• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN: S-OFF, ROOT & RECOVERY cho HTC MyTouch 4G (GLACIER)

S

seobleo

Guest
Help Help, máy mình hboot 0.89.0005 mình làm theo các bước trên nhưng vào đến Visionary là nó đứng cứng ngắc, chạy được 1 lúc là mất cái dòng chữ devices rooting sau đó là đứng luôn ko thấy gì nữa hơn 30 phút cũng ko thấy động tĩnh gì hết, ai giúp mình với chưa S-off luôn nha.

Vophihung

Xin vui lòng cho tôi hỏi: Tôi đang sử dụng điện thoại HTC myTouch4G . Nhưng khi cắm dây sạt pin vào thi DT tự khởi động lại liên tục. Cứ vào đến màn hình myTouch4G thì tắt và lập lại như thế khoãng 20 phút mới bắt đầu sạt pin. Khi pin đầy rút dây ra khỏi DT thì quá trình như trên lại diễn ra khoãng 20 phút mới sử dụng được. Tôi có bấm giử phim Volume Down. + nhấn POWER thì màn hình hiện ra như sau:

GLACIER PUT SHIP S-ON
HBOOT-0.89.0006
MICROP-0429
RADIO-26.13.04.19_M
cMMC-boot
Jul 15 2011,16:45:17

HBOOT USB PLUG
<VOL UP> to previous item
<VOL DOWN> to next item
<POWER> to select item

FASTBOOT
RECOVERY
FACTORY RESET
SIMLOCK
SYETEM INFO
IMAGE CRC

Tôi có nhấn POWER để chạy các lệnh:FASTBOOT ,RECOVERY, FACTORY RESET, SIMLOCK, SYETEM INFO, IMAGE CRC nhưng hiện tượng trên vẫn không hết. Xin vui lòng hướng dẫn cách giải quyết. Thành thật cảm ơn.

theboywanders

giúp mìh với @@

mình đang dùng con này ad giúp mình s-off với root với , loay hoay mấy ngày nhưng vẫn ko làm dc
Glacier pvt ship s-on
Hboot-0.89.0006
ANDROID 2.3.4
mình thử dùng phần mềm revolutionary để lấy key nhưng khi mỡ lên thì báo là is not supported
Nhân tiện cho hỏi có ai xài htc mytouch 4g ở tphcm thì giúp mình với nhé