• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Inotia 2: A Wanderer of Luone! - Update Game!

qweasd2008

ver nào cũng đc nhưng phải mua trên itunes mới vô đc ko là bị phát hiện đẩy ra ngoài ngay >.<!
thử cái tui post ở trang 7 xem có đc hem

xxxfbsxxx

bác qweasd2008 ơi bác đang xài bản nào thế em xài mấy bản hack của bác chỉ co cai hack tien la ok còn 2 cái còn lại hack lv thì ko có tác dụng,hac full thì ko vào duoc cai hack full nhấn vào màn hình nháy 1 cái roi thoi chả co ji hiện ra
....em xài bản vẻ 1.1.5 T__________T

qweasd2008

khổ quá , đã hướng dẫn cụ thể rồi mà
copy vào mà ko set access permissions thì ko vào đc đâu .

hình trên iphone pc suite nè

nếu ko có iphone pc suite thì copy vô rồi cài ifile trên iphone
vào ifile --> var ->mobile ->applications->notia 2-->inotia2.app * chú ý ko thấy tên thì vào setting -->kéo xuống tìm Applications name (on) *
tìm file copy vào đó rồi bấm mũi tên bên cạnh , kéo xuống chỗ access permissions ->Read ,write,execute
xong thoát ra vào game.

xxxfbsxxx

ặc thì em có set pẻmission 777 mới xài duoc hack tiền mà còn hack lv thì ko có tác dụng,hack full thì ko vào duco game T__T
mà với lại sao vào matchup mode ko được vậy T___T

sonbhn

thôi, hack làm gì hả các bác? cứ train cho nó hay, đi tìm lòi mắt nhưng cũng thú vị, mở sẵn bảng hướng dẫn quest ra, cũng nhanh gấp mấy lần tự mày mò

tienthanhan

hic mình chơi đén lv 30 có cái quest này các bạn chỉ giùm mình nha :
1.Tìm cái "map of the underground tunnel of Aren from the Orc Assualts" ---> con này ở đâu vậy T.T
2.Rumor of Erard somewhere here ---> ở đâu lun???
3.Talk with Crom ở Aren mà ko vào Aren đuoc sao mà talk :((
Mình chơi char con nhỏ buff đó,có con Templar và ăn trộm đi kèm

sonbhn

hic mình chơi đén lv 30 có cái quest này các bạn chỉ giùm mình nha :
1.Tìm cái "map of the underground tunnel of Aren from the Orc Assualts" ---> con này ở đâu vậy T.T
2.Rumor of Erard somewhere here ---> ở đâu lun???
3.Talk with Crom ở Aren mà ko vào Aren đuoc sao mà talk :((
Mình chơi char con nhỏ buff đó,có con Templar và ăn trộm đi kèm

Đến aren, ngoài cổng có cái lối đi xuống đất, vào đấy, tầng 2 óanh mấy con Orc Assualts là rơi ra
Rumor of Erard : Vào nhà thằng Erard đánh nó
Crom: cái nhà nhỏ ngay bên ngoài Aren, cuối cùng bên trái bản đồ
Chơi priest thì chơi 1 knight + 1 templar, knight trâu bò đứng tank, temp thì kém trâu nhưng có buff hỗ trợ

qweasd2008

bác qweasd2008 ơi bác đang xài bản nào thế em xài mấy bản hack của bác chỉ co cai hack tien la ok còn 2 cái còn lại hack lv thì ko có tác dụng,hac full thì ko vào duoc cai hack full nhấn vào màn hình nháy 1 cái roi thoi chả co ji hiện ra
....em xài bản vẻ 1.1.5 T__________T

ko vào được là do các bác ko chịu đổi tên file hack --> inotia2
chỉ copy vào ko đổi thì màn hình nó nháy 1 cái là đúng rồi , vì làm gì có file thực thi chương trình :))

sonbhn

bác qweasd2008 cho em hỏi: lv 7x trở lên tìm vũ khí ở đâu, shop bán đến 76 là max, với lại train quái ở đâu nữa.
Làm sao kiếm đc nhiều giấy up đồ vậy?

cả ba bảnh hack không cái nào được, cái hack tiền vô tới chọn nhân vật là văng,cái hack lv max vô chả thấy thay đổi gì mặc dầu chơi được, đang chơi cái đó.cái hack full vô văng

csm1210

cả ba bảnh hack không cái nào được, cái hack tiền vô tới chọn nhân vật là văng,cái hack lv max vô chả thấy thay đổi gì mặc dầu chơi được, đang chơi cái đó.cái hack full vô văng

đúng rồi mình cũng bị thế này.Không biết bác qweasd2008 dùng bản 1.1.5 mua trên appstore hay bản chùa nên mới làm được vậy chứ như này chắc chết

trueboy84

Các bác hack tiền thì hack làm gì? về sau cũng kiếm đc khối tiền ý mà. Mình đang lv 46 rồi. thấy tiền vẫn dư thừa. Chỉ khó cái quest thôi :(. các list quest thì ko mô tả rõ là đánh ở đâu rơi ra. như cái quest chaos item: tìm 2 cái là Superior flower và magic crystal mà đọc hướng dẫn ở đâu cũng chỉ nói tìm 2 cái đó mà ko nói rõ đánh ở map nào rơi ra hoặc nc với ai để có. Tiện đây cho hỏi cái quest đó luôn. thanks

quest thì chịu khó dịch tí,cũng thấy nhiều quest phải làm cái này truoc moi làm quest đó được,mình chỉ thử hack lv để view skill nào xài ok để chơi típ cái không max skill,thấy ko được nên thử thêm mấy cái kia.

kidhack

Inotia 2: A Wanderer of Luone v1.1.6 (update)

Choose from Six classes to start your adventure
Party system that enables you to party up with up to 2 mercenaries
Online Match up mode to challenge other Inotia gamers
Online ranking system
Supports both virtual D-pad and touch control

Fixed bug for iOS4.1

http://www.multiupload.com/OET1ZJTA04
http://hotfile.com/dl/76695732/92879db/Inotia_2_v1.1.6-ORBiT.ipa.html
http://www.filedude.com/download/R7efNR3GK3b7b18c60d6
http://download.pandaapp.com/?app=soft&controller=iphone&action=down&f_id=6181

sonbhn

Bác kidhack làm luôn bản hack đi, chỉ cần hack thăng cấp vk, giáp lên cao là được ;;)