• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Asphalt 4 Elite 4 Racing - Giống Need For Speed !

kency

ai bit cách sync vào ipod touch gen 2 ko
hix chưa có JB nên bác nào help với

dylaner

Bác nào down đc rùi thì cho em xin đi em vô trẽ quá nên link die mất rùi ! huhuhu...

XuanTruong

Super V.I.P
Link die hết rồi,kể cả link mega

Bạn có biết dùng PC không đấy? Xem hình!:|:|:|​

iphone3g8gbpro

hic các anh ơi. sao no bảo là khong thể cài đc, vì chưa kiểm tra, iphone của em 3G, fw 2.2 đã JB ngon lành. chỉ em với em dùng Itunes 8.x hơn, củng không thấy chổ nào để pass gì cả, mà sao cho pass

nhatquangpenn

mình click vào "Click here to start download" nó lại hiện lại nữa,còn nếu click phải thì chỉ down được file.html thôi

XuanTruong

Super V.I.P
mình click vào "Click here to start download" nó lại hiện lại nữa,còn nếu click phải thì chỉ down được file.html thôi

Mediafire mấy ngày nay nó chập chờn lúc được lúc không, mà đã do Host thì Anh Em trên PV ai mà Fix được mà Bạn cứ kêu hoài, phải biết phân biệt giữa Host và Link Down chứ!;;)

ThAngNgO_

có bác nào chơi online đc ko, mình ngồi đợi hoài ko thấy ai trên mang cả, lại phải ofline :(

bacduathu

sao cái asfalt này nó không cho em mua car mới nhu cai asfalt cu em chơi nhỉ, có phiên bản khác nũa à? nó chi update xe mới chứ ko cho mua, mà cái âm thanh của cai asfalt lần này nó kiu thấy ớn lun

keney

bác orange_244 ơi sao link down toàn tiếng Nga không à ???Bác hướng dẫn em down với ,hay bác down về bác pót cho a e với .Thèm game này quá