• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jeer v1.0 - Ứng dụng bắt ngay cuộc gọi và nhá máy.

Kojiro

Super V.I.P
Đây là ứng dụng dội bom cuộc gọi đến số nào đó mình "ghét" :D Bên cạnh đó nó còn bắt ngay tất cả cuộc gọi gọi đến máy nếu đang chạy ứng dụng mà không cho bên kia kịp tắt máy.

Ứng dụng chạy trên nền python vì vậy cần cài vào cùng bộ nhớ cài python (nên cài vào bộ nhớ máy)

Để sử dụng chức năng bắt ngay cuộc gọi, các bạn chọn "Wait for call", tất cả cuộc gọi đến sẽ bị bắt ngay khi bên kia vừa tút 1 cái mà không biết lí do tại sao :D

Để sử dụng chức năng dội bom, các bạn vào Settings, chọn Set number để nhập số cần bom

Nhập số xong vào Settings/Set count nhập số lần nhá máy.

Xong hết, chọn Start dialing, thế là bắt đầu nhá máy :) Qua test trên N95, thấy ứng dụng hoạt động tốt với số lần nhá máy <=3 lần, lớn hơn mình không chịu trách nhiệm

Thời buổi này, các mạng tại VN đã tính tiền khi thực hiện cuộc gọi nhưng ứng dụng này nhá 1 phát rất nhanh, có thể chỉ đủ để sáng màn hình người gọi.

Test cho sôi nổi chứ không mong các bạn dùng cái này phá người khác :D

tonytrung235

thế hóa ra nếu có người bị chơi lẫn chơi đều có phần mềm thành ra cả 2 người đều mất tiền àh .. kakkak

troly

Well-Known Member
thế hóa ra nếu có người bị chơi lẫn chơi đều có phần mềm thành ra cả 2 người đều mất tiền àh .. kakkak

Đã chơi thì chấp nhận thôi, đôi khi mất một ít tiền song hạ được hỏa bạn à.

tsthanhhai

Mình đã cài Python for S60v3 1.44. Nhưng khi mở Jeer lên là nó lại tắt ngay, giống như cái capoff vậy. Ko bít còn thiếu ji nữa ko?

Zenki

Super V.I.P
Mình đã cài Python for S60v3 1.44. Nhưng khi mở Jeer lên là nó lại tắt ngay, giống như cái capoff vậy. Ko bít còn thiếu ji nữa ko?
Bạn tìm và cài thêm appswitchmegapymodule hy vọng sẽ được ;)

tsthanhhai

Bạn tìm và cài thêm appswitchmegapymodule hy vọng sẽ được ;)

appswitch mình search chưa có nên chưa cài đc. Còn megapymodule mình setup ko được. phải gỡ RDAccelerometer DLL ra mới cài dc, nhưng cài xong thì RDAccelerometer DLL lại ko cài vào dc.

Cài hết vào bộ nhớ máy bạn nhé.

Mình đã cài hết vào máy, các ứng dụng cảm ứng và python mình đều install trên máy. Vẫn vậy :|

Zenki

Super V.I.P
appswitch mình search chưa có nên chưa cài đc. Còn megapymodule mình setup ko được. phải gỡ RDAccelerometer DLL ra mới cài dc, nhưng cài xong thì RDAccelerometer DLL lại ko cài vào dc.

Mình đã cài hết vào máy, các ứng dụng cảm ứng và python mình đều install trên máy. Vẫn vậy :|
Download PythonScriptshell ở link http://pdaviet.net/showpost.php?p=380197&postcount=282

Download Appswitch ở link http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=357319&postcount=51

Lần này ko được nữa mình nhảy lầu lun :D

letgovnn

Python và Scriptshell <=== 2 cái này cài vào được
Appswitch <=== cái này báo lỗi cập nhật
Jeer v1.0 <=== cái này cài được nhưng k chạy
em cài trên E90 k được. cái Jeer này khi nhá vào máy em có cài cái Mcleaner thì nó k co tác dụng gì hết máy k báo cho biết là co ngừoi nhá
ai biết chỉ em làm sao cho cái Jeer nó chạy nha
em xin cảm ơn nhiều

Kojiro

Super V.I.P
em cài trên E90 k được. cái Jeer này khi nhá vào máy em có cài cái Mcleaner thì nó k co tác dụng gì hết máy k báo cho biết là co ngừoi nhá
em xin cảm ơn nhiều

Bạn nói cài ko được vậy sao dùng nó để nhá thử được ta. Bạn tìm megamodulepack 1.5.2 cài vào.

tsthanhhai

cái appswitch, python, scriptshell cài ok nhưng Jeer vẫn ko chạy dc.

Megamodulepack ko cài dc??
HIC. Chịu.

MinhThang

Manager
em xin cảm ơn nhiều

megamodulepack 1.5.2 Thử cái này bạn nhé:

http://www.mediafire.com/?eyxoodonqzn

letgovnn

anh Kojiro này thiệt tình. em k cài được nhưng người kia cũng chung diễn đàn cài được và quay qua thử với em mà. :(.
cảm ơn anh kojiro và anh Minhthang nha. nó vẫn báo lỗi thôi, chắc tại cái E90 nó k cài được

Kojiro

Super V.I.P
anh Kojiro này thiệt tình. em k cài được nhưng người kia cũng chung diễn đàn cài được và quay qua thử với em mà. :(.
cảm ơn anh kojiro và anh Minhthang nha. nó vẫn báo lỗi thôi, chắc tại cái E90 nó k cài được

megamodulepack 1.5.2 thì e nên dùng cái của giot_tinh_cay_dang up. Nó sẽ không bị lỗi update, cũng có 1 bản 1.5.2 luôn mà bị lỗi. Do cách cài thôi chứ KJR nghĩ python thì rất dễ chịu.

longvanansi

Minh thay cai duoc binh thuong tren N73
. Chay chuong trinh thi duoc. Nha may va bat may vui lam nhung khong hieu vi sao moi lan nha may xong la may bi dung luon. Phai go pin ra khoi dong lai. Co ai bi nhu vay khong. Chu vay hu may chet.
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Minh thay cai duoc binh thuong tren N73
. Chay chuong trinh thi duoc. Nha may va bat may vui lam nhung khong hieu vi sao moi lan nha may xong la may bi dung luon. Phai go pin ra khoi dong lai. Co ai bi nhu vay khong. Chu vay hu may chet.
Posted via Mobile Device

Bạn thử nhá dười 3 lần xem, bạn cài nhiều quá nó hơi đơ đơ.

tsthanhhai

megamodulepack 1.5.2 thì e nên dùng cái của giot_tinh_cay_dang up. Nó sẽ không bị lỗi update, cũng có 1 bản 1.5.2 luôn mà bị lỗi. Do cách cài thôi chứ KJR nghĩ python thì rất dễ chịu.

Trong topic này hay topic khác vậy kojiro. Topic này thì có cái Megamodulepack của MinhThang thôi à:-?