• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS 4.1 Custom CLEAN cho iPhone / iPod Touch / iPad và AppleTV 2G

HTC_VUTHANH

Moderator
Mình đã tắt nhưng vẫn bị như vậy, chắc phải lên bản PV005 thử
bạn thử kiểm tra lại xem có cài các phần mềm deb nào mà chúng oánh nhau ko.trước mình dùng thấy zất ổn mà sóng sánh vi vu
ps:hiện tại ip đang phi 4.2.1(pv001)

hoalam

bạn thử kiểm tra lại xem có cài các phần mềm deb nào mà chúng oánh nhau ko.trước mình dùng thấy zất ổn mà sóng sánh vi vu
ps:hiện tại ip đang phi 4.2.1(pv001)

Mình đang chạy bản 4.1 PV005, nó bị các lỗi như sau
- nó lên wifi khoảng 15' thì máy nó nóng,
- khi tắt máy mở lên thì máy bị lock phải vào cydia chạy lại utrasnow,
- pin máy chỉ được 1 ngày mặc dù không chơi game hay nghe nhạc gì.
Bạn hướng dẫn mình cách khắc phục với

hodinhha

Hiện giờ đã có bản PDAViet custom 4.2.1 của TLG chạy rất tốt: Nhanh, ít hao pin... sao bạn không up lên thử, dùng bản 4.1 này làm gì...

dungtrinh81

Các pro cho em hỏi là bản FW này của bác ZENKI khi restore cho iPhone 4 LOCK là được ACTIVE vào màn hình chính luôn rồi ạ?
Em hỏi vì em không có SIM của nhà mạng để active ạ.
Xin các pro chỉ giáo!!!

voocman2008

Mình đang xài bản 3.1.3 của IP 3GS L. Vậy mình có thể up lên 4.1 được không vậy? Bác chủ thớt cho mình xin link được không? Tks nhiều

dungtrinh81

Các pro cho em hỏi là bản FW này của bác ZENKI khi restore cho iPhone 4 LOCK là được ACTIVE vào màn hình chính luôn rồi ạ?
Em hỏi vì em không có SIM của nhà mạng để active ạ.
Xin các pro chỉ giáo!!!

Không ai trả lời em ạ???

nin1009

Không ai trả lời em ạ???

up xong là vô được màn hình chính luôn,rồi kết nối wifi vào cydia tìm ultran0w 1.2 cài để có sóng,nhưng nếu ip4 lock của bạn có bb 02.10.xx > 05.14 > 05.15 là không có sóng cho dù cài ultran0w