• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Inotia 3: Children of Carnia update v1.2.3-bài 86[20/11/2011]

ngthanhtan555

lang Guntu o dau vay ban! sao tui tim` hoai` ko thay tren ban do` vay ban,hĩ. chi tui voi,huhhuuh....... san do cho tui xin link inotia 1 2 luon di....... nhung file*.apk nha may bac,tui choi moi duoc... chu file*.ipa tui cai` rui` ko choi duoc chut nao`,hiz....

ngthanhtan555

CHO TUI HOI LANG GUNTU O DAU VAY? TUI MUON LAM NHIEM VU FUSION MACHIEN DE EP DO`? HĨHIX........ SAN DO MAY BAC CHO TUI XIN LINK INOTIA 1 2 LUON NHA! NHUNG FILE*.APK NHA,CHU FILE*IPA TUI CHOI KO DUOC, CAM ON MAY BAC TRUOC NHA:D

phongisland

Nhờ các pro hướng dẫn cách đánh con boss cuối cùng lần đầu. Mình đã thử rất nhiều lần nhưng không làm sao giết được, lv 48 mà đánh nó cứ dùng cái skill bảo vệ hoàn toàn thì làm sao mà giết nó được. Chán quá nên del rồi chơi lại nhưng vẫn vậy

tctung12

bạn để ý lúc nó quăng cái bẫy vô 1 nhân vật trong party thì phải đập cái bẫy đó xong đánh nó mới mất máu

HTC_VUTHANH

Moderator
Inotia 3: Children of Carnia UPDATE
What's new in Version 1.2.3

What's newly updated

- Improved performance.
Have another exciting day with Inotia!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?6v4k1nqdz2cn2l4[/DOWNLOAD]

h3ll

Thanks mod nhìu, game hay wa..mod bít hack GEM thế nào k chỉ mình zoi

Bạn test thử cách này xem..mình ko có chơi nên ko test dc

• Tăng skill ko mất Point
  • Đồ dùng vô hạn

Down file h4ck về, dùng iFunbox bỏ vào var/mobile/Applications/Inotia3/Inotia3.app
Xong Resping lại rồi chiến :D:D

(ai thích thì hack, ko thích thì thôi đừng ném gạch mình)
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?prc9c15v4sk11i1[/DOWNLOAD]​