• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Inotia 3: Children of Carnia update v1.2.3-bài 86[20/11/2011]

karlovo

mình chơi trên 3G 4.1 ngon lành cành quất mà , bạn restore lại ip xem

zenkie

Nếu k0 nhầm thì RB chaos làm nv con chuột trong cái hang phía dưới khu rừng mấy con bọ xanh lá + murtants thì phải? Còn epic chaos thì ở map quên tên mất roy T_______T

kidhack

Nếu k0 nhầm thì RB chaos làm nv con chuột trong cái hang phía dưới khu rừng mấy con bọ xanh lá + murtants thì phải? Còn epic chaos thì ở map quên tên mất roy T_______T

Mình cần 2 cuốn sách này nè.

phongisland

Chẳng qua được cái màn đánh con trùm ờ lần làm nv cuối đầu tiên = chán

zenkie

Bạn kia chỉ cần pt 42 43 là bạn tank boss ngon lành roy, cùng lắm thì vài bình máu + 2 cuốn hs thoy mà.
KidHack: đúng roy đó bạn, ở cái map mà có 2 cái động: 1 cái có nv dc RB chaos, 1 cái để lấy vk vàng :D chắc k0 nhầm đâu!

onimusha87

có ai bik nv của con chuột đó, nó kêu mình tìm trancender...flower với cái nguyên liệu mana... j j đó, đánh quái rớt đc cái mana rồi, nhưng còn cái flower thì đánh quái nào mới rớt nhỉ ?! mình cày quanh mấy cái cave gần con chuột đó 4 ngày rồi mà chẳng rớt :(((((((((

zenkie

Cách đơn zản nhất là ra khỏi cave, ngay map có mấy con bug + mutant, bạn đi vòng vòng đập bụi cây thoy, hên xui sẽ ra, may mắn nhé ^^

onimusha87

ra rồi bro, cho hỏi đoạn đánh boss cuối ấy, chém nó mỏi tay, xài hồi sinh + máu liên tục, xài cho hết sạch đồ, hết sạch team party mà vẫn ko thắng đc=.=
lv thằng nào cũng 4x cả...mún ra ngoài ko đc luôn, chả nhẽ cứ lòng vòng chỗ mấy con mod 4x mà kill luyên lv thôi ah` :s

zenkie

Bạn có mấy cái bình xanh lá hay xanh biển j` đó, +50% atk or def, cắn nó vào roy tank. Riêng mình thì k0 cần vẫn ok, bbrian - priest - ass, mình kill chết con B ^^ Chắc tại mình mặc toàn đồ vàng lúc ấy nên Boss đánh k0 thấm :))

onimusha87

đồ vàng sao mình thấy def và op còn kém hơn mấy cái đồ xanh mình lụm đc, cả vk cũng vậy... mặc full set cho 2tempar, 1 priest lv 45 mà chả ăn thua...chết như rạ :(

onimusha87

hè, đã kéo team là 1 templa + 1 babarian + 1 pires lv 45 mà cũng ứ ăn thua...bị nó óanh cho vài hít toàn 300 máu...chết ngắc :(

zenkie

Bạn chuẩn bị máu nhiều vào xíu, cùng lắm hs vài lần thoy. Max skill buff nữa, nếu templar thì max def roy cho nó đứng trc để bị B xài skill trap, nó trâu bò nên chắc k0 chết, 2 đứa kia thi nhau phang. Cùng lắm 2 cuộn revive là ok roy.

kidhack

Mừng quá thì ra làm nv con chuột đến lần thứ 3 nó mới cho cuốn sách đó .

Mới ép cây kiếm nè :