• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn xem Tivi bằng 3G trên S60

jimmyvn88

Anh em thông cảm cho. Cũng đã vài anh em post link tv of Vietel rùi nhưng mà mình làm thử thì các bạn ý bảo ko đc. Mình ở HN nên chưa test đc, cũng chả bít ra sao.Wait thui

nthaibinhduong

hôm bữa mình đã lưu lại cái link chương trình tivi 3G bằng realplayer,nhưng vẫn không kết nối được sau khi nhấn lại link đó,có lẽ viettel thay đổi link liên tục sau mỗi chương trình hay sao đó

doicodoc011188

hôm bữa mình đã lưu lại cái link chương trình tivi 3G bằng realplayer,nhưng vẫn không kết nối được sau khi nhấn lại link đó,có lẽ viettel thay đổi link liên tục sau mỗi chương trình hay sao đó

tui cũng gặp T/hợp này, hog bít sao nữa,vào realP xem là báo lỗi kết nối mạng

o0osaoxao0o

Mình đang dùng N70 ở hưng yên mạng vina .Đã kết nối 3G.Duyệt web ok.Đã đăng ký dịch vụ MOBILE TIVI.Đã chạy Cplayer rồi.Nhưng không xem dc tivi.Bạn nào làm được thì hướng dẫn cụ thể mình với

hhkkll

làm gì mà chưa có trời!!!!!!hỏi tại sao dùng PM coreP mà ko kết nối mạng viettel dc thôi? hình như ai đó vẫn chưa hiểu:(

Posted via Mobile Device
Riêng mình thấy gói mobi tv of Vt về nguyên lý khác so với mobi, vina > do đó có lẽ rất là khó để dùg coplayer hay real.

hhkkll

Mình đang dùng N70 ở hưng yên mạng vina .Đã kết nối 3G.Duyệt web ok.Đã đăng ký dịch vụ MOBILE TIVI.Đã chạy Cplayer rồi.Nhưng không xem dc tivi.Bạn nào làm được thì hướng dẫn cụ thể mình với

Posted via Mobile Device
Bạn đọc kĩ hd trên đi. Chứ làm j có hd nào nữa.

o0osaoxao0o

babytreo

các bác chỉ giùm em, Em xài nokia 6630 dùng 3g Vietel mà xem tv chỉ nghe đước tiếng thôi, ko xem được hình. Bác nào biết cách khắc phục chỉ giùm em với

Whinny

các bác chỉ giùm em, Em xài nokia 6630 dùng 3g Vietel mà xem tv chỉ nghe đước tiếng thôi, ko xem được hình. Bác nào biết cách khắc phục chỉ giùm em với
Bạn vào xem trên trang chủ phải hem.Nếu bị zậy thì đúng gòi. Mình xem trên N6681 kủng thế :p. Xem = coreplayer vina or mobi thì 0k, thỉnh thoảng hơi lag do mạng :D
Posted via Mobile Device

changkhodt

Link tv cua mobi khong xem duoc nua,co ban nao giong minh khong.( Xin mod thong cam,vi em dang dung n70,de len pda nen khong bo dau duoc.)
Posted via Mobile Device

Whinny

Link tv cua mobi khong xem duoc nua,co ban nao giong minh khong.( Xin mod thong cam,vi em dang dung n70,de len pda nen khong bo dau duoc.)
Áh.. N70 mà không gõ dấu được. Bạn không pít có cái unikey cho cả s60 gõ dấu được tuốt àh.:-/
Hì.. Mình củng giống bạn mobi hông xem được nửa,
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device

nammv

Tui ở Quảng Ngãi, Sáng hôm qua tui đã test thử xem Tivi theo cách của Jimmyvn88 trên con N70M của tôi. 3G Mobifone xem rất Ok. Sáng nay gọi điện cho thằng bạn không được tui mới "tóa hỏa tâm tinh" vì trong tài khoản hơn 300 ngàn đồng chỉ qua 1 ngày không cánh mà bay. Hỏi ra mới biết tối qua đi nhậu sạc pin để máy ở nhà, thằng nhóc em tháy máy tay chân mới lấy ra xem tivi không biết nó xem nhiều hay ít mà hết tiền. Nghỉ lại cũng đúng tui dùng gói Mobi Internet M9 của Mobifone cứ 10đ/Kb. Chưa hết sáng nay nộp 300 ngàn vào thì nó trừ tiếp hơn 100 ngàn các bác bảo có chết không.