• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Cuối tháng 8 đi để anh Diệp còn xuống được!

Ý ông là vào ngày 25 tháng 8 hả? Nhiều ý kiến quá. Còn 01/9 thì sao? Chắc chỉ là chờ hơi bị lâu thôi phải không? Tui cũng rất muốn A Diệp có mặt vụ này, đã lâu rồi ko ngồi lai dai với bác cả rồi.
Hiện giờ các ý kiến như sau:

STTTênNgày 18/8Ngày 01/9Ghi chú
1Thangbb
OkOkĐi cả 2 ngày luôn
2Mrlingling
Ok + okOk
3Khong_co_ai
Ok+okOk+okNgày nào cũng ok
4Kdv2108??
5PhamHienCác Chủ nhật
6bemeolovepethuy??
7Hieumaster_vn??
8dutunguyen??
9tadysnb129??

===========
P/s: Tui xin phép được đưa bảng này lên bài 1 để anh em tiện theo dõi và cho ý kiến về ngày tổ chức offline để chọn ra 1 ngày hợp lý nhất nhằm tập hợp được đông đủ anh em nhất có thể.

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
A lô....a lô......... Người nhà có nhu cầu sài sờ mát phôn nên kiếm hộ con galaxy S2 giá tầm 6,5tr đổ về, hình thức còn tương đối, quan trọng là hoạt động ổn định (mua bán có bảo hành hẳn hoi). .Anh em PV mình biết ai bán thì ới tui cái nhé. Thankssssssssssss

PhamHien

Em thì buổi CN nào cũng OK hết! Vì em đang ở Ninh Giang rồi mà :D
Anh em sắp lịch đi vào buổi sáng cho mát mẻ: cafe - tham quan - liên hoan - văn nghệ - chia tay!

mrlingling

Active Member
Hiện tại có 2 người xem chủ đề này (1 thành viên và 1 khách) bác nào vào ngó k đăng nhập vậy :))

khong_co_ai

Active Member
Bác cả, chú Tuấn, Dũng, Hiếu đâu cả rồi nhỉ? Lên tiếng cái để anh em còn biết tí tin tức nào.
Có lẽ chương trình của chúng ta sẽ được tổ chức vào ngày Chủ nhật 19/8 vì Phạm Hiển CN mới được nghỉ. Về Đền Tranh là về cạnh nhà Hiển rồi mà vắng mặt chú Hiển thì quả là đáng tiếc.

khong_co_ai

Active Member
Tôi xin chốt lại là vào sáng Chủ nhật 19 tháng 8 anh em cưỡi ngựa lên đường nhé. Mọi thông tin chi tiết xem tại topic riêng đã được đưa "chú ý" ở đây nhé.
Những thông tin về chuyến offline này anh em vào đấy để chém nhé
P/s: Chú nào thik ngồi xe anh để trở anh về thì cứ đăng ký trước đi nhé.

Chỉnh sửa cuối:

hieumaster_vn

Bác cả, chú Tuấn, Dũng, Hiếu đâu cả rồi nhỉ? Lên tiếng cái để anh em còn biết tí tin tức nào.
Có lẽ chương trình của chúng ta sẽ được tổ chức vào ngày Chủ nhật 19/8 vì Phạm Hiển CN mới được nghỉ. Về Đền Tranh là về cạnh nhà Hiển rồi mà vắng mặt chú Hiển thì quả là đáng tiếc.

Dạo này e bận quá k lên đc 4rum , mama ốm nặng nên e phải về quê , giờ mới lên HN , mà a Trung ơi thế 1/9 có đi nữa k thế ? nếu 1/9 đi nữa thì e xin phép để 1/9 , chứ tuần nào em cũng phải về nhà thăm mama nên hơi khó.....

khong_co_ai

Active Member
Dạo này e bận quá k lên đc 4rum , mama ốm nặng nên e phải về quê , giờ mới lên HN , mà a Trung ơi thế 1/9 có đi nữa k thế ? nếu 1/9 đi nữa thì e xin phép để 1/9 , chứ tuần nào em cũng phải về nhà thăm mama nên hơi khó.....
19/8 đã đi rồi thì 1/9 ở nhà mà chăm mama em ạ. Mẹ chú sao vậy? bệnh có nặng lắm ko?

thangbb

chưa thấy bác Diệp lên tiếng, có lẽ nào lại vắng mặt lần nữa ???

PhamHien

Chốt đi! Em làm sao mà vắng mặt được! Báo cáo là e mới làm con ipad3 4G+wifi. Chuẩn bị chơi G note nữa thoai