• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jeer v1.0 - Ứng dụng bắt ngay cuộc gọi và nhá máy.

tsthanhhai

Hic! Vừa mới format máy cài lại. Thật sự thì bộ megamodule ko bị lỗi. Chỉ do cài python & pythonscriptshell & N95 accelerometerPlugin mới vậy. Thử nhiu cũng báo update error. Cuối cùng uninstall hết tất cả các cái trên. Sau đó cài megamodule trước, sau đó cài PythonforS601_4_4 là OK.

letgovnn

em có thử mấy cái khác nó chạy trên nền python này và cái acc gì đó thì nó k chạy được cho E90. khi cài mấy cái đó vào thì cái chương trình chuyển nhạc thành mp3 thì nó k còn chạy được nữa. thôi em xin từ giã vụ này rồi. ai nhá thì em chặn thôi.mấy cái mà chạy tốt trên N95 em cũng đập vô thử hết rốt cuộc là cái máy bây giờ k còn la E90 nữa mà nó chạy rất chậm trên mọi ứng dụng. mới khởi động thì ram được 72M, em chạy cái taskman và 1 ứng dụng nghe nhạc sau 15 phút em thoát ra và để máy chừng 2h thì ram nó giảm xuống còn khoảng 60m thôi. lâu lâu nó hiện lên bảng send tin nhắn mà k biết send cho ai, tự send k cần hỏi luôn đó anh:(:(:)((
cảm ơn anh đã chỉ

ANHTUAN9791

Các bác ơi,mừng quá!hôm nay em dùng jeer giết chết 1 thằng chuên nhá máy em.Cuối cùng nó phải nhắn tin lại cho em "mày chỉ ăn với canh máy thôi hả".
Em cả giận dùng Jeer nhá cho nó cháy sim luôn mà mất có 3k thui ah!Giờ nó sợ em rùi!nó nhắn tin xin em rùi!chả là nó cứ nháy máy con bồ của em!nó báo tổng đài thì em lại thay sim mới!cho nó hết thuốc luôn!
Chia sẻ cùng a-e nỗi vui!

duceasy

có dùng đc trên Nokia 5800 các anh ơi

có dùng đc trên Nokia 5800 các anh ơi

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã cài hết vào máy rồi mà nó vẫn vậy, cứ vào icon là nó thoát ra liền, không biết còn thiếu gì nữa không bạn ơi

Máy bạn là máy gì? Bạn thử cài thêm megapymodule vào bộ nhớ máy luôn nhé!

tam3000

quynh oi!!e cai vao N96 như đã hướng dẫn nhưng sao ko chay được!!help me!!

jul12st83

Đã gọi là nhá máy mà số lần nhỏ hơn hoặc bằng 3 thì nhá làm cái gì nữa hả các bác....

hoangkoha

Đã gọi là nhá máy mà số lần nhỏ hơn hoặc bằng 3 thì nhá làm cái gì nữa hả các bác....
...có thể dùng nhiều hơn nhưng không ổn định lắm ( nhìu khi nó đơ bên kia bắt máy không biết lun ). Xong 3 lần này thì nhấn vài nút là có thể tiếp 3 lần khác, nhanh lắm. Thà mắc công chút nhưng ko tốn tiền =]]
Cách cài với 6120c cho những bạn chưa cài dc ( giống mình ^^& ):
1.uninstall hết tất cả các cái trên (vì cài mà có sử dụng được đâu)
2.Cài megamodule trước
Mã:
http://www.mediafire.com/?eyxoodonqzn
3.Cài PythonforS601_4_4
Mã:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=380197&postcount=282
4.Cài Jeer v1.0 ở trên.
*tất cả cài vào bộ nhớ máy nhé.

Chỉnh sửa cuối:

phuc0984830836

sao không có cho 5800 XM nhỉ ??? bạn nào cóa soft này cho 5800 XM không ? share mình với. hoặc là ứng dụng tương tự như vậy. Thanks nhìu.

davidboy09

...có thể dùng nhiều hơn nhưng không ổn định lắm ( nhìu khi nó đơ bên kia bắt máy không biết lun ). Xong 3 lần này thì nhấn vài nút là có thể tiếp 3 lần khác, nhanh lắm. Thà mắc công chút nhưng ko tốn tiền =]]
Cách cài với 6120c cho những bạn chưa cài dc ( giống mình ^^& ):
1.uninstall hết tất cả các cái trên (vì cài mà có sử dụng được đâu)
2.Cài megamodule trước
Mã:
http://www.mediafire.com/?eyxoodonqzn
3.Cài PythonforS601_4_4
Mã:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=380197&postcount=282
4.Cài Jeer v1.0 ở trên.
*tất cả cài vào bộ nhớ máy nhé.
cám ơn bạn nha, mình làm đc rùi kaka

nhatmobile

Mình cài như HD với N73 rùi mừ vẫn chưa được , vào Jeer nó cứ bị thoát ra ngoài . Mong anh em hướng dẫn thêm .

trongtindk3

Trình này không hiệu quả cho lắm, nhá máy chưa kịp đổ chuông nó đã cúp, có trình nào hiệu quả hơn hok bác. thanks nhiều!

minh76100

đã ai có cách khắc phục nháy máy trên 3 lần mà máy ko bị đơ chưa?em dùng n73 nháy trên 3 lần toàn phải tháo pin hoài.ngày xưa dùng n70 cung có chương trình nháy máy được tany upgrade nháy máy kinh khủng thật.giờ cứ nháy dc 3 lần

Minhthe222

Mình xài N73me bạn ơi, không biết N73 có xài được không vậy, mình thấy pm này được giới thiệu nhiều mà không sử dụng được buồn quá đi, mong ban chỉ dùm nhé
Máy bạn là máy gì? Bạn thử cài thêm megapymodule vào bộ nhớ máy luôn nhé!