• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhoneToday_Giao diện Iphone giống nhất!

longak83

hik sao cứ cố biến WM thành IP thế :( phải để nguyên chất WM thế mới hok bị tui IP nói là hàng nhái :D

phải làm thành cái nì mới đã...các bác cho iem hỏi giao diện nì tên gì thế...hay nó mới chỉ là dụ án thui :D

iniuboo

mình ghét nhất là thể loại này, căn bản cũng hơi căm thù iphone 1 tí;))
đã dùng windows mobile rồi lại còn đi cài theme iphone
thần kinh.
:))
bi hài.

sututam

xin cho hỏi, minh cài cái này trên o2 atom dùng WM5 chỉ chạy được trang đầu tiên. các trang còn lại chỉ vào icon thì ko vào được. toàn báo lỗi.
bạn nào biết, chỉ cho mình cách tạo đường link đến các phần mềm cài trong program với.thank

Dung_MDA

xin cho hỏi, minh cài cái này trên o2 atom dùng WM5 chỉ chạy được trang đầu tiên. các trang còn lại chỉ vào icon thì ko vào được. toàn báo lỗi.
bạn nào biết, chỉ cho mình cách tạo đường link đến các phần mềm cài trong program với.thank

Ẹc,bác chọt rồi giữ 1 lúc vào 1 icon nào đó,sẽ hiện ra 1 bảng menu,sau đó vào settings để cài đặt nhé.

LuongQuang

Super V.I.P
Thì giờ @Tampham mới vào đó thôi=D>=D>=D>

Nhắc nhở ThaiChienvn2002 lần tiếp theo nhé. Chịu khó search trước khi post hoặc giới thiệu, tránh trùng lặp hoặc post lại cái người khác đã post hoặc chủ đề đã có!

Lần sau tôi không move nữa đâu mà del thẳng đấy! Nhắc nhở lần cuối! ;)

VUNHATVAN

Bạn cho trang của một diễn đàn khác thế thì khác gì đánh đố nhau.

Bác nào test thì down ở đây nhé

Chỉnh sửa cuối:

pacman10116

bác djtrungkien ơi, sao icon to nhỏ ko đều thế bác
Cái này phải thay bộ icon khác ạ?

pacman10116

Em thấy icon trong hình đính kèm hình như các góc cạnh cắt gọt chưa được đều như của iphone lại ko đồng bộ nữa (hoặc có lẽ tại mắt em lệch :D)
Em đang dùng manila, để cài thử xem iphone today thế nào, nhưng theo em thấy thì nó chưa được hoàn chỉnh cho lắm
Em thấy hình như có cả soft idiamond cũng giả mạo iphone rất giống bác đã cài thử chưa? Không biết có cài đc cho màn hình QVGA ko

xuandung11a2

Well-Known Member
Em thấy icon trong hình đính kèm hình như các góc cạnh cắt gọt chưa được đều như của iphone lại ko đồng bộ nữa (hoặc có lẽ tại mắt em lệch :D)
Em đang dùng manila, để cài thử xem iphone today thế nào, nhưng theo em thấy thì nó chưa được hoàn chỉnh cho lắm
Em thấy hình như có cả soft idiamond cũng giả mạo iphone rất giống bác đã cài thử chưa? Không biết có cài đc cho màn hình QVGA ko

Mình thì thấy không thích IP Today ở điểm lớn nhất đó là khả năng tự động cập nhật programs.Cứ phải config mãi mệt lắm roài.Đã vọc quá nhiều soft giả lập IP nhưng KQ=0:D:D
Còn cái Soft Idiamond Project cũng hay nhưng chưa hỗ trợ QVGA.:|

mabu210

Tớ cài bản V1.25 vào sam sung i780 rồi vào today set nhưng chẳng thấy đâu cả là sao? cácBro giúp mình với. Mình đang dùng WM6.1

Nguyên nhân có thể là do mình ko cài Net CF 3.5 - ko cài nổi Net CF3.5 do báo lỗi bộ nhớ máy ko đủ, tiếc quá...thôi đành vậy

Last edited by a moderator:

ancola66

Super V.I.P
Tớ cài bản V1.25 vào sam sung i780 rồi vào today set nhưng chẳng thấy đâu cả là sao? cácBro giúp mình với. Mình đang dùng WM6.1

Nguyên nhân có thể là do mình ko cài Net CF 3.5 - ko cài nổi Net CF3.5 do báo lỗi bộ nhớ máy ko đủ, tiếc quá...thôi đành vậy
Hiện nay nhiều bản Rom của nhiều dòng máy đã tích hợp sẵn Net CF3.5 . Bạn thử tìm bản Rom khác có Net CF3.5 để up thử xem :D

kungfumaster

Làm sao để đưa icon Weather ra Today vậy nhỉ . Mình đã tạo đc 1 icon Weather ở ngoài rồi nhưng thực ra chỉ là shortcut tới cái SpbWeather của mình chứ nó không hiện được nhiệt độ với mưa nắng trực tiếp :|

xuandung11a2

Well-Known Member
Làm sao để đưa icon Weather ra Today vậy nhỉ . Mình đã tạo đc 1 icon Weather ở ngoài rồi nhưng thực ra chỉ là shortcut tới cái SpbWeather của mình chứ nó không hiện được nhiệt độ với mưa nắng trực tiếp :|

Oài..chắc cái này khó rồi.:-??Có 1 cách đó là thêm 1 today plugin nữa thôi.Do đó có thể giao diện sẽ khác......