• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InTop v2.8-Ứng dụng quá Việt Nam, thay đổi mới trong phiên bản

Mr_Sulla

Dùng Smartsettings vừa tạo đc thanh start vừa có thể tạo đc mật khẩu khóa phím.Nhưng ko khóa đc nắp camera.Kết hợp với Intop có chức năng khóa camera.Quá tuyệt với N70,N72.Không biết kết hợp thì quá uổng

j3ty3u

hoi

mấy anh cho em hỏi tý: máy em 6600, cài đặt intop 2.8 dùng tốt, nhưng thỉnh thoảng nó tự động dis, phải vào khởi động lại, có cách nào khắc phục không? thanks mấy pro nhìu nhìu!!;;);;);;)

DreamLand

mấy anh cho em hỏi tý: máy em 6600, cài đặt intop 2.8 dùng tốt, nhưng thỉnh thoảng nó tự động dis, phải vào khởi động lại, có cách nào khắc phục không? thanks mấy pro nhìu nhìu!!;;);;);;)
Thỉnh thoảng bị thoát ra là điều khó tránh khỏi bạn à. Ví dụ như tình trạng bộ nhớ, chạy nhiều phần mềm cùng lúc, Ram yếu. Sẽ bị thoát ra để làm sạch bộ nhớ.