• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE PC SUITE - TỔNG HỢP CÁC PHIÊN BẢN

trieu94

ver này vẫn bị tình trạng như trên anh ui ! có cách nào khác không anh ?

Bạn cài itune 8.0 hoặc 8.1 thì iphonePCsuite sẽ nhận. Nếu đã cài 8.2 rồi thì bạn phải xóa "hoàn toàn" và cài lại 8.0 hoặc 8.1.Còn không thì bạn xài Diskaid 3.0

bapdetieunhi

mặc dù cài lại HDH rồi mà vẫn bị lỗi như trên , bác nào biết khắc phục lỗi trên cho em ý kiến ? thanks

lamnt0702

iPhone PC Suite v2.5.2.96 OS3.0 Ok!

Đây là bản iPhone PC Suite mới nhất,đã tương thích hoàn toàn với OS3.0!Công dụng của nó thì thôi chắc ko cần nói A e nào chưa có thì down về dùng nhé!

Download: Click vào đây hoặc đây để down nhé :D!

Cách đổi ngôn ngữ sang tiếng anh:

Bật iPhone PC Suite lên,chờ 1 cho chương trình update file hoàn chỉnh thì các bạn nhìn vào góc dưới cùng bên tay phải của thanh Start Bar của Windown,các bạn sẽ thấy biểu tượng chiếc iPhone tượng trưng cho chương trình iPhone PC Suite,click chuột phải vào biểu tượng,di chuyển chuột đến dòng thừ 3 từ dưới lên sẽ thấy ngay English (United States),click vào đó là xong :D

presario2000

Đây là bản iPhone PC Suite mới nhất,đã tương thích hoàn toàn với OS3.0!Công dụng của nó thì thôi chắc ko cần nói A e nào chưa có thì down về dùng nhé!
Bản này không chạy được trên win7 mới chán chứ :(

hachithanh091

Bản này không chạy được trên win7 mới chán chứ :(
bạn thử nhấp phải chuột tại biệu tượng của iphone PC Suite chọn Properties chọn Compatibility phần Compatibility mode đánh dấu check vào mục Run this program in Compatibility mode for chọn Windowns XP (Service pack 2)

Chỉnh sửa cuối:

hnp81

Có phiên bản nào dành cho vista o vậy bạn????? Giúp mình với nha.!!! Thanks thật nhiều!!

HaiBanh

Sao minh` sử dụng bản 2.5.2.97 ko tải nhạc va` app cho fw 3.0 dc, nhưng khi tải cho fw 2.2 thi` rất nhanh, anh e nao có cách khắc phục ko? :(

chanqua111

Download: Click vào đây hoặc đây để down nhé :D!

Cách đổi ngôn ngữ sang tiếng anh:

Bật iPhone PC Suite lên,chờ 1 cho chương trình update file hoàn chỉnh thì các bạn nhìn vào góc dưới cùng bên tay phải của thanh Start Bar của Windown,các bạn sẽ thấy biểu tượng chiếc iPhone tượng trưng cho chương trình iPhone PC Suite,click chuột phải vào biểu tượng,di chuyển chuột đến dòng thừ 3 từ dưới lên sẽ thấy ngay English (United States),click vào đó là xong :D

bản này của bác ngon quá !. thanks bác

kythuat

bản mới nhất này cài app cho 3.0 rất ngon đấy chứ. Chỉ có mỗi phần copy nhạc và video là mờ đi không sử dụng được

tottihuynh

Sao PC Suite của minh bây giờ kết nối vào lại báo là máy Jailbreak rồi thoát ra ngoài lun........help me!

ti-toe

Sao PC Suite của minh bây giờ kết nối vào lại báo là máy Jailbreak rồi thoát ra ngoài lun........help me!
xử lý như thế nào khi bị như thế vậy các bác