• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn xem Tivi bằng 3G trên S60

thanhtungsx

Hic...mình xài phần mềm này vẫn ko dc nhỉ ? Out hoài !

thanhtungsx

Ok Jimmy Thắng . Anh test thành công rồi . Xem trên 2G vẫn ok em nhỉ . Nhưng ko có kênh itv Thắng nhỉ ?

phungvutuananh

Mình dùng Vina 3G chạy rất tốt, nhưng mà mỗi tội không có StarMovie hoặc HBO. Vả lại mạng Vina 3G sóng cũng chập chờn, xem 1 lúc hơi giật, 1 lúc sau đứng hình, mất sóng là thôi, treo máy 1 lúc. Hơi buồn là Viettel chưa phủ sóng thủ đô.

minhloi

Mình sài n72.Sài mạng vietel mổi khi vào coceplayer1.3 mở phai đường dẩn tv. song chọn cấu hình 3g song là đứng máy luôn.Ai có biết cách nào ko chỉ mình với

danghau

Mình sài n72.Sài mạng vietel mổi khi vào coceplayer1.3 mở phai đường dẩn tv. song chọn cấu hình 3g song là đứng máy luôn.Ai có biết cách nào ko chỉ mình với
haha.Giống mình wá nhưng máy mình là 7610 thui.Cứ mỗi lần như vậy là mình lại phải tháo pin mới đc đấy.Ước mơ xem tv của VN trên 76 xem ra khó thành hiện thực wá.

Posted via Mobile Device

Whinny

mới có list của vina và mobi thui bạn. Viettel chưa có.
Và vì cái này dùng riêng cho từng nhà mạng nên bạn dùng list tv của vina cho mạng viettel thì treo máy là đúng gòi.
Viettel thì Đành đợi thui !

Posted via Mobile Device

daoquangsu

hay wá co gắng tiếp tục fát huy nha
Posted via Mobile Device
Hay quá cố gắng phát huy gì zợ bạn tính thả bom box này à.Spam câu bài cũng phải nghệ thuật chớ.Tui nhìn cái nick của bạn chắc là bạn đã chuẩn bị tinh thần rùi nhỉ easy die mà...hè..hè...

TruBic

Well-Known Member
tv viettel 3g.rar ? xem bang coreplayer tren 7610 duoc khong
viết bài có dấu đầy đủ nhé bạn!
Hỏi ai mà cộc lốc thế bạn? Nếu có cho viettel thì anh em cập nhật ngay, đừng nôn nóng nhé bạn!

TruBic

Well-Known Member
Viettel 3G đã có ở Quy Nhơn rồi mà chưa có link TV,chán nhỉ.
Posted via Mobile Device
hix biên hoà và thành phố hồ chí minh đã có 3g cả nưả tháng mà chưa thấy link xem tivi, chắc còn đang thử nghiệm nên mới lâu đấy bạn!