• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jeer v1.0 - Ứng dụng bắt ngay cuộc gọi và nhá máy.

MinhThang

Manager
Mình xài N73me bạn ơi, không biết N73 có xài được không vậy, mình thấy pm này được giới thiệu nhiều mà không sử dụng được buồn quá đi, mong ban chỉ dùm nhé

Bạn cài đầy đủ Python... như hướng dẫn, tất cả lên bộ nhớ máy xem có được không?

cutexikegirl

bạn oi mình cài đc mà, các anh em đòng ghóp nhiệt tịnh thế mà lại ko cài đc hả bạn, bạn xem lại hướng dẫn của mọi người đi, tôi dùng E71 cài ok ak;
ban đọc lại bài của tsthanhhai đi nha lam theo la ok đó:
--->>>Hic! Vừa mới format máy cài lại. Thật sự thì bộ megamodule ko bị lỗi. Chỉ do cài python & pythonscriptshell & N95 accelerometerPlugin mới vậy. Thử nhiu cũng báo update error. Cuối cùng uninstall hết tất cả các cái trên. Sau đó cài megamodule trước, sau đó cài PythonforS601_4_4 là OK.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Có ai test kiểu này chưa:
máy của bạn đang trong tình trạng bom người khác -- nạn nhân tắt máy đi -- nạn nhân khởi động lại máy -- và chắc chắn 100% máy của bạn bị dính chưởng rồi đó vì sau khi nạn nhân tắt và khở động lại máy thì Jeer mất tác dụng và máy của bạn vẫn cứ gọi như bình thường -- thế là "xốn xiền" rồi đó. Thân

neo1105

Có ai test kiểu này chưa:
máy của bạn đang trong tình trạng bom người khác -- nạn nhân tắt máy đi -- nạn nhân khởi động lại máy -- và chắc chắn 100% máy của bạn bị dính chưởng rồi đó vì sau khi nạn nhân tắt và khở động lại máy thì Jeer mất tác dụng và máy của bạn vẫn cứ gọi như bình thường -- thế là "xốn xiền" rồi đó. Thân

Bạn nói đúng rồi, nhiều người bị như bạn. nhưng mà phần mềm nào cũng tương đối thôi, không hoàn hảo được, hoặc ít ra chưa có pm nào nhắy máy hoàn hảo như bạn muốn đâu :)

kanvicofbon

Tesed okie in N82 Black V.30:
- Gỡ hết Python và Pythonscrip ra, ròy gỡ cả cái NmodulPy... j` j` đó (đại loại là có cái chữ N ở đầu :D làm nhanh quá nên hôk kịp dòm :p )
- Sau đó cài cái appswitch 103 vô rùi cài tiếp megapymodulepack_v1_5_2_124 của anh KJR vô (mình cài cái của anh KJR, ai thích thì cài cái khác cũng được), bỏ dấu tích ở cái đầu tiên (appswitch-nếu bạn đã cài appswitch103 trước đó) và cả dấu tích ở cái RDAccelerometer DLL (N82 thường có sẵn file này thì phải) Rồi tiếp tục cài bình thường thui.
- Cài Jeer vào và thưởng thức thui :D
P/S: Có bản VH của anh Kieu_Phong_N82 ở đây nè, các bạn đợ phải kiếm nghen! (gỡ bản Eng ra trước khi cài bản Việt hóa. Nếu ko sẽ bị Error Update đó)
Have Fun!

Chỉnh sửa cuối:

vodat

Đây là ứng dụng dội bom cuộc gọi đến số nào đó mình "ghét" :D Bên cạnh đó nó còn bắt ngay tất cả cuộc gọi gọi đến máy nếu đang chạy ứng dụng mà không cho bên kia kịp tắt máy.

Ứng dụng chạy trên nền python vì vậy cần cài vào cùng bộ nhớ cài python (nên cài vào bộ nhớ máy)

Để sử dụng chức năng bắt ngay cuộc gọi, các bạn chọn "Wait for call", tất cả cuộc gọi đến sẽ bị bắt ngay khi bên kia vừa tút 1 cái mà không biết lí do tại sao :D

Để sử dụng chức năng dội bom, các bạn vào Settings, chọn Set number để nhập số cần bom

Nhập số xong vào Settings/Set count nhập số lần nhá máy.

Xong hết, chọn Start dialing, thế là bắt đầu nhá máy :) Qua test trên N95, thấy ứng dụng hoạt động tốt với số lần nhá máy <=3 lần, lớn hơn mình không chịu trách nhiệm

Thời buổi này, các mạng tại VN đã tính tiền khi thực hiện cuộc gọi nhưng ứng dụng này nhá 1 phát rất nhanh, có thể chỉ đủ để sáng màn hình người gọi.

Test cho sôi nổi chứ không mong các bạn dùng cái này phá người khác :D

trên N70 cài đc hk vậy a?:-?

hunterviet

Well-Known Member
Tiếc là cái này bắt máy tất cả các số chứ ko thể đặt những số nhất định được, vì có những số đã giao hẹn trước chỉ cần nháy là đủ biết rồi

phuoc2705

bạn nào cho mìnnh ứng dụng nhá điện thoại dùng cho n95 8g, minh cám ơn nhé!

Chỉnh sửa cuối:

keangnam

Phần mềm này có 1 lỗi đó là nếu lúc nháy máy kia mà ấn tắt đi thì cuộc thứ 2 phần mềm này sẽ ko còn tác dụng nữa 8-} có ai bị như em ko ?

traicauhd

có 2 nhược điểm
1 la khi người đó tắt nguồn và bật nguồn nên
2 là khi người đó nhấn kết thúc .

thế là nó không hoạt động nưa và cứ thế gọi
vip nào khác phục được 2 nhược điểm này thì tốt quá

langmanhtung

Có chương trình nháy và tự động tắt trên Python đấy! chương trình sẽ gọi cho đến khi nào người nhận nhấc máy thì sẽ tự động cúp tại thời điểm 00.00s. đã test trên mạng mobifone rồi! ngon và ok!

traicauhd

Có chương trình nháy và tự động tắt trên Python đấy! chương trình sẽ gọi cho đến khi nào người nhận nhấc máy thì sẽ tự động cúp tại thời điểm 00.00s. đã test trên mạng mobifone rồi! ngon và ok!

tên pm là gì vậy nói cho anh em dùng thử xem sao

Kojiro

Super V.I.P

Kojiro

Super V.I.P
cảm ơn bạn nhé . pm này mình thấy hay hơn pm jee
bạn còn pm nhá máy nào không cho xin thêm . mình tuyển tập pm nhá máy luôn
Trước giờ chỉ thấy có 2 cái này thôi bạn à, cái jeer thì có 1 bản cập nhật, up bên khu việt hóa luôn :)
Down bên Việt hóa nhớ thanks tác giả nhé bạn :)

traicauhd

Trước giờ chỉ thấy có 2 cái này thôi bạn à, cái jeer thì có 1 bản cập nhật, up bên khu việt hóa luôn :)
Down bên Việt hóa nhớ thanks tác giả nhé bạn :)

mình dùng bản cập nhập vh lâu rồi mà
mà bạn không biết chứ . chỉ cần ai trả lời mình 1 câu ? của mình thì mình đều thank
+ download pm là đều thank mà

mp87

sao mình ấn vào cái Icon ko thấy phản ứng gì nhỉ? chả thấy chạy gì cả
MÌnh đã cài Python và Scriptshell ,Appswitch

havefun88

Cái này ko cài được cho E75! Chán quá!
Appswitch và megamodule cũng ko cài được cho e75! Đã test thử mọi cách mọi vesion rồi :((