• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.00 R5 bản mới nhất Việt Hóa + 25 ngôn ngữ!

dung1291985

JbakTaskMan v1.00 R5 Việt Hóa bởi DzungKTS

JbakTaskMan là 1 phần mềm quản lý hệ thống siêu mạnh, hiện giờ nó vẫn đứng hàng đầu với rất nhiều tính năng đặc biệt và mạnh mẽ, có thể thay đổi theme máy, khởi động lại máy, thêm shortcut của các phần mềm hay văn bản, tin nhắn, email,.... cùng với hiển thị hệ thống bộ nhớ, thời gian thông minh, bố trí hợp lý và tốn ít Ram khi sử dụng, nó là 1 phần mềm đc ưa chuộng nhất hiện nay, hơn hẳn handy taskman nhiều lần, đây là bản Việt Hóa mình dịch tương đối sát nghĩa, và dễ hiểu đã được test trên N95-2 8Gb của mình, mọi chức năng đều bình thường và ko có 1 lỗi nào :p, một số từ chuyên dụng như Menu mình dịch là Trình đơn, hay viết tắt T.đơn để đảm bảo tính thuần Việt của phần mềm Việt hóa, mong nhận được sự ủng hộ của các bạn!

B

nicknguyen1980

những Mem mà có trình độ và rất nhiệt tình như bạn Dũng thì diễn đàn PDAviet phải cho lên làm Mod hay thấp nhất phải là Mod tập sự mới đúng ;)
pm việt hóa này rất cần đối với mình
thanks Dũng !

nxhoang90

sao máy mình hok hỗ trợ themes giống pác Dung nhỉ , nó là thems mặc định màu xanh của JBak , xấu vãi hichic

dungchay

bạn dùng máy gì? phiên bản JBAK hỗ trợ theme theo máy mà :)

Tráng sĩ ! Cái này là R3 hay R5 thế? liệu có uninstall Java app và show Théme installed trên E ko? down bản R5 ở trang chủ nó mà cài vào vẫn là R3 ( bó toàn thân) hu hu:-??

dung1291985

Tráng sĩ ! Cái này là R3 hay R5 thế? liệu có uninstall Java app và show Théme installed trên E ko? down bản R5 ở trang chủ nó mà cài vào vẫn là R3 ( bó toàn thân) hu hu:-??
Bản này dùng xem đc theme cả ổ E mà, remove đc app lun :)
mình cài vào máy đâu thấy nó hộ trợ theme theo máy đâu bạn ?
mình dùng n95-1
thì screenshot mình đấy, hỗ trợ theme theo máy :p

Caominh171

ý e là xài theme theo máy ý...giống xplorer 130 ýPosted via Mobile Device

Mình thì vẫn còn xài bản R3,bản này đã có xài theme theo máy rồi :-?
Thấy bản này a Dũng VH "hơi bị" chuẩn :D,lát phải remove xài thử.
Thank a Dũng phát nữa nè :p

Auto

Mình thì vẫn còn xài bản R3,bản này đã có xài theme theo máy rồi :-?
Thấy bản này a Dũng VH "hơi bị" chuẩn :D,lát phải remove xài thử.
Thank a Dũng phát nữa nè :p
thế pác chỉ e set theme theo máy đi...
Or pm yh e send e bản đó thử y :D
Posted via Mobile Device

Caominh171

thế pác chỉ e set theme theo máy đi...
Or pm yh e send e bản đó thử y :D
Posted via Mobile Device

Mình cũng ko bik nữa,khi cài vào nó đã mặc định dùng theme của mình :D
=>Nó có hỗ trợ theme của máy đúng hok nè :p

dung1291985

hay là bản việt hóa này bị lổi k dùng dc theme theo máy ở 1 số máy ?
Thử cách này nhé bạn, cài bản JBAKTaskman tiếng Anh này nhé rồi mở lên, và thoát luôn, sau đó chép file việt hóa JbakTaskMan.rsc này đè vô đường dẫn :\System\apps\JbakTaskMan thử coi có hết lỗi này ko, chú ý thoát JbakTaskman trước khi chép đè nhé, hy vọng là đc ^ ^ :D

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Thử cách này nhé bạn, cài bản JBAKTaskman tiếng Anh này nhé rồi mở lên, và thoát luôn, sau đó chép file việt hóa JbakTaskMan.rsc này đè vô đường dẫn :\System\apps\JbakTaskMan thử coi có hết lỗi này ko, chú ý thoát JbakTaskman trước khi chép đè nhé, hy vọng là đc ^ ^ :D

Máy anh vẫn không đuợc, Pm hay mà chỉ tiếc nó không cho kéo dài ký tự, viết tắt mất suớng. Cái này mà làm trên Mobihex đuợc thì tốt.