• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Inotia 3: Children of Carnia update v1.2.3-bài 86[20/11/2011]

karlovo

tài khoản mình còn 0.16$ chả mua dc game nữa >:), đợi bản crack thôi :((

ryoduy

lv 100 ư :O:O:O:O:O:O khủng thế :O:O:O:O

Ừ, Mình là fan của game thể loại này mà;
Show hàng chơi

main char 76 luck
seconde 52 luck
3th 52 luck

karlovo

cầy kinh thật, mình chơi có tý đã chán :D, mình là fan của zenonia thôi hihi

ryoduy

cái này ép đồ kiểu gì thế nhỉ:-/

ép đồ thi như mọi game khác, kiếm composition material.... arme, xong roi ép, thành công thì được hàng khủng nếu thất bại chi cco vứt đi
game nay cày hoài ko hết, Đang cho update mới, chờ mode Match up để so tài cùng mọi người khác ( giống như bản 2 chơi hoài ko hết).

rgx120

ép đồ thi như mọi game khác, kiếm composition material.... arme, xong roi ép, thành công thì được hàng khủng nếu thất bại chi cco vứt đi
game nay cày hoài ko hết, Đang cho update mới, chờ mode Match up để so tài cùng mọi người khác ( giống như bản 2 chơi hoài ko hết).

vậy chả bao giờ chơi, nản bỏ xừ, cày cho đã chẳng bít mình cày để làm gì:O

ryoduy

vậy chả bao giờ chơi, nản bỏ xừ, cày cho đã chẳng bít mình cày để làm gì:O

ko biết update và mode match up bản 3 này sao, chứ bản 2 thì có bảng xếp hạng ép đồ, Xếp hạng chung và đặc biệt là mình có thể đánh với những người chơi khác, vì vậy phải kiếm được đồ khủng. Mà ép đồ game loại này tùy vào luck của bạn.
Riêng mình thì mình thây thích thể loại game như vậy, thấy cái này trên iphone là chơi hay hơn mấy cái kia vì có mode Match uup đánh direct với người khác, mấy cái khác thì kiếm đồ xong chả biết làm gì.

trongtuct

ai giúp mình với , sao mình qua map orc kg duoc được vậy . mấy ngày nay chỉ toàn đánh map lv 1 , lv 3 và lv 13 kg , kg biết cách nào qua map khác được hết . các pro giúp mình với

sao mình đi qua map khác kg được vậy , lúc nhận găng tay rồi Q kêu mình qua map orc trả NV sao mình đi hoài kg được qua map orc

HTC_VUTHANH

Moderator
cho tý hình ảnh hướng dẫn ép đồ đi bạn:p

ryoduy

ai giúp mình với , sao mình qua map orc kg duoc được vậy . mấy ngày nay chỉ toàn đánh map lv 1 , lv 3 và lv 13 kg , kg biết cách nào qua map khác được hết . các pro giúp mình với

sao mình đi qua map khác kg được vậy , lúc nhận găng tay rồi Q kêu mình qua map orc trả NV sao mình đi hoài kg được qua map orc

Hình như bạn mới chơi phải ko? Nếu nhớ ko lầm thì đi qua bên phải map "CARNIA" xong rồi đi lên trên, nhận Quest 10 bear và 10 sap sao đó đi qua đường hầm đi lên mà

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

cho tý hình ảnh hướng dẫn ép đồ đi bạn:p

Ép đồ trước tiên phải tìm được RECIPE BOOK

Sau đó phải lại FUSION MACHINE

Rồii ép nếu đủ đồ, thí dụ để ép EPIC CHAOs ITEM

Ngoài ra còn phải tạo Ngọc

Để tăng OPTION cho đồ

Ngoài ra còn phải tìm SKILL BOOK để tăng SKILL sau lv 15.

Còn cái này thì đê" tăng DEFENSE hay DAMAGE

NHIÊU ĐÓ THÔI CÀY CŨNG ĐỦ CHẾT RỒI; :p

Chỉnh sửa cuối:

duongph

Ép đồ trước tiên phải tìm được RECIPE BOOK

Thế kiếm cái recipe book ở đâu thế bạn :(
Tiện thể cho mình hỏi, game này có thùng chứa đồ ở làng ko? với cả hình như ko có hồi thành nhỉ :D

Chỉnh sửa cuối:

trongtuct

sao mình train đến map lv 100 , lv cũng 100 mà chỉ kiếm được vài món chữ vàng . đi vòng chỉ có cái map đó hoài ai giúp mình map cuối hay đi qua map khác với

còn cái chế tạo chaos item thì chịu thua . kiếm không ra cái nguyên liệu đầu tiên được

zenkie

Bạn phải đi tới làng của Guntu thì mới làm Q nhận recipe book dc.

kidhack

Ôi chơi max cấp 110 rùi mà vẩn chưa có 2 cuốn sách ép đồ Chaos item ; Epic chaos item

Còn về ép đồ chỉ dám lên 7 lên cao hên xuoi chờ về 0 ~X(

vậy mà có người ép lên + 31 ,cao thủ nào biết chì giáo

Nhìn đồ Cam và Tím ghiền quá .

asun2004

tất cả version,IP 3G, 8G, IOS 3.13 vô hiện chữ Com2us rồi màn hình toàn màu trắng!chán!hình như la mình chơi game Com2us toàn bị như vậy!nên gặp game này chán