• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InTop v2.8-Ứng dụng quá Việt Nam, thay đổi mới trong phiên bản

llTuyetTinhCocll

.....Anh chị nào tìm ra được pm này bị " chỏi hàng" với pm nào chưa????....

( em hỏi như vậy tại vì... lúc trước cài đựơc còn bây giờ thì khi nó chạy đến chỗ " Bin kute Bin ..... NTD " là nó đơ máy luôn .... phải tháo pin.....)

P/s kể cả V2.7

thaison0610

Không xung đột nhưng mình đã dung , khi khởi động laị máy thì smảt setting biến mất . Phải vào khởi động bằng tay đó nha

jimmyvn88

Bạn dùng máy gì vậy? Mình dùng N70 đang chạy cả Intop và SS có sao đâu.

hailua90

File cỏrup là sao,mình dùng máy n72,down bằng uc 7.1,hjx
tải lạ xem bác mà nếu tải về giải nén xong bị file cr thì cũng lạ vì đã giải nén được tức là tải hok bị lỗi gì
nói chung lên pc tải cho chắc:ar!

thienhop

chạy thì vẩn chạy. Nếu mình cài báo giờ bằng âm báo thì có còn báo giờ bằng tiếng việt thì chịu

Whinny

@tiếng việt mà em. Vào cài vài thông số rùi exit cho nó chạy ẩn thui. Vào profiles bật cái warningtones lên là đọc giờ 0k. ;;) Ps Cái nè chỉ đọc giờ chẵn thui nhỉ 15' hay 30' là nó khỏi đọc lun:D

anglelove_199x

Gio ap dung,phut ap dung,khoi dong may,gio di ngu,gio thuc day co tac dung gi?K hiu g het tren.Lam sao de no khoa phim o tat ca moi menu nhug k khoa khi dang su dung pm vay

thienhop

@angle: vào intop chọn đọc giờ tiếng việt là ok rồi. Mấy cái kia ko cần vọc tới. Khóa phím đã có Smartsetting rồi!