• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InTop v2.8-Ứng dụng quá Việt Nam, thay đổi mới trong phiên bản

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm giúp bạn theo dõi Ram, Sóng, thời gian, %Pin còn lại, ngày tháng, thiết bị Bluetooth...Theo dõi trên bất kỳ cửa sổ nào trên màn hình điện thoại, quản lý báo giờ, chuyển đổi ngôn ngữ nhanh kèm cờ hiệu, hẹn giờ khởi động lại máy, điều khiễn khoá bàn phím tự động theo thời gian do bạn định rõ, thêm sự kết hợp cùng phím tắt trên tất cả khu vực cho nhiệm vụ.......
- Thêm bước cải tiến mới trong âm thanh, bạn có thể lựa chọn báo giờ bằng giọng nói.

InTop thay đổi trong phiên bản mới:

- Cố định lại lỗi sau khi lựa chọn âm báo giờ tại thời điểm kích hoạt chế đỗ báo mỗi giờ có thể bị sai ở phiên bản trước.
- Đã di chuyển phần lớn ngôn ngữ trong tập tin *app ra ngoài tập tin ngôn ngữ( ở phiên bản trước đều nằm trong *app) cho ra cửa sổ hiển thị toàn tiếng Nga( đã việt hoá toàn bộ lượt bỏ tất cả)
- Bao gồm thêm chức năng khá hay, khoá nắp camera khi bạn lựa chọn khoá phím tự động, chức năng này dành cho N70,N72
- Chỉnh sữa vài lỗi nhỏ.​

Đã Việt hoá 100%, hiển thị cho ứng dụng toàn bộ là tiếng Việt. Đặc biệt thêm chức năng đọc giờ bằng giọng nói 100% tiếng Việt Nam. Ứng dụng gần như quá Việt Nam>:)>:)

Thangnd31082

Kaka cái Intop này lại là độc quyền của anh em nhà NTD rồi ! Anh em nhào vô ủng hộ nhiệt tình đi nào, dạo này PDAV ít bài mới quá !=D>

DreamLand

Kaka cái Intop này lại là độc quyền của anh em nhà NTD rồi ! Anh em nhào vô ủng hộ nhiệt tình đi nào, dạo này PDAV ít bài mới quá !=D>
Ðúng rồi anh thangnd31082...ủng hộ nhưng trên điện thoại chưa click nút thanks được hic hic. Thanks nhìu nha anh NguyenTranDung.
Posted via Mobile Device

ansuno

cái này có khác bản cũ ở chỗ nào không anh ? em thấy cũng không có gì mới mà:D

TruBic

Well-Known Member
cái này có khác bản cũ ở chỗ nào không anh ? em thấy cũng không có gì mới mà:D
Bạn phải test thì mới biết chứ. Nó thêm chức năng khoá nắp camera đấy.

tanpossible

Em vừa test xong anh.Hình như nó xung đột với thằng FS caller.bật 2 thằng cùng lúc ai gọi đến lâu lâu nó trắng màn hình rồi restart.Ai test thử dùm xem có bị giống em không?

TruBic

Well-Known Member
Em down về rồi cài ko được,ko biết cài thằng ó đuôi Zip ra làm sao.
Bạn hã dùng PC giải nén ra lấy file sis cài nhé. Hoặc muốn giải nén trên điện thoại thì tìm pm handyzip dùng nhé bạn. Đã up trong topic "tổng hợp các pm việt hoá của mạnh tú" nhé

llTuyetTinhCocll

anh ui cho hỏi xí... sau khi cài xong thì cái chữ Camera biến mất vậy anh??? ( vì em cài phím chọn phải là Camera ).... nó chỉ hiện thị chữ bên phía chọn trái thôi ( Smart settings)...... còn nữa cái phần khoá nắp chụp ảnh.... em thấy nó ko có tác dụng gì hết àh...

NGUYENTRANDUNG

anh ui cho hỏi xí... sau khi cài xong thì cái chữ Camera biến mất vậy anh??? ( vì em cài phím chọn phải là Camera ).... nó chỉ hiện thị chữ bên phía chọn trái thôi ( Smart settings)...... còn nữa cái phần khoá nắp chụp ảnh.... em thấy nó ko có tác dụng gì hết àh...

Đã hướng dẵn rõ ở trên mà không chịu đọc, chức năng khoá nắp camera chỉ có tác dụng khi bạn khoá bàn phím!!!

llTuyetTinhCocll

Hihi ... do em sơ xuất .... nhưng có phải là cái chữ bên phím chọn phải sẽ bị ẩn đi ko anh??? ( tai ẹm sợ máy em bị lỗi ...)

NGUYENTRANDUNG

Hihi ... do em sơ xuất .... nhưng có phải là cái chữ bên phím chọn phải sẽ bị ẩn đi ko anh??? ( tai ẹm sợ máy em bị lỗi ...)

Đúng vậy sẽ ẩn. Đối với phiên bản này nó sẽ tự động kích hoạt chạy ẩn ngay khi khởi động máy. Bạn dùng Jbak Taskman bấm phím xanh để xem sẽ thấy được, hoặc dùng X-plore xem hay đóng nó. Đang thử nghiệm chưa thấy lỗi gì khi chạy nó

hungvi

Phần mềm giúp bạn theo dõi Ram, Sóng, thời gian, %Pin còn lại, ngày tháng, thiết bị Bluetooth...Theo dõi trên bất kỳ cửa sổ nào trên màn hình điện thoại, quản lý báo giờ, chuyển đổi ngôn ngữ nhanh kèm cờ hiệu, hẹn giờ khởi động lại máy, điều khiễn khoá bàn phím tự động theo thời gian do bạn định rõ, thêm sự kết hợp cùng phím tắt trên tất cả khu vực cho nhiệm vụ.......
- Thêm bước cải tiến mới trong âm thanh, bạn có thể lựa chọn báo giờ bằng giọng nói.

InTop thay đổi trong phiên bản mới:

- Cố định lại lỗi sau khi lựa chọn âm báo giờ tại thời điểm kích hoạt chế đỗ báo mỗi giờ có thể bị sai ở phiên bản trước.
- Đã di chuyển phần lớn ngôn ngữ trong tập tin *app ra ngoài tập tin ngôn ngữ( ở phiên bản trước đều nằm trong *app) cho ra cửa sổ hiển thị toàn tiếng Nga( đã việt hoá toàn bộ lượt bỏ tất cả)
- Bao gồm thêm chức năng khá hay, khoá nắp camera khi bạn lựa chọn khoá phím tự động, chức năng này dành cho N70,N72
- Chỉnh sữa vài lỗi nhỏ.​

Đã Việt hoá 100%, hiển thị cho ứng dụng toàn bộ là tiếng Việt. Đặc biệt thêm chức năng đọc giờ bằng giọng nói 100% tiếng Việt Nam. Ứng dụng gần như quá Việt Nam>:)>:)

1/- Phần mềm này rất hay, nhất là chế độ khóa nắp trượt sau (về Camera chụp ảnh) của N70.
2/- Nếu thu âm các file MP3 về báo giờ của đài FM (hoặc các nguồn khác,...) để tiếng Việt nghe hay hơn thì InTop càng tuyệt hơn.
3/- Intop là chương trình chạy ngầm. Nếu quên chú ý, ta remove chương trình thì sẽ bị treo máy ngay. Trong khi các chương trình chạy ngầm khác (như Jtak, SmartCom,...) nếu vô ý gỡ mà chưa tắt thì các chương trình này xin phép đóng lại và rồi tiến hành gỡ bỏ như bình thường.
4/- InTop có 1 khiếm khuyết: Chạy quá hao Pin.
Ít dòng cùng tác giả.
Chân thành cảm ơn vì tôi đã tải và dùng thử chương trình của bạn.

llTuyetTinhCocll

Hix... anh D ui.... em cài hiển thị bằng "Pen + 5"...... 1,2 ngày đầu chạy ok..... đến ngày sau em bấm Pen + 5 nó ko hiện thị bảng thông báo đó mà nó hiện cái gì áh .... ( đại khái là cái thông số gì đó )...... em mới remove ..... thì nó đứng máy...... em thoát pin này nọ cuối cùng cũng remove được..... nhưng em thấy pm này rất hay nên em mới cài lại ...... nhưng 5 lần đều đứng máy và phải thoát pin...... vậy máy em nó bị gì áh anh?????...

NGUYENTRANDUNG

Hix... anh D ui.... em cài hiển thị bằng "Pen + 5"...... 1,2 ngày đầu chạy ok..... đến ngày sau em bấm Pen + 5 nó ko hiện thị bảng thông báo đó mà nó hiện cái gì áh .... ( đại khái là cái thông số gì đó )...... em mới remove ..... thì nó đứng máy...... em thoát pin này nọ cuối cùng cũng remove được..... nhưng em thấy pm này rất hay nên em mới cài lại ...... nhưng 5 lần đều đứng máy và phải thoát pin...... vậy máy em nó bị gì áh anh?????...

Có thể do xung đột ứng dụng khác trên máy. Hãy thử đổi phím tắt khác xem hoặc cố gắng tìm ứng dụng xung đột có thể giải quyết được

ngoclinh2008

cho mình hỏi Intop có xung đột với phần mềm khóa phím của smartsetting ko ? khi cả hai cùng dùng khóa phím