• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Asphalt 4 Elite 4 Racing - Giống Need For Speed !

NguyenHuuTrong

Asphalt 4 : Elite Racing v1.3.8

DOWNLOAD

http://123viet.net/pdaviet/anhtu/AppleSoftwares/IPAfiles/Asphalt_4_1.3.8.ipa

pass & user: PDAVIET

Nếu ai đã từng chơi qua thể loại đua xe của EA chắc là rất thích thể loại đua xe này ! Với các loại xe mới nhất và vip nhất trong Game ! Đặc biệt chưa từng có trước đây là Game chơi được với nhiều người bằng WIFI ! Giống như chơi Games Online ! Còn gì tuyệt vời hơn nữa :D

Last edited by a moderator:

tucoihd

hay quá toàn xe đỉnh ước gì được sở hữu một chú hjhj

hic không download được bác ơi kiểm tra hộ mình cái

Last edited by a moderator:

linhldv

sao bạn ko up lên host khác như evilshare ấy, sendspace down chậm kinh khủng mà còn bị rớt nữa đường nữa chứ

XuanTruong

Super V.I.P
sao bạn ko up lên host khác như evilshare ấy, sendspace down chậm kinh khủng mà còn bị rớt nữa đường nữa chứ

Nói chung còn tùy từng thời điểm! Còn nếu đáp ứng hết các yêu cầu thì chắc phải cả ngàn Host cũng chưa đủ, thôi có sao xài vậy Bạn nhé "Sống chung với lũ" mà!:))

rancon

Game hay quá, từ hôm lên 2.0 tới giờ tìm mãi hôm nay mới có nguồn. thanks bác nguyenhuutrong nhé.

xicuc

Minh download xuong roi, bỏ vào Itune Application, khi Sync iphone voi Itune, thì Itune báo là Application is not authorized. Roi coi lại cái iphone thì đâu có game đó vào. Có ai biết xin chỉ giùm mình đi. Cám ơn nhiều. Itune cua mình là 7.7.1, còn Iphone là 2.0.2

AnhTu

Super V.I.P
Minh download xuong roi, bỏ vào Itune Application, khi Sync iphone voi Itune, thì Itune báo là Application is not authorized. Roi coi lại cái iphone thì đâu có game đó vào. Có ai biết xin chỉ giùm mình đi. Cám ơn nhiều. Itune cua mình là 7.7.1, còn Iphone là 2.0.2
Bạn nên đăng ký 1 acc iTunes tại đây đã có hướng dẫn để bạn đăng ký 1 account miễn phí, và khi xong thì bạn có thể authorize được game và cài được trên iPhone đang sử dụng nhé.

uylong

Game Asphalt 4 Elite Racing ngay level đầu chỉ cho mình chọn 2 xe: Ford, Mercedes -Benz CLK, nhưng mình thích mấy xe đua "xịn" hơn như Bugati, Lamborghini, Ferrari, McLaren..... giờ làm thế nào?

Anh em chỉ cần download file sau:

http://rapidshare.com/files/141991355/user.dat.html
Hoặc link: http://www.mediafire.com/download.php?aaeahaiaaaa
khi dơnload xong thì bạn có một file tên là user thì các bạn chép theo đường dẫn
cho các bạn nào thich 1 phát co xe ngay nha
/private/var/mobile/Applications/xxxxx/Documents

xxxx: là ký tự Games (Asphalt 4 Elite Racing ) trong máy của bạn khi bạn dùng itune dể đưa games vào iphon của mình là EF48E990-F657-4787-9F87-F9F6E8937179
mỗi máy một khác
như vậy thì mình phải chép file (user) vào Documents
/private/var/mobile/Applications/EF48E990-F657-4787-9F87-F9F6E8937179/Documents dồi tắt máy đi mở lại là oki
nhưng mình thấy tự làm khác sướng thì thích hơn là mấy cái này thân !

softget2002

Chọn xe "KHủNG" trong Game Asphalt 4 Elite Racing

Game Asphalt 4 Elite Racing ngay level đầu chỉ cho mình chọn 2 xe: Ford, Mercedes -Benz CLK, nhưng mình thích mấy xe đua "xịn" hơn như Bugati, Lamborghini, Ferrari, McLaren..... giờ làm thế nào?

Anh em chỉ cần download file sau:
(chú ý : những file mình đưa ra là up trên host của mình nên rất nhanh , khơng hạn chế tốc độ , có thể dùng IDM , không có pass , không chờ đợi )
http://estockvn.com/files/user.zip

Và chép đè lên file User.dat trong máy là được,
theo đường dẫn

/private/var/mobile/Applications/xxxxx/Documents

xxxx: là ký tự trong máy của bạn

-Reboot lại iphone

Chỉnh sửa cuối: