• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN UNLOCK iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

doananh

Các bác cho em hỏi chút.
Em định nhờ người bên Mỹ mua hộ con Iphone mới bên đó, nhưng nghe thông tin là Iphone mới bây giờ không unlock được. Nếu Unlock thì màn hình cảm ứng không có tác dụng. Cái phiên bản mới nhất của Iphone đó.

Các bác cho em biết thực hư thế nào nhé ? Cám ơn các bác nhiều

Huycl2507

Các bác cho em hỏi chút.
Em định nhờ người bên Mỹ mua hộ con Iphone mới bên đó, nhưng nghe thông tin là Iphone mới bây giờ không unlock được. Nếu Unlock thì màn hình cảm ứng không có tác dụng. Cái phiên bản mới nhất của Iphone đó.

Các bác cho em biết thực hư thế nào nhé ? Cám ơn các bác nhiều

Máy chưa tới tay ai nên chưa biết đâu bạn à

Nhưng chắc chắn là version mới rồi cũng sẽ unlock được và k bị tình trạng unlock xong màn hình cảm ứng không có tác dụng ( vậy unlock làm gì:D:D:D )

doananh

Máy chưa tới tay ai nên chưa biết đâu bạn à

Nhưng chắc chắn là version mới rồi cũng sẽ unlock được và k bị tình trạng unlock xong màn hình cảm ứng không có tác dụng ( vậy unlock làm gì:D:D:D )

Bác nói thế là cứ mua thôi phải không bác.

Mà giờ tất cả các version đã có đều đã unlock được rồi phải không ạ.

Cám ơn bác nhiều (ko có nút thanks ):D

XuanTruong

Super V.I.P
Bác nói thế là cứ mua thôi phải không bác.

Mà giờ tất cả các version đã có đều đã unlock được rồi phải không ạ.

Cám ơn bác nhiều (ko có nút thanks ):D

Bạn cứ mua đi! Tất cả các Version đều đã Unlock được roài! Chỉ chờ FW 2.0 ra để "Thịt" tiếp thoai!!!:))

yeuhoa

cứu em với các bác oi, hôm nay nghịch dại nâng cấp FW của cái iphone 1.1.4 thành 2.0 thế là bây giờ máy như chưa unlock. em phải làm sao bây giờ. cứu em vơí

dong1979

mod ơi bước chuẩn bị còn thiếu cái acesspoint nữa đó nếu không có không unclock được iphone đâu

Status
Không mở trả lời sau này.