tiện dụng.say goodbye to mấy ông nội Tùa được rồi

nhukhue

ko cần file cẻ và key nữa,pác sign trực tiếp trên này lun.
bạn vào http://isign.imobile.com.cn/my.php đăng nhập vào
làm theo như hình 1

ô browse chọn file bạn cần sign
tùy ứng dụng mà nó sign lâu hay mau.sau khi sign xong nó sẽ hiện ra bảng như hình 2,làm như hình xong rồi chỉ việc lưu lại mà dùng thôi.

Sign trực tiếp như thế nếu mình tạo thêm imei khác thì sao ha bạn ?
Sao mình cũng làm đúng hướng dẫn mà không down 2 file về được mà chỉ down được sign tool ??? Hay là trang này không làm được nữa (sau khi đã đăng ký đúng và đăng nhập trở lại thì nó chỉ cho mình tải signtool và signtool2 như trong hình ở dưới, không có chổ để tải file cer).Nhờ các bạn xem lại thử :

Chỉnh sửa cuối:

dinhcao

Sao mình cũng làm đúng hướng dẫn mà không down 2 file về được mà chỉ down được sign tool ??? Hay là trang này không làm được nữa (sau khi đã đăng ký đúng và đăng nhập trở lại thì nó chỉ cho mình tải signtool và signtool2 như trong hình ở dưới, không có chổ để tải file cer).Nhờ các bạn xem lại thử :

đã nói là imo ko cho down cer and key nữa mà lại...b-)
bạn sign phần mềm trực tiếp trên imo luôn.
hoặc bạn vào www.dreamstrikes.com để xin cer and key nhá,ở đó làm nhanh lắm. chúc vui

trang i mobile bây giờ nó ko cung cấp cer và key nữa,cho nên nếu pác tạo thêm imei mới thì nó cũng hẹn pác đến giờ vào lấy nhưng chỉ lấy đc signtool và signtool2 thôi.cứ việc đến hẹn pác vào lấy thì sign trực tiếp lun.

n3h1p5

- sẵn tiện cho mình hỏi chút là mình thấy trong diễn dàn có mục phần mềm cho máy s60v5 nhưng mình down về có vài file cài đặt ko đc, có cần chỉnh ngày giờ gì ko ? hay là máy phải hack mới cài được, tại mình làm ở tiệm đt nhỏ nhỏ thôi nhưng thích vọc phần mềm, nếu bạn nào biết cho mình xin link down các phần mềm s60v5 mà máy ko cần hack vẫn cài đc ấy, để có gì mình cài cho khách, cám ơn các bạn nhiều lắm.

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
- sẵn tiện cho mình hỏi chút là mình thấy trong diễn dàn có mục phần mềm cho máy s60v5 nhưng mình down về có vài file cài đặt ko đc, có cần chỉnh ngày giờ gì ko ? hay là máy phải hack mới cài được, tại mình làm ở tiệm đt nhỏ nhỏ thôi nhưng thích vọc phần mềm, nếu bạn nào biết cho mình xin link down các phần mềm s60v5 mà máy ko cần hack vẫn cài đc ấy, để có gì mình cài cho khách, cám ơn các bạn nhiều lắm.

vậy thì chịu khó ngồi dò ngày đi bạn,vì thường máy hack thì cài pm thấy hay hơn mà

hienbon2002

mấy anh giúp giùm em với, em không thấy chỗ down file cer về, mấy anh giúp em lấy file cer với
em dùng 5530, imei 354200036943486

binhgja83

:(bài này bị lỗi hay sao ấy.các hình chú dẫn bị kéo sang phải màn hình hết ko xem được bạn ơi.bạn xem chỉnh lại đi

Kojiro

Super V.I.P
:(bài này bị lỗi hay sao ấy.các hình chú dẫn bị kéo sang phải màn hình hết ko xem được bạn ơi.bạn xem chỉnh lại đi

Xem bình thường mà, bạn dùng firefox á, IE bị lỗi đó. Ko thì xin qua OPDA đi cho gọn.

ledung1008

sao mình kô download được file hack vậy, mình làm các bước rùi nhưng nó ko có chỗ download như panrai nói, ai giúp mình được ko ,
mình đưa nick nè kekeohyeah, pass 123456
:|

Kojiro

Super V.I.P
sao mình kô download được file hack vậy, mình làm các bước rùi nhưng nó ko có chỗ download như panrai nói, ai giúp mình được ko ,
mình đưa nick nè kekeohyeah, pass 123456
:|

Hiện giờ trang này yêu cầu sign online bạn à, chỗ bạn down file cer theo hướng dẫn giờ là down công cụ sign. Có ảnh hướng dẫn mà, bạn chỉ cần chọn PM cần sign là nó tự kết nối mạnh lấy file cer của bạn để sign.
Tốt nhất lúc này là xin bên OPDA :)

chuong_chao

trời ơi e điên vụ lấy key này qáu :((
anh em có lòng hảo tâm lấy cer giúp e với ;;)

IMEI:359319020651114

yahoo:chuong_chao

nik:trumchuong pass:trongnhan (cũa trang web http://isign.imobile.com.cn)

e đã làm theo đúng hướng dẫn nhưng ở khâu lấy cer nó lại không hiện 2 ô để lấy cer mà hiện 1 ô nhấp vào thì nóa dow signtool2

e cũng đã thử xin cer ở 1 trang web khác kết quả là cũng bị tình trạng giống như vậy

thank các anh em trước nha!!! :D

Kojiro

Super V.I.P
trời ơi e điên vụ lấy key này qáu :((
anh em có lòng hảo tâm lấy cer giúp e với ;;)

IMEI:359319020651114

...

thank các anh em trước nha!!! :D

Xin ở OPDA đâu bị thế đâu bạn, nhanh lắm, thử đi, có thể chiều là có file cho bạn dùng.

santana189

Active Member
Mọi người vào trang cer.opda.cn đăng kí file sẽ dễ hơn. vì giao diện web có tiếng anh!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.