• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Asphalt 4 Elite 4 Racing - Giống Need For Speed !

TaQuangDuc

nhìn phê nhỉ, không biết khi nào thì có need 4 speed, fifa, tomb raider đây?!
thanks thêm lần nữa mới đủ :D

minhdang6110

Cái này sao đua qua WIFI thì toàn bị bung ra ngoài chán thật, chạy chưa đc 1 fút đã ra lại Menu chính của nó... Chẳng phải do WIFI yếu đâu, chắc là do game, vì ai cũng bị các bác nhỉ?8-|

NguyenHuuTrong

Cái này sao đua qua WIFI thì toàn bị bung ra ngoài chán thật, chạy chưa đc 1 fút đã ra lại Menu chính của nó... Chẳng phải do WIFI yếu đâu, chắc là do game, vì ai cũng bị các bác nhỉ?8-|

Kì này iPhone phải thay ram và card đồ hoạ rồi =))

hoangphipipi

mình download về rồi đổi đuôi .zip thành .ipa rồi chạy nó , vào được itune nhưng khi sync vô iphone FW 2.0 thì itune báo là : the application "ASPHALT4" was not installed on the iphone "bebe" because it is not compatible with this iphone.
compatible = không phù hợp
vậy là sao , game này dành cho FW mấy vậy ?

vjtangel

game này rất hay :X ... mỗi tội dễ quá .. chơi cái đã hết .. mà ko fải lúc nào cũg có wifi đê chơi =.=

catto07

it's very good. That's a wonderful. Thanks many. Tui cài ỌK, ai cần kinh nghiệm j tui sharing cho nhé.

canseeher

Cái trò này chơi online sao vậy mấy bạn mình và bạn mình có 2 máy ở quán cafe wifi mà không biết làm thế nào để chơi với nhau cả, mình vào host và join không thấy hiện gì cả

minhdang6110

Bác làm theo cách này sẽ được thôi: Bác connect hai máy vào cùng một mạng wifi, sau đó vào multiplayer của máy 1, chọn Host game, trên máy 2 sẽ hiện ra thông báo hỏi kết nối, chọn OK. lúc đó nó sẽ có một cái nút có hình lá cờ đua xe hiện ra ở trên, tap vào đó để chọn cảnh đua -> OK!
Chúc vui!:D

kency

cho hỏi tí em dùng con Ipod Touch (99% giống Iphone) khi sync vào máy báo là phần mềm này đòi not verified vì ko giống Iphone nên ko chép file mobile để xử lý nó đc ai help chép game vào với

AppleWorm

Bác nào có thì up lên mediafire cho anh em nhé, cảm ơn nhiều. Down rapidshare oải quá, bị drop mấy lần luôn :p

XuanTruong

Super V.I.P
Bác nào có thì up lên mediafire cho anh em nhé, cảm ơn nhiều. Down rapidshare oải quá, bị drop mấy lần luôn :p

Host 123viet tốt lắm đấy! Chỉ cần Copy Link rồi Paste vào trình hỗ trợ Download IDM sau đó nhập User và Pass là PDAVIET là OK thôi mà!;;):D