• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Vui vãi chưởng, bác Trung lên chương trình toàn bị trùng ngày trực của e nhọ vãi hàng ~X(
Kế hoạch chương trình xắp tới có rồi chú nhé. Chú thu xếp thời gian và báo cáo xếp chú để xếp lịch trực trước đi nhé, mấy vụ ngần đây anh em nhớ và nhắc chú suốt.

tadysnb129

Kế hoạch chương trình xắp tới có rồi chú nhé. Chú thu xếp thời gian và báo cáo xếp chú để xếp lịch trực trước đi nhé, mấy vụ ngần đây anh em nhớ và nhắc chú suốt.
Bác đùa e, để e làm sếp sẽ có đc cái ngày đó :))

hieumaster_vn

Em liên lạc lại ngay với anh Hải để bảo anh anh ấy đổi nhé! Lúc đó ai cũng vừa vội, vừa phê nên không ai thử kỹ! Sạc chung, hôm nào chạy lên HD đổi hoặc gửi
Bus cũng được!

Vâng a Dương bảo alo rồi , chắc hôm nào lên đổi, tại hình như a ý đi QN làm ngay rồi ạ

hieumaster_vn

Thay mặt câu lạc bộ chân thành cảm ơn sự có mặt của anh em đã làm lên buổi chiều thật vui vẻ. Đặc biệt ghi nhận tinh thần nhiệt tình của chú Hiển và chú Thắng.
Cũng trong buổi chiều thứ 7 anh em đã thống nhất khởi động lại chương trình về thăm Ninh Giang đã tạm hoãn vì lý do khách quan vào dịp 2/9. Theo dự kiến chương trình sẽ được tổ chức vào ngày Thứ 7, 01/9. Anh em cho ý kiến biểu quyết và bố trí thời gian, công việc trước để hôm đó có mặt đông đủ nhé.
Chú Hiếu trông cũng đẹp zai đấy nhỉ!
f55e25baf6bb90a9a99b68f76e13c5ebc1fbc295de3827f1f11a23473d33d3966g.jpg

Còn thangbb thắc mắc ko nhìn thấy đâu thì có đây@
568da5959ffadfd4b693fce0988cd03b8177f2e5b4e305205846066cd99ec9306g.jpg

Chỉ ấn tượng mỗi chú dutunguyen một mình 1 chai. hề.....hề..........

Ai cũng nhiệt tình cả mà a , nhiệt tình nhất phải là a gì phi ở Hà Nam về đó a :D

kdv2108

Active Member

=))
Các chú có uống hộ anh cốc nào ko?
Ai mua EVO3D 3tr ko?Bán lấy tiền mua em 2s2s nào,còn thiếu tý nữa thôi:))
1/9 anh khả năng đang bận,khoảng giữa tháng 9 thì các chú tổ chức xuyên Việt anh cũng theo

PhamHien

Em đang cbi mua ipad3 đây, còn đt thì chưa biết nên mua con nào! A Diệp dạo này chắc bận lắm nhỉ!

Anh em HD thật vui, mong sẽ có nhiều buổi Offline chất lượng hơn nữa...=D> Đợt nào có điều kiện thì tham gia chút cho vui, không biết Nam Sách có gần chỗ các anh không nhỉ???

khong_co_ai

Active Member
Anh em HD thật vui, mong sẽ có nhiều buổi Offline chất lượng hơn nữa...=D> Đợt nào có điều kiện thì tham gia chút cho vui, không biết Nam Sách có gần chỗ các anh không nhỉ???
Cảm ơn bác!
Đây chỉ là buổi gặp gỡ anh em bình thường chưa phải là buổi offline chính thức, anh em còn phải đi học, đi làm nên tổ chức vào ngày nghỉ cũng khó tập hợp được đông đủ, nhưng được cái tinh thần anh em rất nhiệt tình.
Nam sách cách Hải Dương khoảng 10km, Bác về đến Hải Dương cứ alo với anh em Hải Dương giao lưu gặp gỡ để tăng cường sự gắn bó giữa anh em PDAVIET các nơi với nhau. Rất mong có dịp được đón tiếp bác.

khong_co_ai

Active Member
=))
Các chú có uống hộ anh cốc nào ko?
Ai mua EVO3D 3tr ko?Bán lấy tiền mua em 2s2s nào,còn thiếu tý nữa thôi:))
1/9 anh khả năng đang bận,khoảng giữa tháng 9 thì các chú tổ chức xuyên Việt anh cũng theo
Có 1 ngày nghỉ thôi, bác cố gắng thu xếp công việc để tham gia với anh em cho vui đi bác.
Bác đùa e, để e làm sếp sẽ có đc cái ngày đó :))

Thì chú bảo sếp bố trí lịch lệch 1 ngày vào CN đi, có phải là trốn trực đâu mà.

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

2 ngày hôm nay đi vắng, vừa có mặt tại nhà là bật mt và trang đầu tiên là PDAHD, ôi trời ae quá đông vui - cứ thế mà phát huy đi lên để ae tỉnh bạn còn học hỏi

thangbb

trung ơi ! lên lịch cụ thể về NG đi để ace còn sắp xếp xem mình đi với em chân dài nào ?

PhamHien

Oái! Có cả chân dời đi cùng à! Các bác lên lịch sớm đi! Nếu khó thì tổ chức vào dịp 19/8 cũng được!

mrlingling

Active Member
12 luôn cũng dc ấy chứ :)) bác Trung ơi xem ngày 19 thế nào đi, chứ tận sang tháng thì lâu quá, a e sốt ruột !

khong_co_ai

Active Member
trung ơi ! lên lịch cụ thể về NG đi để ace còn sắp xếp xem mình đi với em chân dài nào ?
Lịch đây này:
Cũng trong buổi chiều thứ 7 anh em đã thống nhất khởi động lại chương trình về thăm Ninh Giang đã tạm hoãn vì lý do khách quan vào dịp 2/9. Theo dự kiến chương trình sẽ được tổ chức vào ngày Thứ 7, 01/9. Anh em cho ý kiến biểu quyết và bố trí thời gian, công việc trước để hôm đó có mặt đông đủ nhé.
Oái! Có cả chân dời đi cùng à! Các bác lên lịch sớm đi! Nếu khó thì tổ chức vào dịp 19/8 cũng được!
Nếu anh em thấy sốt ruột muốn được gặp nhau sớm thì có thể tổ chức vào ngày 18/8 (thứ 7) tui cũng OK. anh em xem trong 2 ngày đó ai biểu quyết số đông vào ngày nào thì ta tiến hành vào ngày đó. Anh em zô đăng ký đi nhé.

Chỉnh sửa cuối: