• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn sign ứng dụng và game sau khi có file cer từ OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyendaika

nokia e71,mình xin được file cẻ và k3y trên pdaviet but khi tiến hành sign thì báo lỗi???
báo là sai pass hoặc là cer????

O9xx19xx29

sao mà sai được - mình chạy ngon lành và thử từ trước đến nay với rất nhiều bộ cer - key của nhiều máy khác nhau rồi, bạn xem lại đã là chuẩn bộ cer-key hay chưa thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
phần mềm này sài cho những loại máy nào thế bạn.

Phần mềm này xài cho tất cả các loại máy s60v3 giúp bạn SIGN những SOFT dạng UNSIGN. Nhưng bạn phải có file CER và key tương ứng với IMEI của máy bạn.

DepTraiRoiSao

Mấy anh sign dùm em file này với, em làm mãi vẫn không intall được. Em intall nó báo thế này :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mấy anh sign dùm em file này với, em làm mãi vẫn không intall được. Em intall nó báo thế này :(

Nó là UNSIGN thì phải SIGN rồi mới cài được. Vậy bạn phải gởi file CER và key mới SIGN giúp bạn được

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình không có .key và CER làm sao giúp mình với.
mình dùng N76
imei là:353954013825931

Bạn qua box "lấy file nhanh 4 lần 1 ngày của nhóm SYMVIET" gởi yêu cầu nhờ anh em xin file CER rồi đợi thôi. Khi nào có thì mình SIGN giúp cho.

bbungbu

bạn ơi có thể chỉ chi tiết hơn xíu không, vì mình lần đầu tiên làm mấy vụ này,file cer ở đâu có,mình hok hiểu lắm,mình đang thích soft shake me alpha1 lắm mà ko cài được

dccmltao

Banned
trước mình hack máy bằng Helo0X 1.03 phải sign file Helo-nhưng mình nhờ.

mình tự lấy file cer trên http://cer.s603rd.cn/ không có file key

đọc bài này mình muốn hỏi là lấy file key ở đâu vậy.

stun

BuuPhucCT

Well-Known Member

cuongphatbc

bác nào có file sign để chạy trên mobile cho em xin vơí. Em tìm trên diễn đàn mà kg thâý. Cám ơn các bác trước nha!:-??

Status
Không mở trả lời sau này.