• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Inotia 2: A Wanderer of Luone! - Update Game!

đã có bản 1.1.3 rùi ai úp lên với nè. bản mới này đã có thể chơi cho os4.vì vậy ai có thì nhanh chóng up lên nhé

Chỉnh sửa cuối:

duyphuong123

khi nào ra bản mới mình sẽ chia sẻ cho mọi người luôn trong vòng 1-2 ngày, vì còn phải di làm mà. mình đang làm 3nhiệm vụ này mà không được ( trình độ tiếng anh hạn chế mà ). bạn giúp mình nhé. 1.hammer of destruction 2.garnel's letter 3.name hunter . chắc còn hỏi các bạn dài dài, mong được giúp đỡ. xin cảm ơn!

khi nào ra bản mới mình sẽ chia sẻ cho mọi người luôn trong vòng 1-2 ngày, vì còn phải di làm mà. mình đang làm 3nhiệm vụ này mà không được ( trình độ tiếng anh hạn chế mà ). bạn giúp mình nhé. 1.hammer of destruction 2.garnel's letter 3.name hunter . chắc còn hỏi các bạn dài dài, mong được giúp đỡ. xin cảm ơn!

nhiệm vụ name hunter là 1 nhiệm vụ dài.đó là nhiệm vụ đánh mấy con boss có sẵn trên map ví dụ con sói màu đỏ đỏ ở bên trái nhà đầu tiên của mình.hammer of détruction thì hơi bị dài. nói cụ thể bạn lượm được bao nhiêu mảnh của cây hammer rùi,cây đó mình nhớ là tới 2 hay 3 mảnh lận đó.garnel thì mình cũng đang loay hoay ko biết đưa ai đây

sonbhn

hic, bác nào bit chỗ nào có hướng dẫn chơi và làm Q thì chỉ em với, loanh quanh đánh mấy con chó với chuột, chán vãi chưởng, lv nào mới lên đc map cao hơn hả các bác

không phải lên lv cao là qua được map khác. bác phải hoàn thành main quest.nhiệm vụ chính của trò chơi mới qua map mới.ráng dịch hoặc không ghi hết cái câu đó lên google dịch lại. không thì post lên đây ae nào biết sẽ hướng dẫn

sonbhn

bác nào bít con Globin Inspector ở chỗ nào trong cái torine mine ko nhỉ?

con này ở map dưới. bác đi vào trong hang nhé trong đó có 3 tầng.tầng 1 là tầng vừa vô hang, bạn vô cái hang nằm bên phải trên cùng của bản đồ sẽ xuống tầng 2,mở map tầng 2 lên bạn đi vào trung tâm(ở đây có bậc thang nho nhỏ)con globin inspector nằm chính giữa bản đồ màu xanh đậm đó.xuống tầng 3 bạn sẽ lụm 1 món đồ nhiệm vụ.nó nằm bên phải góc dưới của tầng 2.bí gì thì hỏi thêm nhé

lecuongpht

ai có bản mới nhất của game này kô cho mình với.Đang xài 3Gs iOS4.0.Thick game này nhất :)

2Land

Có ai chỉ mình cái, mình chơi đến lv 102 mà tự nhiên hôm sau log vo ko được, rồi log vô là văng ra cứ vậy á. co biết xin chỉ giúp

cái vụ đó bó tay.mà bác chơi lv102 lun à.chưa thấy cái lv ấy nhá hihi.cái vụ log vô mà văng ra mình cũng từng bị,chỉ biết trị bằng cách back up cái file save của game rùi up lại fw máy rùi chép cái file backup đó vào ùi chơi tiếp thui

caongan49

Garnel letter thi ban ve map sage's dewlling do

nhiệm vụ name hunter là 1 nhiệm vụ dài.đó là nhiệm vụ đánh mấy con boss có sẵn trên map ví dụ con sói màu đỏ đỏ ở bên trái nhà đầu tiên của mình.hammer of détruction thì hơi bị dài. nói cụ thể bạn lượm được bao nhiêu mảnh của cây hammer rùi,cây đó mình nhớ là tới 2 hay 3 mảnh lận đó.garnel thì mình cũng đang loay hoay ko biết đưa ai đây
Garnel letter thi ban ve map sage's dewlling do

qweasd2008

ai bít tìm cái giấy combine piece of streng ở đâu ko ?
hay làm quest nào mới ra cái đó ? ko có ko tạo ra piece of streng để ép chao đc >.<!
Có ai chỉ mình cái, mình chơi đến lv 102 mà tự nhiên hôm sau log vo ko được, rồi log vô là văng ra cứ vậy á. co biết xin chỉ giúp
nên backup save vào máy tính đề phòng

sonbhn

lv 102 hình như trong trường hợp ra ngoài chọc con chuột 1 cái là lên 100lv lun thì phải, hehê

bản mới nhất nằm ở trang 2 í.chơi trên os4 được rồi.cái vụ chọc con chuột 1 cái lên lv 100 mình có biết ở phiên bản inotia 2 ver cũ. còn ver mới này chưa nghe nói tới.nhưng chơi vậy thì hơi mất tính cày cuốc của 1 game nhập vai đi cảnh luyện lv.chấp nhận cày hư con ip nhưng vẫn thấy vui