• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

persie

;;) Chào các bác. Lâu lắm rồi ko vào 4rum. các bác vẫn khỏe chứ.

thangbb

bác H máu lắm rthì bác Trung xem tổ chức vào chủ nhật tới có được ko ? ngày 31 cuối tháng đấy huy động ae đi cho vui

khong_co_ai

Active Member
Chu Tung di dau ma mat hut the, zao nay lam ji, o dau vay.
@thangbb: hom do Thang meo con co di dc ko nhi. Di dc thi ok luon. Tui cung dang mau day.

khong_co_ai

Active Member
Ngày 19/7 em đi "tua" Nha Trang - Sài Gòn 10 ngày rồi nhé! Tầm 10-14/7 em đi coi thi TS vào 10! Hic! Các bác sắp xếp dần xem hôm nào cho tiện nhé! Máu lắm rồi! He..he...
The 30-mong 1/7 hoac ngay 7 or 8/7 anh em thay sao nhi
Anh em vao dang ki danh sach so bo di de con lap top rieng

thangbb

thắng mèo.. đâu rồi ? bố trí thời gian nhé, ae còn lại xem thời gian như vậy có được ko để còn tính>
Ai đi được thì lên tiếng để Tr còn làm danh sách cho cụ thể( còn báo lại với ae NG sắp xếp chứ )

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Sao lịch nhà tui tháng 6 chỉ có 30 ngày nhỉ?

thế này chì phải xin ý kiến xếp Hiển thôi, xếp cho cái lịch đi để anh em còn liệu nào
bác tr lại tung chảo 2 bài rùi.hum ấy đi xong các bác nhơ mang quà về cho em nhá.càng tươi sống càng tốt:D

khong_co_ai

Active Member
Ơ hay! Ko đi thì mất quyền lợi chứ làm gì có chuyện mang về, thế đi đồ sơn anh cũng phải mang về cho chú hàng tươi sống à?

khong_co_ai

Active Member
hay đấy, cho 1 cái lịch cụ thể xem ae nào đi nào ?
Tui thì cuối tuần này hay tuần sau đều OK, vấn đề là đội tiền trạm ở NG mà thôi, Hiển và bác "Già" ý kiến thế nào ạ. Quan trọng là Hiển thu xếp lịch để anh em còn về thăm quê chú chứ, ko lẽ đi về đến đó lại ko gặp được Hiển sao?