• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Inotia 2: A Wanderer of Luone! - Update Game!

Ditimdivang

Máy mình fw 3.1.3 sao mình cài bản 1.1.6 không thể vào game được. Khi nhấn vào New Game thì máy thoát ra và kết nối vào internet. Xin hướng dẫn mình cách khắc phục.

karlovo

Máy mình fw 3.1.3 sao mình cài bản 1.1.6 không thể vào game được. Khi nhấn vào New Game thì máy thoát ra và kết nối vào internet. Xin hướng dẫn mình cách khắc phục.

mình cài tốt trên 3.1.3 mà :O

zenkie

Ừ mình cũng bị, cài ok nhưng khi vào game chọn bất kỳ dòng nào cũng bị bung ra internet, lỗi này là j` zị?

sonbhn

tớ cũng 3.13, cài vào chơi, thấy đen đen rồi văng luôn ra ngoài, cũng chẳng thấy vào internet nữa, hix

zenkie

tớ cũng 3.13, cài vào chơi, thấy đen đen rồi văng luôn ra ngoài, cũng chẳng thấy vào internet nữa, hix

bạn cài bản của mình hả? Bạn sync bằng itunes đi bảo đảm k0 bị màn hình đen văng ra ngoài. Good luck!

kykiske79

Ae ai còn file hack max tiền send cho mình đc kô? 4 loại hack trên thì đúng cái hack tiền cần nhất lại bị die link T_T ai còn cho mình xin link nhé thank all.