• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Intellsys HDR Photo Camera S^3/V5 - Chụp ảnh siêu chất lượng

bin_hansome

cho em hỏi đề cài Qt vs mobility fải cài từ bản cũ nhất r cài từ từ hay sao, đó h chưa cài QT lần nào , giờ em chỉ down bản mới ở trên về mà chỉ cài đc mobility thôi, cái Qt k cài đc, xin chỉ giùm em

Không cần bạn chỉ cần cái gói qt 4.7.3 xong cài file mobility đó là ok

Sieung0

Ko dug dc

Em bam dowload ko dc cai 7z..dowload dc media thj doc tkanh ma~ hex..nan wa..em dug 5250

cuongbo

này các pro sao em cài QT rùi chạy thử nó khởi động máy lại luôn.phải chăng ram của em không đủ chỗ

mymi

thớt ơi ! cho mình hỏi tí ! tui bung rồi nhưng chọn chụp tốt nhất , nhưng chất lương hình ảnh không bằng trình chụp mặc định nữa , nãn woa del nun :D

Vjsky008

HÌ. MÌNH ĐÃ TÉT TRÊN 5800 :d CHẠY MƯỢT NHƯNG LOAD HƠI LÂU. CHỦ THỚT CHO MÌNH HỎI SAO CÁI ẢNH HDR CUỐI CÙNG CÓ DUNG LƯỢNG NHỎ VẬY? MÀ CÓ CẦN HIỆU CHỈNH CÀI ĐẶT PHẦN MỀM NÀY HOK? HAY LÀ ĐỂ MẶC ĐỊNH. MONG ĐC BẠN GIẢI ĐÁP SỚM. THANKS TRƯỚC HÁ

alaviss

HÌ. MÌNH ĐÃ TÉT TRÊN 5800 :d CHẠY MƯỢT NHƯNG LOAD HƠI LÂU. CHỦ THỚT CHO MÌNH HỎI SAO CÁI ẢNH HDR CUỐI CÙNG CÓ DUNG LƯỢNG NHỎ VẬY? MÀ CÓ CẦN HIỆU CHỈNH CÀI ĐẶT PHẦN MỀM NÀY HOK? HAY LÀ ĐỂ MẶC ĐỊNH. MONG ĐC BẠN GIẢI ĐÁP SỚM. THANKS TRƯỚC HÁ

Mặc định của phần mềm là low res, bạn vào image quality là xong chỉnh lên huge ý. Nếu chọn hi res thì dễ bị out of memory lắm

quanghanhk45

cho mình hỏi chút
mình cài QT 4.7.3 rồi cài QT mobiliti như hướng dẫn xong cài PM này vào rồi bật Roompatch
vào phần mềm HDR nhưng không được mặc dù cài đặt đều thành công.
mình dùng N5233 mong các bạn giúp đỡ