• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Nâng Cấp Firmware cho các máy Nokia

authanh

luc truoc minh cai nsu up fw bjnh thuong, moj chay win lai cai nsu up n82 len fw moi ma khj chay nsu bao loi thjeu file .exe gj la sao vay?
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
luc truoc minh cai nsu up fw bjnh thuong, moj chay win lai cai nsu up n82 len fw moi ma khj chay nsu bao loi thjeu file .exe gj la sao vay?
Posted via Mobile Device

Bạn phải nói rõ np1 báo thế nào :) Có lúc nào win thiết netframework ko ta :-?

giangvungtau

cho mình hỏi chút,nếu mình cài fimware mới lên liệu điện thoại mình có bị gặp vấn đề về nguồn,hay ứng dụng gốc trong điện thoại ko???mình xài n81 v20.00.10,định up lên 21.00.01 để cài ngage mà nghe nói bị lỗi nên cũng ko dám cài.mong được chia sẽ

loverlife

em up N80 từ phiên bản 4.07... lên phiên bản mới nhưng nó vẫn ở phiên bản cũ không lên được không biết tại sao!!!
mặc dù em đã làm tất cả theo hướng dẫn của anh ùi,không sai không thiếu gì hết!!!!
jiup em với!!!

Kojiro

Super V.I.P
em up N80 từ phiên bản 4.07... lên phiên bản mới nhưng nó vẫn ở phiên bản cũ không lên được không biết tại sao!!!
mặc dù em đã làm tất cả theo hướng dẫn của anh ùi,không sai không thiếu gì hết!!!!
jiup em với!!!

Bạn phải nói rõ quá trình up bị báo gì nhé? Bạn nói thế anh em ko đoán được :)

tmvbt

Mình dùng N95 1G đang xài fw v16, mình nên dùng phần mềm này up fw hay dùng pm khác tốt hơn hả các bạn. Cho mình ý kiến với nha! Mình mới xài s60v3 đc 1 ngày chưa có nhìu kinh nghiệm.

Kojiro

Super V.I.P
Mình dùng N95 1G đang xài fw v16, mình nên dùng phần mềm này up fw hay dùng pm khác tốt hơn hả các bạn. Cho mình ý kiến với nha! Mình mới xài s60v3 đc 1 ngày chưa có nhìu kinh nghiệm.

Khu vực ko cúp điện, mạng nhanh, cap ngon thì đọc kỹ làm theo cách này là ok đó bạn, bước đầu quen cách này, từ từ làm quen cách khác.

elkun2610

Ko cần bạn ơi, nhưng chạy xong là cài lại hết đấy.:))

Vậy là phải làm từ đầu à. Ví dụ như là phải hack phone lại hả bạn?
Mà cho mình xin cái link khác đi, link này biết dow chổ nào mình chết liền.Tại mình hơi bị "thông minh";;)

habaolinh

Super V.I.P
Vậy là phải làm từ đầu à. Ví dụ như là phải hack phone lại hả bạn?
Mà cho mình xin cái link khác đi, link này biết dow chổ nào mình chết liền.Tại mình hơi bị "thông minh";;)

Đúng rồi, phải hack và cài lại pm.
Link trên bạn muốn down = rapid thì click vào rapid, muốn down = hightspeed thì click vào đấy, mỗi hot có 2 part.

elkun2610

Đúng rồi, phải hack và cài lại pm.
Link trên bạn muốn down = rapid thì click vào rapid, muốn down = hightspeed thì click vào đấy, mỗi hot có 2 part.

hightspeed thì mình không biết cách dow còn rapid thì die part 1 rùi bạn!