• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Dạo này nhà vật lý học "Anh xì tanh" và nhà nông học "Lương Đình Của" đâu rồi mà im hơi nặng tiếng thế nhỉ?

kdv2108

Active Member
Dạo này nhà vật lý học "Anh xì tanh" và nhà nông học "Lương Đình Của" đâu rồi mà im hơi nặng tiếng thế nhỉ?

Các chú nói hay quá làm bọn anh chẳng còn nói vào đâu được.Hic
Quả thật PDAVHD của mình:"Ít nhưng chất"(Nguồn nhà vật lý Anhxtanh).=D>
Dạo này đang bận việc riêng tý.Các chú chém gió thoải mái nhé....

khong_co_ai

Active Member
Em cũng nghĩ dạo này đang vào vụ nên bác bận rộn, còn Anh xì tanh thì đang bận giải quyết vụ Đồi Ngô.

khong_co_ai

Active Member
Em cũng nghĩ dạo này đang vào vụ nên bác bận rộn, còn Anh xì tanh thì đang bận giải quyết vụ Đồi Ngô.
Lâu lâu ko bị dupble hôm nay chém lại bị 2 bài rồi

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

qua đợt này các giáo sư hết bận ta tổ chức cho ae đi NG chơi xả hơi

khong_co_ai

Active Member
qua đợt này các giáo sư hết bận ta tổ chức cho ae đi NG chơi xả hơi
Vụ này mong mãi mà chưa đến ngày, chờ qua đợt cao điểm này nhất định phải lên đường thôi anh em nhỉ?

PhamHien

He...he..."vụ gặt" của em nên quên cả cạo râu! Để anh em phang ác quá!

Tuần sau em hết cao điểm rồi chỉ còn trung điểm thôi! Hy vọng được đón anh em về NG chơi! :)

Công nhận gắn bó được như anh em mình là khó đấy!

PhamHien

hi...hi...

He...he..."vụ gặt" của em nên quên cả cạo râu! Để anh em phang ác quá!

Tuần sau em hết cao điểm rồi chỉ còn trung điểm thôi! Hy vọng được đón anh em về NG chơi! :)

Công nhận gắn bó được như anh em mình là khó đấy!

PhamHien

Sau vài tháng trắng tinh, tự nhiên hôm nay vào thấy hiện lại hai cái huân chương và kỷ niệm chương! Cứ tưởng mình bị giáng cấp xuống hết bậc rồi! :))

khong_co_ai

Active Member
Sau vài tháng trắng tinh, tự nhiên hôm nay vào thấy hiện lại hai cái huân chương và kỷ niệm chương! Cứ tưởng mình bị giáng cấp xuống hết bậc rồi! :))

Không biết có phải vì mất huân chương và kỷ niệm chương nên ko thèm online nữa hay ko mà thấy im hơi nặng tiếng thế.
chém..........chém....................... vù...........vù..........

khong_co_ai

Active Member

Không biết có phải vì mất huân chương và kỷ niệm chương nên ko thèm online nữa hay ko mà thấy im hơi nặng tiếng thế.
chém..........chém....................... vù...........vù..........

thangbb

Dự kiến khoảng 10 tháng 7 ae tập trung đi NG, ưu tiên thắng - bemeolovepethuy bố trí thời gian về cho đông đủ, về được ngày nào thì báo sớm nhé
như thế được ko các bác ? với tinh thần thóc không thiếu 1 cân, quân không thiếu 1 người

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Chưa được gặp chú đâu đấy=))

hý hý.em cũng mong bác lắm ý

Dự kiến khoảng 10 tháng 7 ae tập trung đi NG, ưu tiên thắng - bemeolovepethuy bố trí thời gian về cho đông đủ, về được ngày nào thì báo sớm nhé
như thế được ko các bác ? với tinh thần thóc không thiếu 1 cân, quân không thiếu 1 người

hý hý yêu bác lắm cơ.sau ngày 10 đi bác.

thangbb

Tinh thần cao thật đấy, như tổng động viên ý =D> =D> =D> =D>

đã đi xa phải hoàng tráng, giao lưu với huyện bạn nữa chứ :-?
đấy là ý đồ thế, còn tổ chức được hay ko là do ô

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Hiện tại có 2 người xem chủ đề này (2 thành viên và 0 khách)
bemeolovepethuy, thangbb

em bầu 1 phiếu cho bác thắng lên làm MOD =))

PhamHien

Ngày 19/7 em đi "tua" Nha Trang - Sài Gòn 10 ngày rồi nhé! Tầm 10-14/7 em đi coi thi TS vào 10! Hic! Các bác sắp xếp dần xem hôm nào cho tiện nhé! Máu lắm rồi! He..he...