• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Gửi lời chúc mừng Sinh Nhật đến thành viên bemeolovepethuy.
Lời chúc: An lành và hạnh phúc nhất!
bemeolovepethuy ấn vào hình trên để xem lời chúc của các thành viên khác gửi đến bemeolovepethuy nhân ngày sinh nhật nhé!
Thay mặt BQT
tinh_la_gi

quà của em đâu các bác nhỉ.:D

thangbb

bemeolovepethuy ấn vào hình trên để xem lời chúc của các thành viên khác gửi đến bemeolovepethuy nhân ngày sinh nhật nhé!
Thay mặt BQT
tinh_la_gi

ohoo..sinh nhật mà chẳng ai biết, tổ chức sinh nhật đi để nhận quà nào !
bao giờ thế ??
đang ở đâu ?
tổ chức thế nào ?
...

khong_co_ai

Active Member
Thay mặt BQT
tinh_la_gi

Quà chúc mừng chú em đây!

khong_co_ai

Active Member
Thay mặt BQT
tinh_la_gi

Quà chúc mừng chú em đây!

thangbb

Hôm qua đi HN có gặp 1 pdaman bái phục ae ta vì dạo này pdaHD sôi nổi quá, gần như ngày nào cũng có vài bài và luôn lên top
(cứ thế mà phát huy nhỉ )

mrlingling

Active Member
về công nghệ có nhiều sân chơi, nhưng sân chơi để a e gắn bó, đoàn kết và chia sẻ thì chỉ có PDAviet hĩ hĩ :))

khong_co_ai

Active Member
PDA là cái duyên anh em mình gặp nhau, mong rằng từ cái duyên đó anh em mình trở thành những người bạn thân thiết, chia sẻ những vấn đề khác ngoài công nghệ trong cuộc sống.