• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

mrlingling

Active Member
Cũng hay đấy,Trung lên kế hoạch anh em mình đi 2 ngày thôi nhé
Vẫn đang chung thủy với em EVO3D,đang thích OptimusG

Cái chỗ e đề xuất phía trên sáng đi chiều về thôi, chứ đi 2 ngày thì mệt lắm bác D ah :))

thangbb

1/1 hàng năm lớp c3 tôi gặp mặt giao lưu nên các bác tổ chức vào buổi bên cạnh nhé(trước sau đều ok), không nên để thangbb vắng mặt nhé :-?:-?:-?

1/1 hàng năm lớp c3 tôi gặp mặt giao lưu nên các bác tổ chức vào buổi bên cạnh nhé(trước sau đều ok), không nên để thangbb vắng mặt nhé :-?:-?:-?
Bác thangbb này tham gia ở cả diễn đàn HDVietnam nữa thì phải...:D

thangbb

nick: thangbb được đăng ký độc quyền trên các forum công nghệ.thangbb là 1 người

khong_co_ai

Active Member
thangbb và khong_co_ai là người đi không đổi tên, ngồi không đổi chỗ. Cứ thấy tên thì biết là ai rồi.

PhamHien

Cái chỗ e đề xuất phía trên sáng đi chiều về thôi, chứ đi 2 ngày thì mệt lắm bác D ah :))
Chú Long chơi chữ gợi ý khéo anh em mình đi biển đó mà. Ông thangbb không nhận ra lại trách tôi sao! :)

khong_co_ai

Active Member
4rom này xem đi xem lại cũng chỉ thấy mấy cái nick hay ngồi cào bàn phím port lên là thangbb, mrlingling, PhamHien và khong_co_ai số còn lại đâu hết rồi mà thấy biếng quá nhỉ?

thangbb

Chú Long chơi chữ gợi ý khéo anh em mình đi biển đó mà. Ông thangbb không nhận ra lại trách tôi sao! :)

từ bé đến giờ đã biết N2 ntn đâu mà chẳng trách, có khi chưa được xem đã bán rồi đấy chứ;;);;);;)

thangbb

Anh em PDAVIET-HD xem ủng hộ PDAVIET theo nội dung topic này
CHUNG TAY GÓP SỨC VƯỢT QUA KHÓ KHĂN.

Anh em PDAVIET-HD xem ủng hộ PDAVIET theo nội dung topic này

từ thiện đợt này chỉ dành cho MOD và Vip thôi, MEM không đủ tiêu chuẩn vào rải tiền. thế mới đau chứ

Lời nhắn từ Diễn đàn :

""thangbb, bạn không có quyền vào trang này có thể có những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể sử dụng chức năng này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung Bài viết của thành viên khác?
2. Quyền thành viên của bạn không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET.
3. Bạn đã Đăng ký nhưng chưa xác nhận việc Đăng ký qua thông tin gởi đến Email, nếu vậy xin lại coi hộp Mail của bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk.

Thoát ra và quay về nhà với vợ ""

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
dạ khời bẻm bà con cô bác sau khi thống nhất với bác trung là thứ 7 tuần sau ngày 22/12/2012 này em mời các bác đi làm bữa thịt mều ở gần nhà thi đấu tỉnh hải dương lúc nhân dịp " thoát nạn tận thê"=))
địa điểm tập chung là " nơi chúng chúng ta hẹn hò" 31 chi lăng lúc 10h30 sáng nhá các bác,mong bác dũng bác long bác tuấn có mặt hết nhá .trận trọng mời bác hiển và bác diệp lên ăn chơi chém gió cho vui với ace hải dương cho vui, thêm ku hiếu nữa nhá

khong_co_ai

Active Member
từ thiện đợt này chỉ dành cho MOD và Vip thôi, MEM không đủ tiêu chuẩn vào rải tiền. thế mới đau chứ

Lời nhắn từ Diễn đàn :

""thangbb, bạn không có quyền vào trang này có thể có những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể sử dụng chức năng này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung Bài viết của thành viên khác?
2. Quyền thành viên của bạn không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET.
3. Bạn đã Đăng ký nhưng chưa xác nhận việc Đăng ký qua thông tin gởi đến Email, nếu vậy xin lại coi hộp Mail của bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk.

Thoát ra và quay về nhà với vợ ""

Trích bài trên như sau:

Như tiêu đề của bài viết và anh em chúng ta cũng đã biết, diễn đàn của chúng ta hiện nay đang gặp phải khó khăn về tài chính, ảnh hưởng suy thoái kinh tế của Thế giới nói chung và VN nói riêng.
Hơn bao giờ hết PV lúc này cần được những tấm lòng vàng chung tay góp sức một cách thiết thực, góp phần vượt qua giai đoạn cực kỳ khó khăn.
Khi kêu gọi mọi người cùng chung tay góp sức mình cũng rất hiểu các bạn cũng như mình, ai cũng có những khó khăn riêng bởi chúng ta đều có gia đình. Tuy nhiên không vì vậy mà chúng ta có thể bỏ qua, bỏ đi cái mà chúng ta thường gọi PV là ngôi nhà thứ hai là sự kết dính không thể tách rời.
Cũng hơn bao giờ hết đây là lúc chúng ta kính nể người anh cả PhamQuang đã phải bỏ ra biết bao nhiêu tiền bạc và công sức để duy trì sự sống PV cho đến ngày hôm nay.
Của ít lòng nhiều, một miếng khi đói bằng một gói khi no. Một lần nữa mình kêu gọi các bạn hãy vì sự sống còn của ngôi nhà chung, chúng ta hãy cùng chung tay góp sức để vượt qua giai đoạn khó khăn nhất.
Các đóng góp ủng hộ của các bạn là tự nguyện theo khả năng có thể, các bạn cập nhật vào Topic này.

THÔNG TIN TÀI KHOẢN

NGÂN HÀNG NGOẠI THƯƠNG VIỆT NAM - CHI NHÁNH TỈNH GIA LAI
(Ngân hàng TMCP Ngoại thương Gia lai)

Tên tài khoản: THÁI XUÂN TRƯỜNG
Số tài khoản: 0291000252678
Địa chỉ: 12/10 SƯ VẠN HẠNH - PLEIKU - GIA LAI
Số điện thoại: 0913450088 - 0593567777
Tôi thông báo để câu lạc bộ mình xem xét ủng hộ 1 chút từ quỹ câu lạc bộ coi như là trách nhiệm chung với ngôi nhà thứ 2 của mình, chứ riêng tôi thì tự tôi ủng hộ chứ đâu cần phải thông báo với mọi người. Mình sinh hoạt trên PDAVIET giờ gặp khó khăn mình nên có chút chia sẻ các bạn thấy thế nào?
@mrlingling: chú là vip mem vào ngon lành chứ sao lại bị chặn, thangbb bị chặn thì còn có lý
Thế tinh thần cho ngày 22/12 này anh em thế nào xin cho ý kiến đi, lịch lên trước 1 tuần rồi có lẽ ko có chuyện bận đột xuất vì báo gấp nhỉ?

thangbb

Hình như chỉ dành cho VIP trở lên thì phải, e xin đứng cạnh xem tình hình :-?:-?:-?

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
lâu lâu thèng em mới về hải dương dc mời các bác đi nhậu mà chả bác nào ủng hộ là sao nhỏe:(:)(:)(:)((