• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Intellsys HDR Photo Camera S^3/V5 - Chụp ảnh siêu chất lượng

anhtuan89gt

tất cả các bạn không cài được nên xem lại cfw, fw và QT.mình thấy đa số các bạn k cài được toàn là mấy bạn trước giờ chưa cài được App QT.Phải cài được QT thì mới chạy được những Soft nền QT - đấy là điều tối thiểu.chứ đừng vội kêu ca vì sao không dùng được

Mình dùng CFW Deviant FINAL của DuyThanh và xài trọn bộ QT DT up kèm luôn nhưng khi cài đặt mấy soft QT có những cái k thể dùng đc, cứ nhấn vào là restart máy, pm này là 1 trong số đó.

Dragon459

Manager
Mình dùng CFW Deviant FINAL của DuyThanh và xài trọn bộ QT DT up kèm luôn nhưng khi cài đặt mấy soft QT có những cái k thể dùng đc, cứ nhấn vào là restart máy, pm này là 1 trong số đó.
câu trả lời này mình phải trích dẫn lại khá khá rồi
Hi vọng bạn cài được
có gì đâu mà lằng nhằng nhỉ.cài cái Qt 4.7.3 rồi cài cái Qt mobility 1.1.3 là xong.tha hồ cài app.mình flash xong cài mỗi thế là xong.chả xoắn app QT nào cả.trừ app QT cho ^3 trở lên

kaothenhi

Sau khi thử nghiệm một vài lần nhận thấy rằng, anh "Quy-Tê" này không thích chơi với mấy anh Tầu. Bác nào dùng font chữ có Tiếng Trung thì khi chạy các phần mềm QT rất có khả năng sẽ bị reset máy.réSau khi thử nghiệm một vài lần nhận thấy rằng, anh "Quy-Tê" này không thích chơi với mấy anh Tầu. Bác nào dùng font chữ có Tiếng Trung thì khi chạy các phần mềm QT rất có khả năng sẽ bị reset máy.rếSau khi thử nghiệm một vài lần nhận thấy rằng, anh "Quy-Tê" này không thích chơi với mấy anh Tầu. Bác nào dùng font chữ có Tiếng Trung thì khi chạy các phần mềm QT rất có khả năng sẽ bị reset máy.réSau khi thử nghiệm một vài lần nhận thấy rằng, anh "Quy-Tê" này không thích chơi với mấy anh Tầu. Bác nào dùng font chữ có Tiếng Trung thì khi chạy các phần mềm QT rất có khả năng sẽ bị reset máy.

xung

dwon sao ko duoc vay pac. bấm vào nó hiện lên trang wep trắng bóc

quachphuthien_1

Đúng là mình đang dùng font chữ Tàu nên đụng vào là nó reset..để mình chuyển font khác xem thế nào rồi cấp báo..

wangsang1104

đúng rồi đấy cài font tiếng trung vào k vào đc 1 số app qt đâu mình đổi font k có tiếng trung mới vào đc này

Boybuontg

chụp bằng cái này Intellsys HDR Photo Camera S^3/V5 hay là camerapro bạn khác nhau đấy bạn

Ý mình nói là pm này hay nhưng nó chiếm bộ nhớ quá cao ? Pm nhẹ hơn chụp cụng vẫn ko khác nhau mấy ! Chụp pm này đợi nó xử lý ===> mọc râu ! Có lẽ máy ram yếu quá , pm camerapro có chế độ chụp ảnh ghép 1 phơi sáng thấp +1 bình thường +1 phơi sáng cao nhưng nó ko ghép lại 1 được ! !

wangsang1104

Ý mình nói là pm này hay nhưng nó chiếm bộ nhớ quá cao ? Pm nhẹ hơn chụp cụng vẫn ko khác nhau mấy ! Chụp pm này đợi nó xử lý ===> mọc râu ! Có lẽ máy ram yếu quá , pm camerapro có chế độ chụp ảnh ghép 1 phơi sáng thấp +1 bình thường +1 phơi sáng cao nhưng nó ko ghép lại 1 được ! !
camerapro chụp hình chũng đẹp mà

jomokino

Mình dùng c5-03 nó không có nút chụp hình thì có cách nào chụp không mấy bạn. Phần mềm đó trên máy mình vẫn chạy tốt nhé có điều không biết cách nào để chụp. Thank all.