• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Inotia 2: A Wanderer of Luone! - Update Game!

hailua_8

Super V.I.P
Game chiến thuật cổ điển từ nhà Com2uS Corp sãn xuất, một trong những game đi cảnh rất hay... Cập nhật phiên bản mới nhất v1.1.2!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?xqmz4wyggg1[/DOWNLOAD]

[video=youtube;mIiVyaTekFI]http://www.youtube.com/watch?v=mIiVyaTekFI[/video]

Chỉnh sửa cuối:

HellsBoyz

Có ai test chưa, hình như cái này phải cần patch thì mới chơi được thì phải ??!!

Đúng là bản này bị dính anticrack rồi!Phải chờ bản patch hoàn chỉnh mới chơi dc!Còn đây là cách tạm thời theo như mình xài!Trước hêt phải có cái background trong máy!Khi vào game thì nhấn phím home tới khi nào nó báo là đã chạy ẩn!Xong nhấn phím power và chờ 3s.Xong ta vào lại nhấn vào game và chọt bất kỳ 1 menu nào đó.Lúc đó nó sẻ văng ra ngoài safari!Ta cứ việc tắt safari và vào chơi game bình thường :D

hailua_8

Super V.I.P
Chào tất cã! Bản nầy đã được patch rồi và lúa đã thử trên 2g và 3g với FW mới nhất - với 3gs thì lúa không có nên không biết thế nào! Game chạy tốt! Anh em nào có thể check lại xem tình hình là bị gì mà bị văng ra ngoài - Chính thức confirm là game đã PATCH!!!

HellsBoyz

Thử download bên này xem có được không, đã down thử rất nhiều bản từ VMMagic mà vẫn không có bản nào dùng được cả !!

xiah_pro

bản đầu tiên bị lỗi văng ra ngoài safari thì dùng backgrounder vẫn chơi bình thường, bản đã patch thì ko cần backgrouder

HellsBoyz

Sau khi cài bản này, game đã thoát ra nhiều lần, vào Safe Mode, cũng vậy, và nhiều lần sau đó, game đã chạy 1 cách rất tốt trong Safe Mode....

nh0cjp125

cả nhà ơi chơi game này sao lv10 mà ko chuyển đến dc map có quái cao hơn mà cứ đánh mấy con chó hoài chán quá.Ai biết chỉ giúp Nhóc với
:(

long19t

các bạn ơi chỉ mình làm sao chơi dc games này y >.<....mình download nó về bỏ nó vào iphone dc rồi nhưng nó chưa dc zo tới chỗ newgaes va loading mà nó tự thoát ra rồii là cách nào mới chơi dc games này đây mong các bạn chỉ mình thanks các bạn nhiều.................!

long19t

òe mình chơi dc oy mà đi luyện kiếm tiền khó kinh >.< đánh quái lụm tiện có 1 đồng hix bán đồ cũng có 1 đồng luôn >.<

HellsBoyz

Cho hỏi là cái game này đòi hỏi cấu hình của iPhone 3GS hay sao ý, dùng hàng cr4ck ko vào đc game thì đã đành, đằng này mua rồi mà game vẫn ko vào đc bình thường, phải chuyển sang Safe Mode thì mới chơi đc !!???

ngoinhauocmo

bro ơi bản này chưa vá lỗi hả,ko bít background lỗi hay sao đó,background ko chạy được trên fw 3,1,2 hay sao đó

ngoinhauocmo

bro có bản vá lỗi ko.bro bít cách sửa backgrounder ko,nó chẳng chạy được,vì khi mình ấn power hay nút home thì chẳng thấy gì

ngoinhauocmo

mấy phần mềm như winterboard,mutiflow,backround chạy trên fw 3,1,2 của mình đều lỗi bro nào bít cách sửa ko,bẢo mình

ngoinhauocmo

bro chưa có bản vá lỗi văng ra safari hả,mình cài background rùi làm theo cáh này vẫn ko được
2/bác search sbsetting và cài về máy cài xong xong thì reset máy
3/vào backgrounder chon global bật on tất cả các mục trong đó từ "Badge" có nghĩa là cho bác thấy những app đang chạy ẩn với biểu tượng vòng tròn mình thấy cái này tiện lợi nên khuyen bác on hết luôn.
4/bác vào mục control chọn none
5/vào mục application-specific->Always-enabled->tìm app inotia2
thế là xong được một nửa tiếp theo bác vào game inotia thi sau khi nó loading xong "nếu bác muốn vào story mode thì bác chon story mode luôn"(**) -> sau đó bị văng ra safary -> nhanh tay bật sbsetting lên(ai không biết bật thì chán luôn khỏi bật cũng được game sẽ hơi lag+hao pin)-> sau khi bật sbsetting bác hãy chọn mục Processes chọn safary chọn delete sau đó ra khoi sbsetting vô lại game thì bác sẽ thấy mục continue,newgame,back ngay sau đó chọn continue để chơi tiếp là được ngay chú ý nếu muốn vào match up thi ở bước (**) bác hãy chọn match up mode roi làm tiếp các bước như trên.
lưu ý vì mỗi làn ở menu đầu ấn cái gì cung bi vang ra safary nên các bác phải chú ý không thì sẽ phải làm lại nhiều lần.