• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhoneToday_Giao diện Iphone giống nhất!

JongZiZi

QVGA máy mình xài tốt. Đẹp hay ko do cách trình bày và set soft tùy mỗi người.
Bạn cài thử rồi show cho anh em xem nào. Mình xài cái này lâu rồi nên giờ làm biếng cài lại wá. :D

xuandung11a2

Well-Known Member
có chú cái nào dùng cho QVGA mà nhìn đẹp tí ko bro Dung :D ?

Muốn giao diện đẹp thì phải chọn icon đẹp và wallpaper đẹp là chủ yếu.Icon thì chọn khó vì khi nhìn trên máy tính đẹp nhưng hiển thị trên IPT có khi bị vỡ nhìn xấu ghê.Có thể vào trang iconfinder hay iconarchives để tìm những icon mình cần.Mình thấy 2 trang đó có nhiều icon 3D rất đẹp.

djtrungkien

iPhoneToday 1.44

iPhoneToday 1.44 cập nhật.

tankinh

Cái này nó có 3 tab àh, mình muốn thêm 1 tab nữa thì phải chỉnh ntn vậy bác, mò mẫm hoài mà khodduwwowjc? thank

redlion

Cái này nó có 3 tab àh, mình muốn thêm 1 tab nữa thì phải chỉnh ntn vậy bác, mò mẫm hoài mà khodduwwowjc? thank
Bạn quay lại trong 2 sẽ thấy hướng dẩn tạo thêm tab

tuanhung2306

cái này thay icon đuôi nào cũng đc ah. em dùng bản 1.25. thấy icon mặc định la png mà ko biết cỡ bao nhiêu đẻ down. hix

kqminh

cái theme ip mình thấy sao đẹp = manila sense 2.5 , sao cũng nhiều người thích nhì , cài xong vài bữa rồi chán ngay cho xem :)), ghet IP gần chết , ngoại trừ khi nào IP đa nhiệm

hungphilong

cái theme ip mình thấy sao đẹp = manila sense 2.5 , sao cũng nhiều người thích nhì , cài xong vài bữa rồi chán ngay cho xem :)), ghet IP gần chết , ngoại trừ khi nào IP đa nhiệm

Mỗi người một sở thích mà bạn ;))

AnhPheCT

iPhoneToday 1.5.0 cập nhật!

Mã:
[B]Changelog[/B]
[B]iPhoneToday v1.5.0 (Mar 21, 2010)[/B]
[LIST=1]
[*]Fixed battery drainage issue.
[*]Improved quality of icons by using the averaging interpolation  method for resizing them.
[*]Added an alternative method for alpha blending to the background  that should be faster but requires more memory.
[*]Added an option to "use mask for transparency" that might help the  scrolling performance on some devices.
[*]Added text quality option (Default, Draft, Nonantialiased,  Antialiased, Cleartype, Cleartype comp), but it is available only when  alpha blend on background is disabled.
[*]Added facename (font family) option for the text labels under the  icons, the header text, and the special icons text. (you have to  manually configure the XML, no dialog yet).
[*]Added shadow and roundrect options for the header text.
[*]Added --winkey command to display the start menu.
[*]Added an option to show battery percentage while charging (enabled  by default).
[*]Changed default value of vibration for non phone devices to 0.
[*]Fixed crash when copying icons from topbar.
[*]Fixed bug with pressed icon not displaying correctly when alpha  blend is enabled.
[*]If reloadIcon is 2 icons.xml are saved after loading them from  registry.
[*]Installer now displays a warning that today plugin will not be  available if you choose to install to storage card.
[*]Some minor fixes and improvements.
[/LIST]
[/LEFT]

iPhoneToday v1.5.0

kien_letrung90

hình như mình đã xem đâu đó iphone today này có phần mềm để che thanh công cụ phía dưới hay sao đó.
nếu che được thì nó sẽ giống hơn. who do you know about it? ke ke ke...

xuandung11a2

Well-Known Member
hình như mình đã xem đâu đó iphone today này có phần mềm để che thanh công cụ phía dưới hay sao đó.
nếu che được thì nó sẽ giống hơn. who do you know about it? ke ke ke...

Bạn download file này về,chép vào PPC rồi click file .exe là như ý muốn.Làm việc hoàn hảo nhất trên WM6.5(not 6.5.3) trở xuống.

ntn555

Member
Bạn download file này về,chép vào PPC rồi click file .exe là như ý muốn.Làm việc hoàn hảo nhất trên WM6.5(not 6.5.3) trở xuống.

Mình dowl về máy WM6 và khi chạy file.exe thì màn hình mất cả thanh công cụ trên lên khi vào chương trình không thể thoát được. Có bạn nào đã sử dụng thành công cho ý kiến .Thanks!!!

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình dowl về máy WM6 và khi chạy file.exe thì màn hình mất cả thanh công cụ trên lên khi vào chương trình không thể thoát được. Có bạn nào đã sử dụng thành công cho ý kiến .Thanks!!!

Bạn chú ý kĩ sẽ thấy thanh công cụ bên trên không mất hết,nó sẽ thừa ra 1 đoạn rất nhỏ đủ để dùng móng tay nhấn vào nút start .Còn nữa,nếu muốn thay đổi độ rộng 2 thanh bar trên +dưới thì vào REG chỉnh (mình không nhớ rõ đường dẫn nên chắc phải mò ).

Chỉnh sửa cuối: