• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphone Dark Editor

Status
Không mở trả lời sau này.

nhieptieuminh

hic dùng 5800 mà toàn mơ về iphone , cho tôi chừng đó tiền tôi thề là không bao giờ mua iphone tôi sẽ mua n900 :(

longnight

kaka_jaja ơi bạn có thể làm mấy cửa sổ ngoài màn hình chủ của theme whiteiphone trong suốt được không ạ.cảm ơn bạn nhiều.

binzhaha

đại kaka có biết thay cái cột sóng cả pin giống theme gốc ở đâu hok
mà làm thế nào để thay đổi ảnh trong file mif vậy

kaka_jaja

-binzaha:
Bạn dùng theme gì gửi cho mình rồi mình thay lại cho.còn để thay ảnh trong file MIF thì bạn dùng Siscontents để replace ảnh cần thay.

-longnight:
Mình cũng đang Mod lại theme đó,sau khi làm trong suốt các popup ngoài màn hình chủ thì lại bị lỗi ở một vài popup khác,dạo này mình cũng đang bận nên chưa khắc phục được,hôm nào fix lại rồi mình send cho bạn.

binzhaha

bạn mod cho mình theme white iphone thành nền đen chữ trắng đc hok :p mới cả
bạn mod cái taskbar dưới cùng thành màu đen mờ đc ko :p
mình biết là thay trong siscontents nhưng làm sao để chuyển ảnh thành file svgb vậy

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chủ topic cho mình xin một theme nào mà bạn đã thêm vào đủ bộ icon iphone nhất để mình chuyển nó vào những theme mình yêu thích nhé. Cám ơn bạn nhiều lắm vì bộ icons này rất đẹp\-/

nam_tran2701

-binzaha:
Bạn dùng theme gì gửi cho mình rồi mình thay lại cho.còn để thay ảnh trong file MIF thì bạn dùng Siscontents để replace ảnh cần thay.

-longnight:
Mình cũng đang Mod lại theme đó,sau khi làm trong suốt các popup ngoài màn hình chủ thì lại bị lỗi ở một vài popup khác,dạo này mình cũng đang bận nên chưa khắc phục được,hôm nào fix lại rồi mình send cho bạn.

kaka đang làm icon cho bộ này ah, bạn đã làm đủ icon cho nó chưa vậy, post cho mình down với, mình đang xài những icon bạn làm cho nhưng không đồng bộ và đẹp như những icon trên, bạn làm icon của nó xong post cho mình nhé, mình không cần làm trong suốt thanh bar đâu chủ yếu là icon đẹp vậy (có viền ngoài nhìn hợp với những icon mặc định của thêm này)..thanks nhé...

xautraiking

Bạn à.... Cái đồng hồ entry mấy vậy Mún edit lại cái đồng hồ..~> my style :">.... Phải chi có soft xem đc file svg cho đỡ mắc công

nam_tran2701

Bạn à.... Cái đồng hồ entry mấy vậy Mún edit lại cái đồng hồ..~> my style :">.... Phải chi có soft xem đc file svg cho đỡ mắc công

có soft đó chứ bạn, không những xem được mà còn convert được sang các file image khác nữa, lên goole search contenta-svgconverter là ok, tuy nhiên cái này mình kiếm mãi vẫn không được crach nên chỉ dùng để xem là chính, vì nó có chữ contenta trên mỗi hình chắc ban full mới không có, cái này tiện lắm, bạn trích xuất hết file (SVGB) trong theme ra 1 folder nào đó sau đó sử dụng thằng SVG2SVGB để chuyển nó sang file SVG 1 lượt ( output) sau đó chạy thằng contenta và chọn xem 1 folder luôn ( nếu muốn bạn có thể chuyên toàn bộ nó sang file png hay jpg gì đó tùy bạn, vậy la bạn có thể xem hết tất cả những entry có trong theme rồi..good luck nhé

Status
Không mở trả lời sau này.